బీజేపీ నేత: ఆయన వ్యాఖ్యలతో కాంగ్రెస్‌లో వివాదం నెలకొంది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-25T12:49:49+05:30 IST

కాంగ్రెస్ సీనియర్ నేత బీకే హరిప్రసాద్ ఇటీవల చేసిన వ్యాఖ్యలతో కాంగ్రెస్ లో విభేదాలు బయటపడ్డాయి.

బీజేపీ నేత: ఆయన వ్యాఖ్యలతో కాంగ్రెస్‌లో వివాదం నెలకొంది

– డీసీఎం డీకే శివకుమార్ ఇప్పుడు మాకు కీలక వ్యక్తి

బెంగళూరు, (ఆంధ్రజ్యోతి): కాంగ్రెస్ సీనియర్ నేత బీకే హరిప్రసాద్ ఇటీవల చేసిన వ్యాఖ్యలతో కాంగ్రెస్‌లో విభేదాలు ఉన్నాయన్న వాస్తవాన్ని వెల్లడిస్తోందని బీజేపీ వ్యాఖ్యానించింది. పార్టీ ఎస్సీ మోర్చా అధ్యక్షుడు, ఎమ్మెల్సీ చలవాడి నారాయణస్వామి సోమవారం బెంగళూరులో మీడియాతో మాట్లాడుతూ కాంగ్రెస్‌ నేత హరిప్రసాద్‌ వ్యాఖ్యలతో తమకు స్పష్టమైన సందేశం వచ్చిందని, దీని వెనుక రహస్యం అర్థమైందన్నారు. డీకే శివకుమార్ మీతో టచ్‌లో ఉన్నారా అని మీడియా అడిగిన ప్రశ్నకు నారాయణస్వామి బదులిస్తూ.. ఆయన మాకు అత్యంత ముఖ్యమైన వ్యక్తి అని, త్వరలోనే ఆయనతో టచ్‌లో ఉంటామని చెప్పారు. కాంగ్రెస్‌లో దళితులను ముఖ్యమంత్రి సిద్ధరామయ్య అణిచివేస్తున్నారని, హైకమాండ్‌ను ఎదిరించలేక మౌనంగా ఉన్నారన్నారు. తాను దళిత వ్యతిరేకిని కాదని నిరూపించుకోవాలంటే సిద్ధరామయ్య తక్షణమే రాజీనామా చేయాలని, డాక్టర్ జి. పరమేశ్వర్ (డా. జి. పరమేశ్వర్) లేదా కెహెచ్ మునియప్పకు ముఖ్యమంత్రి పదవిని అప్పగించాలని డిమాండ్ చేశారు. ప్రస్తుతం కాంగ్రెస్‌లో అగ్నిపర్వతం రగిలిపోతోందని, ఎప్పుడు పేలుతుందో చెప్పలేమని అన్నారు. అయితే తమ పార్టీ మళ్లీ ‘ఆపరేషన్ కమల’కు పాల్పడుతోందన్న ఆరోపణలను ఆయన తోసిపుచ్చారు. గతంలో కూడా జేడీఎస్-కాంగ్రెస్ సంకీర్ణ ప్రభుత్వం కుప్పకూలిపోయిందని అన్నారు. లోక్ సభ ఎన్నికల వరకు సిద్ధరామయ్య సీఎంగా ఉంటారని డీకే శివకుమార్ వర్గం ప్రచారం చేస్తుండగా, సిద్ధూ ఐదేళ్లపాటు సీఎం అని ఆయన అనుచరులు బాహాటంగానే వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు. 135 సీట్లతో సుస్థిర ప్రభుత్వాన్ని అందిస్తామని చెబుతున్న కాంగ్రెస్ తమ కంచుకోట ముట్టడిలో ఉన్న విషయాన్ని గుర్తించడం లేదని మండిపడ్డారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-25T12:49:49+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *