నాగార్జున: వందో చిత్రానికి దర్శకుడు ఎవరు?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-09-15T18:54:46+05:30 IST

టాలీవుడ్ సీనియర్ హీరోలలో మెగాస్టార్ చిరంజీవి (చిరంజీవి), నటసింహ బాలకృష్ణ (బాలకృష్ణ) 100కి పైగా చిత్రాలను పూర్తి చేశారు. నాగ్, వెంకీ ఇంకా ఆ ఫీట్ సాధించలేదు. ఈ ఇద్దరిలో వందకు చేరువలో ఉన్న హీరో నాగార్జున. ఆయన 99వ చిత్రం ‘ద ఘోస్ట్’ (ద ఘోస్ట్) అక్టోబర్ 5న విడుదల కానుంది.

నాగార్జున: వందో చిత్రానికి దర్శకుడు ఎవరు?

టాలీవుడ్ సీనియర్ హీరోలలో మెగాస్టార్ చిరంజీవి (చిరంజీవి), నటసింహ బాలకృష్ణ (బాలకృష్ణ) 100కి పైగా చిత్రాలను పూర్తి చేశారు. నాగ్, వెంకీ ఇంకా ఆ ఫీట్ సాధించలేదు. ఈ ఇద్దరిలో వందకు చేరువలో ఉన్న హీరో నాగార్జున. ఆయన 99వ చిత్రం ‘ద ఘోస్ట్’ (ద ఘోస్ట్) అక్టోబర్ 5న విడుదల కానుంది. ప్రవీణ్ సత్తారు దర్శకత్వం వహించిన ఈ యాక్షన్ స్పై థ్రిల్లర్ పై ఇండస్ట్రీలో అంచనాలు బాగానే ఉన్నాయి. దీని తర్వాత అందరి దృష్టి నాగ్ చేయబోయే వందో చిత్రంపైనే ఉంది. ఈ సినిమాపై అభిమానులు చాలా ఉత్కంఠగా ఉన్నారు. నాగార్జునకు ఈ సినిమా చాలా ప్రత్యేకం కాబట్టి.. దాని కోసం కసరత్తులు జరుగుతున్నాయని వినికిడి.

తన 10వ సినిమా కోసం ఒక్క దర్శకుడితో మాత్రమే కాదు, తన కెరీర్‌లో ఎంతో ప్రాముఖ్యతను సంతరించుకుంది. కాగా, నలుగురితో కథా చర్చలు జరుపుతున్నట్లు నాగార్జున తెలిపారు. వందో సినిమా అంటే ఓ స్థాయిలో ఉండాలని, అందుకు తగ్గ కథ కోసం చూస్తున్నానని నాగ్ తెలిపాడు. సరైన కథ దొరికిన తర్వాత ఈ ప్రాజెక్ట్ గురించి వెల్లడిస్తానని, ఆపై దర్శకుడిని వెల్లడిస్తానని అన్నారు. దీంతో ఆయన 100వ చిత్రానికి ఎవరు దర్శకత్వం వహిస్తారనే ఆసక్తి అభిమానుల్లో నెలకొంది. ఈ నేపథ్యంలో ఇండస్ట్రీ వర్గాల్లో ఓ దర్శకుడి పేరు బలంగా వినిపిస్తోంది.

ప్రస్తుతం మెగాస్టార్ చిరంజీవితో ‘గాడ్ ఫాదర్’ చిత్రాన్ని తెరకెక్కిస్తున్న మోహనరాజా నాగ్ వందో చిత్రానికి దర్శకుడు అని వార్తలు వచ్చాయి. ఇప్పటికే తెలుగులో ‘హనుమాన్ జంక్షన్’ వంటి సూపర్ హిట్ సినిమా చేశాడు. ఆయన దర్శకత్వం వహించిన సినిమాలన్నీ దాదాపుగా రీమేక్‌లే. ‘జయం, అమ్మా నాన్న తమిళ అమ్మాయి, నువ్వువొస్తానంటే నేనొద్దనంటా, వర్షం, ఆజాద్.. ఇలా ఎన్నో సినిమాలను తమిళంలో రీమేక్ చేసి అక్కడ హిట్లు కొట్టాడు. తమ్ముడు రవినే ‘ఆజాద్’ తప్ప మిగతా సినిమాల్లో హీరోగా నటించాడు. ఇక తన సొంత కథతో రవి తెరకెక్కించిన ‘తనిఒరువన్’ సినిమా బ్లాక్ బస్టర్ అవ్వగా.. మోహన్ రాజా పేరు మారుమోగిపోయింది. ఆ తర్వాత మళ్లీ తన సొంత కథతో తీసిన ‘వేలైక్కారన్’తో హిట్ కొట్టాడు. నాగార్జున కోసం ఓ ప్రత్యేక కథను సిద్ధం చేస్తున్నట్లు తెలుస్తోంది. మరి ఈ వార్తల్లో నిజం ఉందో లేదో చూడాలి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-09-15T18:54:46+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *