నారా లోకేష్: వివేకా హత్య కేసులో ఆ నలుగురిని విచారిస్తే.. అసలు విషయం..

కర్నూలు: కోడుమూరు బహిరంగ సభలో సీఎం జగన్, వైసీపీ నేతలపై టీడీపీ యువనేత నారా లోకేష్ విమర్శలు గుప్పించారు. టీడీపీ కార్యకర్తలను వేధించిన వైసీపీ నేతలను వదిలిపెట్టేది లేదని, వడ్డీతో సహా తిరిగి చెల్లిస్తామని లోకేష్ హెచ్చరించారు. జగన్ లక్షల కోట్లు సంపాదించే రహస్యం పేదలకు చెప్పగలడా? అతను అడిగాడు. దేశంలోనే అత్యంత ధనిక సీఎం జగన్ అని, అయితే ఏపీ ప్రజలు ఎప్పటికీ పేదరికంలో ఉండాలని జగన్ కోరుకుంటున్నారని లోకేష్ అన్నారు. పేదరికం లేని రాష్ట్రం చూడాలన్నదే తన కోరిక అని, అందుకే యువగళం పాదయాత్ర ప్రారంభించానని లోకేష్ చెప్పారు.

సుంకేసుల బ్యారేజీకి పార్టీ వ్యవస్థాపకుడు నందమూరి తారక రామారావు శంకుస్థాపన చేస్తే.. చంద్రబాబు పూర్తి చేశారన్నారు. గొప్ప చరిత్ర కలిగిన కోడుమూరు గడ్డపై పాదయాత్ర చేయడం తన అదృష్టమన్నారు. జగన్ అంటే తనకు భయం పట్టుకుందని, అందుకే అడ్డుకునేందుకు రోజూ ఓ గ్యాంగ్ పంపిస్తున్నారని అన్నారు. ముందే చెప్పానని లోకేష్ మరోసారి స్పష్టం చేశారు.

రౌడీ గ్యాంగ్‌లను అరికట్టడానికి రాజభవనం పిల్లి కాదని, జగన్‌ను వేటాడే పులి అని విమర్శించారు. అర్ధరాత్రి 2.30 గంటలకు హత్య జరిగితే బాబాయి గుండెపోటుతో చనిపోయాడని ఉదయం 4.30 గంటలకు లోటస్ పాండ్ మీటింగ్‌లో ఉన్న నలుగురు ముఖ్యులతో జగన్ చెప్పారని లోకేష్ ఆరోపించారు. ఆ నలుగురిని విచారిస్తే అసలు సూత్రధారి బయటపడడం ఖాయం.

తారకరావు శతజయంతి వేడుకల్లో సూపర్‌స్టార్‌ రజనీకాంత్‌ పాల్గొని ఎన్టీఆర్‌తో తనకున్న అనుబంధం, చంద్రబాబు విజన్ గురించి మాట్లాడారని లోకేష్ గుర్తు చేసుకున్నారు. తాను రాజకీయాల గురించి మాట్లాడలేదని, వైసీపీ గురించి అస్సలు మాట్లాడలేదన్నారు. చంద్రబాబు గొప్పతనం గురించి రజనీకాంత్ మాట్లాడటం చూసి జగన్ టీవీ పగలగొట్టారని లోకేష్ వ్యాఖ్యానించారు. ఒక్కసారి చెబితే 100 సార్లు చెప్పినట్లేనని, అందుకే వైసీపీ వాళ్లు ప్యాంట్ పీలుస్తున్నారని విమర్శించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-05-02T20:37:39+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *