యువరాజ్ సింగ్: యువరాజ్ సంచలన వ్యాఖ్యలు.. టీమ్ ఇండియాకు అంత సీన్ లేదు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-11T16:44:33+05:30 IST

టీమిండియా మాజీ ఆటగాడు యువరాజ్ సింగ్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశాడు. ఈ ఏడాది ప్రపంచకప్‌ను టీమిండియా గెలుస్తుందన్న నమ్మకం లేదని యువీ అన్నాడు. దీనికి గల కారణాలను కూడా యువరాజ్ వివరించాడు. ప్రస్తుతం టీమ్ ఇండియా మిడిల్ ఆర్డర్ చాలా బలహీనంగా ఉందని అన్నాడు. కీలక ఆటగాళ్లు గాయాలతో బాధపడుతున్నారు.

యువరాజ్ సింగ్: యువరాజ్ సంచలన వ్యాఖ్యలు.. టీమ్ ఇండియాకు అంత సీన్ లేదు

టీమ్‌ఇండియా ఐసీసీ టైటిల్‌ గెలిచి చాలా ఏళ్లయింది. దీంతో ఈ ఏడాది అక్టోబరు-నవంబర్‌లో సొంతగడ్డపై జరిగే వన్డే ప్రపంచకప్‌ను టీమిండియా కైవసం చేసుకోవాలని అభిమానులు తహతహలాడుతున్నారు. ఈ నేపథ్యంలో టీమిండియా మాజీ ఆటగాడు యువరాజ్ సింగ్ సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశాడు. ఈ ఏడాది ప్రపంచకప్‌ను టీమిండియా గెలుస్తుందన్న నమ్మకం లేదని యువీ అన్నాడు. దీనికి గల కారణాలను కూడా యువరాజ్ వివరించాడు.

టీమ్ ఇండియా మిడిల్ ఆర్డర్ చాలా బలహీనంగా ఉందని యూట్యూబ్ ఛానల్ ఇంటర్వ్యూలో యువరాజ్ వ్యాఖ్యానించాడు. కీలక ఆటగాళ్లు గాయాలతో సతమతమవుతున్నారని చెప్పాడు. దేశభక్తుడిగా భారత్ గెలుస్తుందని చెప్పగలను… నిజం చెప్పాలంటే మా జట్టు ప్రపంచకప్ గెలుస్తుందన్న నమ్మకం లేదు. జట్టు ప్రస్తుత పరిస్థితిని దృష్టిలో ఉంచుకుని ఈ వ్యాఖ్యలు చేశానని వివరించాడు.

ఇది కూడా చదవండి: రోహిత్ శర్మ: రోహిత్‌పై వేలాడుతున్న కత్తి.. టెస్టులో పాసవుతాడా?

రిషబ్ పంత్, జస్ప్రీత్ బుమ్రా, శ్రేయాస్ అయ్యర్, కేఎల్ రాహుల్ వంటి కీలక ఆటగాళ్లు గాయాలతో ఇబ్బంది పడుతున్నారని యువీ గుర్తు చేశాడు. గాయాల కారణంగా మిడిలార్డర్‌లో సరైన ఆటగాళ్లు లేరని అన్నాడు. ప్రపంచకప్‌లో దేశం గెలవకపోతే పరిస్థితి చాలా దారుణంగా ఉంటుందని అన్నాడు. అయితే వాస్తవాలను అంగీకరించక తప్పదని.. జట్టు ఎంపికలో మార్పు రావాలని సూచించాడు. జట్టు కలయిక సరిగ్గా ఉండేలా చర్యలు తీసుకోవాలని యువరాజ్ సెలక్టర్లను కోరాడు. నాలుగో స్థానంలో ఇప్పటికీ సరైన బ్యాట్స్‌మెన్ లేడని.. ఈ సమస్య టీమ్ ఇండియాకు పెద్ద టాస్క్ అని అభిప్రాయపడ్డాడు. రింకూ సింగ్ చాలా బాగా ఆడుతోంది. వరల్డ్ కప్ గెలవాలంటే రింకూ సింగ్ కు అవకాశం ఇచ్చి సరిపడా మ్యాచ్ లు ఆడేలా చర్యలు తీసుకోవాలి. లోయర్ ఆర్డర్ బ్యాట్స్‌మెన్‌తో అతడు మంచి భాగస్వామ్యాలు నెలకొల్పగలడని యువీ అన్నాడు. టాపార్డర్‌లో రోహిత్ కూడా నిలకడగా ఆడడం లేదని యువీ అన్నాడు. అతను అపారమైన ప్రతిభను కలిగి ఉన్నాడు మరియు ప్రపంచ కప్ నాటికి ఫామ్‌లోకి రావాలని ఆశిస్తున్నాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-11T16:45:20+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *