పేర్ని నాని: జగన్ కి ఝలక్ ఇచ్చిన నాని.. ఈ ఒక్క పనితో..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-06-09T16:28:31+05:30 IST

యమలిలో సూపర్‌హిట్‌ చిత్రం ‘చెల్లి పెళ్లి అదిరుహి పరి పరి..’లో తనికెళ్ల భరణి చెప్పిన డైలాగ్‌ ఇది. ఈ డైలాగ్ ను మాజీ మంత్రి, మచిలీపట్నం ఎమ్మెల్యే పేర్ని నాని ఆదర్శంగా తీసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. మచిలీపట్నం పోర్టులో సీఎం జగన్ భూమిపూజ చేసి 16 రోజులు పూర్తి కాకముందే పేర్ని నాని మరోసారి భూమిపూజ పేరుతో అక్కడికి చేరుకున్నారు.

పేర్ని నాని: జగన్ కి ఝలక్ ఇచ్చిన నాని.. ఈ ఒక్క పనితో..

(విజయవాడ – ఆంధ్రజ్యోతి) : యమలిలో సూపర్‌హిట్‌ చిత్రం ‘చెల్లి పెళ్లి అదిరుహి పరి పరి..’లో తనికెళ్ల భరణి చెప్పిన డైలాగ్‌ ఇది. ఈ డైలాగ్ ను మాజీ మంత్రి, మచిలీపట్నం ఎమ్మెల్యే పేర్ని నాని ఆదర్శంగా తీసుకున్నట్లు తెలుస్తోంది. మచిలీపట్నం పోర్టులో సీఎం జగన్ భూమిపూజ చేసి 16 రోజులు పూర్తి కాకముందే పేర్ని నాని మరోసారి భూమిపూజ పేరుతో అక్కడికి చేరుకున్నారు. నార్త్ బ్రేక్ వాటర్ వాల్ నిర్మాణ పనుల పేరిట గురువారం ఉదయం 8 గంటలకు మంగినపూడి సమీపంలోని పోర్టు పైలాన్ వద్ద నాని భూమిపూజ చేశారు.

నాని తీరుపై సొంత పార్టీ నేతలు సైతం విమర్శలు గుప్పిస్తున్నారు. సీఎం జగన్ తీరు అవమానకరంగా ఉందని వైసీపీ నేతలు ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తున్నారు. వాస్తవానికి ఈ ఏడాది మే 22న మచిలీపట్నం పోర్టులో సీఎం జగన్ భూమిపూజ చేశారు. మచిలీపట్నం పోర్టుకు వైఎస్ రాజశేఖర్ రెడ్డి ఒకసారి, చంద్రబాబు మరోసారి శంకుస్థాపన చేసిన తర్వాత మళ్లీ పోర్టుకు శంకుస్థాపన చేశారని విమర్శలు రాకుండా ఉండేందుకు జగన్ భూమిపూజ కార్యక్రమం నిర్వహించారు.

ఈ కార్యక్రమంలోనూ సీఎం జగన్‌ను ఉద్దేశించి పేర్ని నాని ఏకవచనంతో మాట్లాడడంపై విమర్శలు వచ్చాయి. సీఎంవో సీనియర్ అధికారి ధనుంజయరెడ్డి నేరుగా లైన్‌లోకి వచ్చి నాని తీరుపై విమర్శలు గుప్పించారు. ఈ వివాదం సద్దుమణగక ముందే పేర్ని నాని తన చర్యలతో మరోసారి కొత్త వివాదానికి తెరతీశాడు. పేర్ని నాని చర్యను ఆయన అనుచరులు సమర్థిస్తుండటం గమనార్హం.

సౌత్ బ్రేక్ వాటర్ వద్ద సీఎం జగన్ భూమిపూజ చేశారని, నార్త్ బ్రేక్ వాటర్ వద్ద తమ నాయకుడు భూమిపూజ చేయడం తప్పా అని ప్రశ్నిస్తున్నారు. సీఎం జగన్ వచ్చినప్పుడు నిర్వహించిన కార్యక్రమం స్థాయిలోనే ఈ భూమిపూజ కార్యక్రమం జరగడం గమనార్హం. ఈ కార్యక్రమానికి మచిలీపట్నం మున్సిపల్ కార్పొరేషన్ కార్పొరేటర్లు, నియోజకవర్గ పరిధిలోని పలు గ్రామాల సర్పంచ్‌లు, వైసిపి నాయకులు, కార్యకర్తలు అధిక సంఖ్యలో హాజరుకావాలని ఆదేశించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-06-09T16:28:34+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *