బేబీ: వానలు వచ్చినా, వరదలు వచ్చినా బేబీ కలెక్షన్లు తగ్గవు!

ఓ వైపు వర్షాలు కురుస్తున్నాయి, రోడ్లు బాగోలేదు, బయటికి రావద్దు అని చెబుతున్నారని, ఈ సమయంలో సినిమా కలెక్షన్లు కూడా తగ్గుతాయని అందరూ అనుకుంటున్నారు. అయితే అందరినీ ఆశ్చర్యానికి గురిచేస్తూ ‘బేబీ’ #BabyMovie కలెక్షన్లు వర్షంలా కురవనట్లుగా బాక్సాఫీస్ వద్ద సునామీ సృష్టిస్తున్నాయి. ‘బేబీ’ లాంటి చిన్న సినిమా #BabyMovieCollections ఇన్ని కలెక్షన్ల వర్షం కురిపించడం ఇండస్ట్రీలో అందరినీ ఆశ్చర్యానికి గురిచేస్తోంది.

ఆనంద్ దేవరకొండ, వైష్ణవి చైతన్య, విరాజ్ అశ్విన్ నటిస్తున్న ఈ చిత్రానికి సాయి రాజేష్ దర్శకుడు. దీనిని SKN నిర్మించారు. ఈ సినిమా రిలీజ్ రోజు కాస్త మిక్స్‌డ్ టాక్ వచ్చినా బాక్సాఫీస్ దగ్గర మాత్రం అదే టాక్ మరియు కాసుల వర్షం కురుస్తోంది. ఇన్ని వర్షాల్లోనూ ఈ సినిమా ఇంత జోరుగా ఉందంటే ఈ సినిమా ప్రభావం ఏపాటిదో అర్థమవుతోంది.

babyteam1.jpg

కొద్ది రోజుల క్రితం ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ (IconStarAlluArjun) ఈ సినిమా టీమ్‌కి ఫోన్ చేసి అందరికి పేరు పేరునా అభినందిస్తూ ఈ సినిమా ఇంత సక్సెస్ అయినందుకు సంతోషం వ్యక్తం చేసారు. అలాగే ఓ తెలుగు సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద షేక్ అవుతోంది అంటే ఈ సినిమా విజయం సాధించినందుకు అందరూ సంతోషిస్తారని అన్నారు. ఇందులో నటించిన వైష్ణవి చైతన్యను అర్జున్ ప్రత్యేకంగా అభినందించారు.

ఇప్పుడు ఈ చిన్న సినిమా రూ.50 కోట్ల క్లబ్‌లో (50 కోట్ల క్లబ్‌లో బేబీ) చేరింది. కేవలం ఎనిమిది రోజుల్లో 50 కోట్ల క్లబ్‌లో చేరిన చిన్న సినిమా ఏదైనా ఉందంటే అది ‘బేబీ’ #బేబీ. అంటే ఈ సినిమా ఎంత చరిత్ర సృష్టిస్తుందో. ఇందులో సాయి రాజేష్ మాటలు, దర్శకత్వం, నటీనటుల ప్రతిభ, సంగీతం, సినిమాటోగ్రఫీ అన్నీ ఈ సినిమాకే హైలైట్‌గా నిలవడంతో ఈ సినిమా కల్ట్ బ్లాక్‌బస్టర్‌గా నిలిచింది. రెండో వారంలో కూడా వర్షంలో కూడా ఈ సినిమా ఇంత స్ట్రాంగ్ గా ఉందని, లాంగ్ రన్ లో ఈ సినిమా ఎంత కలెక్ట్ చేస్తుందో అంటున్నారు. భారత్‌లోనే కాదు విదేశాల్లో కూడా ఈ సినిమా మంచి విజయం సాధిస్తోంది.

vaishnavichaitanya-baby1.jpg

‘అర్జున్ రెడ్డి’ #అర్జున్‌రెడ్డి సినిమాతో విజయ్ దేవరకొండ ఎంత విజయాన్ని సాధించాడో, అతని తమ్ముడు ఆనంద్ దేవరకొండ ఈ ‘బేబీ’ సినిమాతో భారీ విజయాన్ని అందుకున్నాడు. అన్న స్టార్ అయిపోయాడు, ఇప్పుడు తమ్ముడు కూడా ఈ సక్సెస్ తో అన్నలా పెద్ద స్టార్ గా ఎదిగే సూచనలు కనిపిస్తున్నాయి. తమ్ముడితో ‘టాక్సీవాలా’ సినిమాతో విజయం సాధించిన ఎస్‌కెఎన్‌.. ఇప్పుడు తమ్ముడితో ‘బేబీ’ చిత్రాన్ని రూపొందించి ఇద్దరితో మంచి విజయాన్ని నమోదు చేసుకున్నాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-22T15:12:06+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *