బ్రిటన్: రుషి సునక్ భార్య అక్షతా మూర్తికి అరుదైన గుర్తింపు ఉంది

లండన్ : బ్రిటన్ ప్రధాని రిషి సునక్ భార్య అక్షతా మూర్తికి అరుదైన గుర్తింపు లభించింది. టాట్లర్ మ్యాగజైన్ ఆమెను బ్రిటన్‌లో ఉత్తమ దుస్తులు ధరించినట్లు ప్రకటించింది. ఆమె ‘లవ్ యాక్చువల్లీ’ స్టార్ బిల్ నైగీ మరియు ప్రిన్సెస్ బీట్రైస్ భర్త ఎడోర్డో మాపెల్లి మోజ్జీ వంటి వారితో పోటీ పడింది.

టాట్లర్ యొక్క స్టైల్ ఎడిటర్ చాండ్లర్ ట్రెగుస్కేస్ 2023కిగాను టాట్లర్ యొక్క ఉత్తమ దుస్తులు ధరించిన జాబితాలో అక్షతా మూర్తి అగ్రస్థానంలో ఉన్నారని ప్రకటించారు. ఫ్యాషన్ విషయంలో ఎలాంటి పొదుపు లేదా పొదుపు లేకుండా ఆధునిక యుగంలో తమను తాము విలాసవంతంగా అలంకరించుకునే వ్యక్తులకు ఆమె ఒక ప్రకాశవంతమైన ఉదాహరణ అని చెప్పబడింది. ఆమె ఫ్యాషన్ సెన్స్ అద్భుతమైనదని మరియు ఈ విషయంలో ఆమెను జాకీ కెన్నెడీతో పోల్చారు.

అక్షతా మూర్తి ఒక వ్యాపారవేత్త మరియు ఫ్యాషన్ డిజైనర్ కూడా. ఆమె అత్యంత సొగసైన మరియు ఆకర్షణీయమైన దుస్తులు, బూట్లు మరియు హ్యాండ్‌బ్యాగ్‌లను ధరించి అధికారిక కార్యక్రమాలకు హాజరవుతుంది. కింగ్ చార్లెస్-III పట్టాభిషేకానికి ఆమె మృదువైన నీలం రంగు దుస్తులు ధరించి అందరి దృష్టిని ఆకర్షించింది. ఈ దుస్తులను ప్రముఖ డిజైనర్ క్లైర్ మిష్యూస్ డిజైన్ చేశారు. ట్రూపింగ్ కలర్స్ అని పిలువబడే మరొక ఈవెంట్‌లో ఆమె తెల్లటి మిడ్-లెంగ్త్ దుస్తులు ధరించి మరియు మ్యాచింగ్ హ్యాండ్‌బ్యాగ్‌ని ధరించి కనిపించింది. ఆమె ప్రింట్లు మరియు రంగులతో ప్రయోగాలు చేస్తూనే ఉంది.

అక్షతా మూర్తి స్టాన్‌ఫోర్డ్ యూనివర్సిటీలో ఎంబీఏ చేశారు. లాస్ ఏంజిల్స్‌లోని ఫ్యాషన్ ఇన్‌స్టిట్యూట్ ఆఫ్ డిజైన్ అండ్ మర్చండైజింగ్‌లో డిప్లొమా. ఆమె 2009లో ఫైనాన్స్ ఉద్యోగం మానేసింది. ఆ తర్వాత ఆమె ప్రారంభించిన గార్మెంట్ వ్యాపారం 2017లో మూతపడింది. ఆమెకు చిన్నప్పటి నుంచి ఫ్యాషన్ అంటే మక్కువ.

ఇది కూడా చదవండి:

గుజరాత్: అహ్మదాబాద్ ఆస్పత్రిలో అగ్ని ప్రమాదం.. 100 మంది పేషెంట్ల తరలింపు..

మాస్కో: మాస్కోపై ఉక్రెయిన్ డ్రోన్ దాడి.. రెండు భవనాలు దెబ్బతిన్నాయి..

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-30T14:17:56+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *