టీమ్ ఇండియా: కొత్త జెర్సీలో టీమిండియా ఆటగాళ్లు.. నెటిజన్ల విమర్శలు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-11T18:55:28+05:30 IST

వెస్టిండీస్‌తో జరుగుతున్న టెస్టు సిరీస్‌కు టీమిండియా ఆటగాళ్లు కొత్త జెర్సీలు ధరించారు. కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లి, శుభ్‌మన్ గిల్, యశస్వి జైశ్వాల్, రుతురాజ్ గైక్వాడ్ రవీంద్ర జడేజా, అజింక్యా రహానే వంటి ఆటగాళ్లు కొత్త జెర్సీలు ధరించి ఫోటోలు దిగారు. అయితే కొత్త జెర్సీలు చాలా చెత్తగా ఉన్నాయని అభిమానులు సోషల్ మీడియాలో విమర్శిస్తున్నారు.

టీమ్ ఇండియా: కొత్త జెర్సీలో టీమిండియా ఆటగాళ్లు.. నెటిజన్ల విమర్శలు

వెస్టిండీస్‌తో రెండు టెస్టుల సిరీస్‌కు టీమిండియా సిద్ధమైంది. బుధవారం నుంచి డొమినికా వేదికగా జరగనున్న తొలి టెస్టులో భారత్‌ తలపడనుంది. ఈ సిరీస్‌లో టీమిండియా ఆటగాళ్లు కొత్త జెర్సీలో కనిపించనున్నారు. ప్రస్తుతం, డ్రీమ్ 11 భారత జట్టుకు ప్రధాన స్పాన్సర్‌గా వ్యవహరిస్తోంది. దీంతో డ్రీమ్ ఎలెవన్ ఆటగాళ్లు కొత్త జెర్సీలు ధరించి ఫొటోలు దిగడం సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. అయితే కొత్త జెర్సీలు చాలా చెత్తగా ఉన్నాయని అభిమానులు సోషల్ మీడియాలో విమర్శిస్తున్నారు. అవి అసలు టెస్ట్ మ్యాచ్ జెర్సీల లాంటివి కావని పుకారు వచ్చింది. రెడ్ కలర్ లో ఉండటం మంచిది కాదని లీడ్ స్పాన్సర్ చెబుతున్నాడు.

IPL తర్వాత ICC టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్‌కు ముందు BCCI లీడ్ స్పాన్సర్‌ల కోసం టెండర్లను ఆహ్వానించింది. అయితే అప్పట్లో ఎవరూ ఆసక్తి చూపలేదు. దీంతో లీడ్ స్పాన్సర్ లేకుండానే ఆస్ట్రేలియాతో జరిగిన ఐసీసీ టెస్టు ఛాంపియన్‌షిప్‌లో టీమిండియా ఆడింది. ప్రముఖ క్రీడా దుస్తుల కంపెనీ అడిడాస్ టూల్ కిట్‌కు స్పాన్సర్‌గా వ్యవహరించింది. ఇటీవల, లీడ్ స్పాన్సర్ కోసం మరోసారి టెండర్లు ఆహ్వానించబడ్డాయి మరియు ప్రముఖ ఫాంటసీ క్రికెట్ లీగ్ యాప్ డ్రీమ్ XI భారీ టెండర్ దాఖలు చేసింది. దీంతో బీసీసీఐ డ్రీమ్ ఎలెవన్‌ను ఖరారు చేసింది. ఈ క్రమంలో వెస్టిండీస్‌తో జరిగే టెస్టు సిరీస్‌కు భారత ఆటగాళ్లు కొత్త జెర్సీలను ధరించారు. కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లి, శుభ్‌మన్ గిల్, యశస్వి జైశ్వాల్, రుతురాజ్ గైక్వాడ్ రవీంద్ర జడేజా, అజింక్యా రహానే వంటి ఆటగాళ్లు కొత్త జెర్సీలు ధరించి ఫొటోలు దిగారు.

ఇది కూడా చదవండి: యువరాజ్ సింగ్: యువరాజ్ సంచలన వ్యాఖ్యలు.. టీమ్ ఇండియాకు అంత సీన్ లేదు

కాగా, వెస్టిండీస్‌తో జరిగే టెస్టు సిరీస్‌కు రోహిత్ శర్మ కెప్టెన్‌గా, అజింక్యా రహానె వైస్ కెప్టెన్‌గా వ్యవహరించనున్నారు. రోహిత్ ఫామ్ అభిమానులను కలవరపెడుతుండగా.. రహానే మాత్రం ప్రశాంతంగా కనిపిస్తున్నాడు. ఐపీఎల్‌లో చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ తరఫున ప్రదర్శన చేసిన తర్వాత సెలక్టర్లు మరోసారి అతడిని టెస్టు జట్టుకు ఎంపిక చేశారు. ఐసీసీ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్‌లో రహానే రెండు ఇన్నింగ్స్‌ల్లోనూ తన ప్రదర్శనతో ఆకట్టుకున్నాడు. ఏడాదిన్నర పాటు ఫిట్‌నెస్‌పై శ్రద్ధపెట్టి ఆటపై దృష్టిపెట్టి మళ్లీ జట్టులో స్థానం సంపాదించుకున్నానని రహానే వెల్లడించాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-11T18:56:59+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *