పూరీ జగన్నాథ్: డిస్ట్రిబ్యూటర్లకు హలో..! | పూరి జగన్నాథ్ కీప్స్ డిస్ట్రిబ్యూటర్స్ jay spl-MRGS-Chitrajyothy

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-09-18T22:59:26+05:30 IST

టాలీవుడ్ స్టార్ డైరెక్టర్లలో పూరీ జగన్నాథ్ ఒకరు. హీరో క్యారెక్టరైజేషన్ కు కొత్త లుక్ ఇవ్వడంలో పూరీని ఎవరూ పోల్చరు. ఇటీవలే ‘లైగర్’ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించాడు. టాలీవుడ్ హీరో

పూరీ జగన్నాథ్: డిస్ట్రిబ్యూటర్లకు హలో..!

టాలీవుడ్ స్టార్ డైరెక్టర్లలో పూరీ జగన్నాథ్ ఒకరు. హీరో క్యారెక్టరైజేషన్ కు కొత్త లుక్ ఇవ్వడంలో పూరీని ఎవరూ పోల్చరు. ఇటీవలే ‘లైగర్’ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించాడు. టాలీవుడ్ హీరో విజయ్ దేవరకొండ నటించాడు. పూరి కనెక్ట్స్ సంస్థ అత్యంత భారీ బడ్జెట్ తో ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించింది. విడుదలకు ముందే ఈ సినిమాపై భారీ బజ్ వచ్చింది. అందుకే ప్రీ రిలీజ్ బిజినెస్ భారీ స్థాయిలో జరిగింది. థియేట్రికల్ రైట్స్ రూ.90 కోట్లకు అమ్ముడయ్యాయి. ఈ సినిమా ఆ స్థాయిలో వసూళ్లు సాధిస్తుందని డిస్ట్రిబ్యూటర్లు సైతం అంచనా వేస్తున్నారు. అందుకే రైట్స్‌ను భారీ ధరకు కొనేందుకు వెనుకాడటం లేదు. ఆగస్ట్ 25న ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చిన ‘లైగర్’ ప్రేక్షకులను పూర్తిగా నిరాశపరిచింది. మొదటి రోజు మొదటి షో నుంచే నెగిటివ్ టాక్ వచ్చింది. ఫలితంగా ఈ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద ఘోరంగా పరాజయం పాలైంది. ఫుల్ రన్ లో 50 కోట్లు కూడా వసూలు చేయలేకపోయింది. ఆ సినిమా ఫ్లాప్ కావడంతో డిస్ట్రిబ్యూటర్లు భారీగా నష్టపోయారు. కాబట్టి వారికి అండగా ఉంటానని పూరీ తెలిపాడు. తాజాగా ఆయన తన మాట నిలబెట్టుకున్నారని ఫిలింనగర్ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

‘లైగర్’తో భారీగా నష్టపోయిన డిస్ట్రిబ్యూటర్లకు పూరీ జగన్నాథ్ అండగా నిలుస్తున్నాడు. మూడు రోజుల నుంచి వారి బ్యాంకు ఖాతాల్లో డబ్బులు జమ చేస్తున్నట్లు ఫిల్మ్ నగర్ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. పరాజయంతో తీవ్ర నష్టాల్లో ఉన్న డిస్ట్రిబ్యూటర్లకు ఈ డబ్బుతో కాస్త ఊరట లభించినట్లు సమాచారం. లైగర్ పరాజయం పూరీ కెరీర్‌పై కూడా ప్రభావం చూపింది. గతంలో విజయ్ తో ‘జన గణ మన’ ప్రాజెక్ట్ పూర్తి చేశాడు పూరి. లిగర్ ఫ్లాప్ కావడంతో ఈ ప్రాజెక్ట్ ఆగిపోయిందనే పుకార్లు షికారు చేస్తున్నాయి. ‘జేజీఎం’ ప్రాజెక్ట్ నుంచి నిర్మాత తప్పుకున్నారనే వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. అయితే ఈ పుకార్లన్నింటినీ ‘లైగర్’ సహ నిర్మాత ఛార్మి కౌర్ కొట్టిపారేసింది. సోషల్ మీడియాలో రిప్ రూమర్స్ పోస్ట్ చేశారు. అయితే పూరి తదుపరి ప్రాజెక్ట్ ఏంటనేది తెలియాలంటే మరికొంత కాలం ఆగాల్సిందే.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-09-18T22:59:26+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *