భగవంత కేసరి: గీ ముసురు సలిలో నిప్పులాంటి వేడి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-22T10:35:42+05:30 IST

మాస్ దేవుడు నందమూరి బాలకృష్ణ, దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడి కాంబినేషన్‌లో రూపొందుతున్న చిత్రం ‘భగవంత్ కేసరి’. షైన్ స్క్రీన్స్ బ్యానర్‌పై సాహు గారపాటి, హరీష్ పెద్ది నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాలో ప్రముఖ నటీనటులు నటిస్తున్నారు. ఈ సినిమాకి సంబంధించి మేకర్స్ ఎప్పటికప్పుడు అప్ డేట్స్ ఇస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. తాజాగా శనివారం 2 గంటల 30 నిమిషాలకు మరో అప్‌డేట్‌ ఇస్తానని పోస్టర్‌ వదిలారు.

భగవంత కేసరి: గీ ముసురు సలిలో నిప్పులాంటి వేడి

భగవంత్ కేసరి పోస్టర్

మాస్ దేవుడు నందమూరి బాలకృష్ణ (నందమూరి బాలకృష్ణ), దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడి (అనిల్ రావిపూడి) కాంబినేషన్‌లో రూపొందిన చిత్రం ‘భగవంత్ కేసరి’ (భగవంత్ కేసరి). షైన్ స్క్రీన్స్ బ్యానర్‌పై సాహు గారపాటి, హరీష్ పెద్ది నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాలో ప్రముఖ నటీనటులు నటిస్తున్నారు. ఈ సినిమాకు సంబంధించి మేకర్స్ ఎప్పటికప్పుడు అప్‌డేట్‌లు ఇస్తూ బ్యాక్ టు బ్యాక్ ట్రీట్‌లు ఇస్తున్నారు. టైటిల్ విడుదలైన తర్వాత, టీజర్‌తో పాటు ఇప్పటికే విడుదలైన ప్రధాన తారాగణం ఫస్ట్ లుక్‌లు చాలా అలరించాయి. ప్రస్తుతం శరవేగంగా షూటింగ్ జరుపుకుంటున్న ఈ చిత్రానికి సంబంధించి మరో అప్‌డేట్ వస్తోంది.

‘గీ ముసురు సలిలో మంట ఇలా ముచ్చట’ (భగవంత్ కేసరి మాసివ్ అప్‌డేట్) అంటూ పోస్టర్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్. గత కొన్ని రోజులుగా తెలుగు రాష్ట్రాల్లో వర్షాల ప్రభావం ఎలా ఉందో తెలియదు. ఇది చాలా చల్లగా మరియు గాలులతో ఉంటుంది. అందుకే ఈ ముసురు సాలి అందరిలో మంట పుట్టించేలా ‘భగవంత్ కేసరి’ నుండి అప్‌డేట్‌ను విడుదల చేస్తున్నట్లు మేకర్స్ ప్రకటించారు. ఈ అప్‌డేట్ వివరాలను శనివారం మధ్యాహ్నం 2:30 గంటలకు వెల్లడిస్తామని మేకర్స్ పోస్టర్‌లో తెలియజేశారు.

ఆ అప్ డేట్ కోసం విడుదల చేసిన పోస్టర్ లో బాలయ్య లుక్ సగం మాత్రమే కనిపించింది. బాలయ్య సీరియస్ లుక్‌లో కనిపిస్తున్నాడు. చూస్తుంటే.. రాబోయే అప్ డేట్ నిజంగానే హాట్ గా ఉండబోతోందని తెలుస్తోంది. ఈ చిత్రంలో బాలయ్య సరసన కాజల్ అగర్వాల్ హీరోయిన్‌గా నటిస్తుండగా, టాలీవుడ్ క్రష్ శ్రీలీల కీలక పాత్రలో నటిస్తోంది. బాలీవుడ్ నటుడు అర్జున్ రాంపాల్ విలన్‌గా నటిస్తున్నారు. ఇటీవల బాలయ్య పుట్టినరోజును పురస్కరించుకుని మేకర్స్ విడుదల చేసిన టీజర్‌కి అద్భుతమైన స్పందన వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు రాబోయే నవీకరణ ఎలా ఉంటుంది? అని నందమూరి అభిమానులు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. (భగవంత్ కేసరి సినిమా)

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-22T10:35:42+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *