పూరీ జగన్నాధ్: సల్మాన్ ఖాన్‌తో సినిమా!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-12-21T18:46:56+05:30 IST

పరాజయం ఎదురైనప్పుడల్లా గోడకు తగిలిన బంతిలా ఎగిరి గంతేసే దర్శకుడు పూరీ జగన్నాధ్. హీరోల క్యారెక్టరైజేషన్ తో పాటు డైలాగ్స్ క్రియేట్ చేయడంలో ఆయన స్టయిల్ డిఫరెంట్.

పూరీ జగన్నాధ్: సల్మాన్ ఖాన్‌తో సినిమా!

పరాజయం ఎదురైనప్పుడల్లా గోడకు తగిలిన బంతిలా ఎగిరి గంతేసే దర్శకుడు పూరీ జగన్నాధ్. హీరోల క్యారెక్టరైజేషన్ తో పాటు డైలాగ్స్ క్రియేట్ చేయడంలో ఆయన స్టయిల్ డిఫరెంట్. ఎట్టకేలకు పూరీ దర్శకత్వం వహించిన చిత్రం ‘లైగర్‌’. భారీ అంచనాల నడుమ ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చిన ఈ సినిమా ప్రేక్షకులను మెప్పించడంలో విఫలమైంది. ఇది బాక్సాఫీస్ వద్ద ఘోర పరాజయం పాలైంది. దీంతో పూరీ.. అవన్నీ మరిచిపోయి సక్సెస్ బాట పట్టాలని భావిస్తున్నాడు. అతను ఒక ప్రాజెక్ట్ను ఏర్పాటు చేయడం ప్రారంభించాడు.

బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో సల్మాన్ ఖాన్ తో పూరీ జగన్నాథ్ ఓ సినిమా చేయనున్నాడని ఫిల్మ్ నగర్ వర్గాలు అంటున్నాయి. అందుకు సల్మాన్ కూడా అంగీకారం తెలిపినట్లు సమాచారం. సల్లూ భాయ్ కోసం ఓ పవర్ ఫుల్ స్క్రిప్ట్ సిద్ధం చేస్తున్నాడట పూరి. త్వరలోనే పూర్తి స్క్రిప్ట్‌ను వినిపించనున్నట్లు తెలుస్తోంది. ఈ చిత్రాన్ని యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా తెరకెక్కించేందుకు పూరి ప్లాన్ చేస్తున్నారు. పూరీ గతంలో ఇలాంటి పరాజయాలు ఎదుర్కొన్నప్పుడు బాలీవుడ్‌లో ఓ సినిమా చేశాడు. అమితాబ్ బచ్చన్ హీరోగా ‘బుద్దా హోగా తేరా బాప్’ (బుద్దా హోగా టెర్రా బాప్) దర్శకత్వం వహించారు. సినిమా మంచి విజయం సాధించింది. హిందీ చిత్ర పరిశ్రమలో పూరీకి మంచి గుర్తింపు తెచ్చిపెట్టింది. ఇక లైగర్ విషయానికి వస్తే.. ఈ చిత్రంలో విజయ్ దేవరకొండ, అనన్య పాండే హీరో హీరోయిన్లుగా నటించారు. రమ్యకృష్ణ, చుంకీ పాండే, రోనిత్ రాయ్ కీలక పాత్రలు పోషించారు. భారీ బడ్జెట్‌తో ఈ సినిమా పాన్ ఇండియాలో రూపొందింది. పెట్టిన పెట్టుబడిని రాబట్టడంలో విఫలమైన ఈ చిత్రం బాక్సాఫీస్ వద్ద బోల్తాపడింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-12-21T18:47:54+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *