నితీష్ యూ టర్న్: ఎన్డీయేలో చేరతారని జోరుగా ఊహాగానాలు..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-30T15:20:08+05:30 IST

విపక్ష కూటమి భారత్ (భారత్) ఏర్పాటులో కీలక పాత్ర పోషించిన బీహార్ ముఖ్యమంత్రి, జేడీయూ అధినేత నితీశ్ కుమార్ యూ టర్న్ తీసుకుంటారా? మళ్లీ ఎన్డీయేలో చేరుతారా? అవును అనే ఊహాగానాలు ఊపందుకుంటున్నాయి. నితీశ్ ఏ క్షణంలోనైనా ఎన్డీయేలోకి రావచ్చని కేంద్ర మంత్రి రాందాస్ అథవాలే శనివారం సంచలన వ్యాఖ్యలు చేయగా, జార్ఖండ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి, బీజేపీ జాతీయ ఉపాధ్యక్షుడు రఘుబర్ దాస్ ఆదివారం దానిని బలపరిచారు.

నితీష్ యూ టర్న్: ఎన్డీయేలో చేరతారని జోరుగా ఊహాగానాలు..

రాంచీ: విపక్ష కూటమి భారత్ (భారత్) ఏర్పాటులో కీలక పాత్ర పోషించిన బీహార్ ముఖ్యమంత్రి, జేడీయూ అధినేత నితీశ్ కుమార్ యూ టర్న్ తీసుకుంటారా? మళ్లీ ఎన్డీయేలో చేరుతారా? అవును అనే ఊహాగానాలు ఊపందుకుంటున్నాయి. నితీశ్ ఏ క్షణంలోనైనా ఎన్డీయేలోకి రావచ్చని కేంద్ర మంత్రి రాందాస్ అథవాలే శనివారం సంచలన వ్యాఖ్యలు చేయగా, జార్ఖండ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి, బీజేపీ జాతీయ ఉపాధ్యక్షుడు రఘుబర్ దాస్ ఆదివారం దానిని బలపరిచారు.

నితీష్ కుమార్ మొదటి నుంచి ఎన్డీయే భాగస్వామి. ఆయన రాందాస్ అథవాలేతో మాట్లాడి ఉండవచ్చు. ఏదో మాట్లాడి ఉండవచ్చు’’ అని రఘుబర్ దాస్ మీడియాతో అన్నారు.

అథవాలే అంటే ఏమిటి?

పాట్నా పర్యటన సందర్భంగా కేంద్ర మంత్రి రాందాస్ అథవాలే మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. నితీశ్ ఏ క్షణంలోనైనా ఎన్డీయేలో చేరతారని, నితీశ్ తన మిత్రుడని అన్నారు. బీహార్‌లో నితీశ్‌ చేసిన అభివృద్ధి కార్యక్రమాలను కూడా ఆయన ప్రశంసించారు. ఎన్డీయేలో చేరేందుకు నితీశ్ ఇష్టపడతారా అని మంత్రిని మీడియా ప్రశ్నించగా, గతంలో తాను వారితో (బీజేపీ) ఉన్నానని, ఎప్పుడైనా వారితో చేతులు కలపవచ్చని ఆయన బదులిచ్చారు. ముంబైలో జరగనున్న విపక్షాల కూటమి భారత సమావేశానికి దూరంగా ఉండాలని నితీష్‌కు విజ్ఞప్తి చేస్తున్నట్టు తెలిపారు. విపక్షాల కూటమిలో చాలా మంది కన్వీనర్లు, ప్రధాని అభ్యర్థులు ఉన్నారని, నితీశ్‌కు అక్కడ సరైన స్థానం ఉండదన్నారు. బెంగళూరు మీటింగ్‌లో కూటమికి ‘ఇండియా’ పేరు ప్రకటించడంపై నితీశ్ అసంతృప్తిగా ఉన్నారని మీడియాలో ఊహాగానాలు రావడంతో నితీశ్ శిబిరంలో సంతోషం కనిపించడం లేదన్నారు. కాగా, పేరు విషయంలో ఎలాంటి అసంతృప్తి లేదని, ‘ఇండియా’ అనే పేరును ఏకగ్రీవంగా నిర్ణయించారని మీడియా ఊహాగానాలను నితీష్ కుమార్ తోసిపుచ్చారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-30T15:45:23+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *