తెలంగాణ రాజకీయం: టీకాంగ్రెస్ లో బీజేపీ కీలక నేత..15 రోజుల్లో నిర్ణయం ప్రకటన

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-06-06T17:26:38+05:30 IST

కర్ణాటక ఎన్నికల ఫలితాలు తెలంగాణలో కాంగ్రెస్‌కు సానుకూలంగా ఉంటాయని, బీజేపీ నుంచి ఆ పార్టీలోకి వలసలు ఖాయమని విశ్లేషణలు వెలువడుతున్న వేళ కీలక పరిణామం చోటుచేసుకుంది. హైదరాబాద్ నగరంలో బీజేపీ కీలక నేత ఒకరు…

తెలంగాణ రాజకీయం: టీకాంగ్రెస్ లో బీజేపీ కీలక నేత..15 రోజుల్లో నిర్ణయం ప్రకటన

హైదరాబాద్: కర్ణాటక ఎన్నికల ఫలితాలు తెలంగాణలో కాంగ్రెస్‌కు సానుకూలంగా ఉంటాయని, బీజేపీ నుంచి ఆ పార్టీలోకి వలసలు ఖాయమని విశ్లేషణలు వెలువడుతున్న వేళ కీలక పరిణామం చోటుచేసుకుంది. హైదరాబాద్ నగరంలో బీజేపీ కీలక నేతల్లో ఒకరైన పటాన్ చెరు మాజీ ఎమ్మెల్యే నందీశ్వర్ గౌడ్ ఆసక్తికర పరిణామానికి దారితీసింది. బీజేపీలో కోవర్టులు ఉన్నారని సీఎం కేసీఆర్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు. కోవర్టుల పేర్లను బీజేపీ నేతలకు చెప్పానని, కోవర్టుల తీరు మార్చుకోకుంటే మీడియాకు పేర్లు వెల్లడిస్తానని అన్నారు. ఆ రహస్యం త్వరలో వెల్లడిస్తానని అన్నారు. మరో 15 రోజుల్లో సంచలన ప్రకటన చేస్తానన్నారు.

శీర్షిక లేని-1.jpg

కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరిన నందీశ్వర్ గౌడ్…?

నందీశ్వర్ గౌడ్ బీజేపీని వీడి కాంగ్రెస్‌లో చేరబోతున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి. బీజేపీలో కోవర్టులు ఉన్నారని ఆయన చేసిన వ్యాఖ్యలు ఈ ప్రచారానికి మరింత బలం చేకూర్చాయి. పార్టీ మారాలనే ఉద్దేశంతోనే ఇలాంటి వ్యాఖ్యలు చేశారన్న విశ్లేషణలు ఊపందుకున్నాయి. మరో 15 రోజుల్లో ప్రకటన చేస్తానని నందీశ్వర్ గౌడ్ చెప్పడం విశేషం. నిజంగానే కాంగ్రెస్‌లో చేరబోతున్నారా? అనే చర్చ ఊపందుకుంది. నందీశ్వర్ గౌడ్ నిజంగా కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరితే వలసలు మొదలయ్యాయా? అనే చర్చ తెరపైకి రావడం ఖాయంగా కనిపిస్తోంది. ఇప్పటికే పొంగులేటి శ్రీనివాస్‌రెడ్డి, జూపల్లి కృష్ణారావు కాంగ్రెస్‌లో చేరడం ఖాయమై క్లియరెన్స్ వచ్చినట్లు వార్తలు వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-06-06T17:36:05+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *