రైతు బీమా కోసం తండ్రిని హత్య చేశాడు

కొడుకు ఖతుకం తన భార్య మరియు ఇద్దరు స్నేహితులతో కలిసి

రూ.50 వేలకు స్నేహితులతో ఒప్పందం

నిజామాబాద్‌లో దారుణం.. నిందితుడి అరెస్ట్

బోధన్ రూరల్, మార్చి 7: వ్యసనాలకు బానిసై అప్పులపాలై విచక్షణ కోల్పోయాడు. ఆస్తి కోసం రైతుబీమా కింద వచ్చే డబ్బు ఆశచూపి మామగారిని హతమార్చాడు. భార్యతో కలిసి పథకం వేసి స్నేహితులకు సుపారీ ఇచ్చాడు. నిజామాబాద్ జిల్లాలో గత గురువారం రాత్రి జరిగిన హత్యకు సంబంధించిన వివరాలను మంగళవారం స్థానిక పోలీసులు వెల్లడించారు. వారి కథనం ప్రకారం.. బోధన్ మండలం ఊట్పల్లికి చెందిన గుండ్ల మాదారి(55) తనకున్న అర ఎకరం పొలంలో వ్యవసాయంతో పాటు కల్లు బట్టీలో పనిచేస్తున్నాడు. కొడుకు నరేష్ ను రోడ్డున పడేద్దామని ఐదేళ్ల క్రితం అనిత అనే యువతితో పెళ్లి చేసుకున్నాడు. అయినా తీరు మార్చుకోని నరేష్ రూ. పరిచయస్తుల నుంచి లక్షలు. వారం రోజుల క్రితం వీరంతా బకాయిలు వసూలు చేసేందుకు ఇంటికి రాగా.. భూమి అమ్మి సెటిల్ చేస్తానని నరేష్ చెప్పాడు. ఈ విషయం తెలుసుకున్న మదారి కొడుకును మందలించింది.

భూమి అమ్మకానికి లేదని, పద్ధతి మార్చుకోకుంటే ఇంటి నుంచి గెంటేస్తానని హెచ్చరించారు. దీంతో పెరిగిన నరేష్ తన తండ్రి అడ్డు తొలగిస్తే రూ. భూమితోపాటు రైతు బీమా కింద రూ.5 లక్షలు. తండ్రిని చంపేందుకు భార్య అనితతో కలిసి పథకం వేశాడు. రుద్రూరుకు చెందిన తన స్నేహితులు గంగాసాగర్, సాయిలుతో కలిసి రూ. 50,000 సఫారీ మరియు రూ. 10 వేలు అడ్వాన్స్‌గా ఇచ్చారు. గురువారం రాత్రి బెల్లాల్‌ శివారులోని కల్లుబట్టి నుంచి బైక్‌పై మాదారి తిరిగి వస్తుండగా నలుగురు కలిసి అడ్డుకున్నారు. మాదిరి ముఖంపై టవల్ వేసి తీవ్రంగా కొట్టారు. అనంతరం సమీపంలోని అటవీ ప్రాంతంలోకి లాక్కెళ్లి మదారి మెడకు టవల్‌ బిగించి ప్రాణాలు తీసుకున్నారు. మాదారి మరణాన్ని సాధారణ హత్యగా చిత్రీకరించే ప్రయత్నం చేశారు. అయితే ఈ విషయం పోలీసుల దృష్టికి వెళ్లడంతో వారి విచారణలో నరేష్ అసలు నిజాన్ని బయటపెట్టగలిగాడు. నలుగురు నిందితులను పోలీసులు మంగళవారం రిమాండ్‌కు తరలించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *