విజయ్ దేవరకొండ నెక్స్ట్ ప్రాజెక్ట్ ఫిక్స్..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-10-20T01:41:14+05:30 IST

సినిమా ఇండస్ట్రీలో గాడ్ ఫాదర్ లేకుండా అంచెలంచెలుగా ఎదిగిన వ్యక్తి విజయ్ దేవరకొండ. తెలంగాణ యాసతో ప్రేక్షకుల్లో ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్నారు. ‘అర్జున్ రెడ్డి’, ‘గీత

విజయ్ దేవరకొండ నెక్స్ట్ ప్రాజెక్ట్ ఫిక్స్..!

సినిమా ఇండస్ట్రీలో గాడ్ ఫాదర్ లేకుండా అంచెలంచెలుగా ఎదిగిన వ్యక్తి విజయ్ దేవరకొండ. తెలంగాణ యాసతో ప్రేక్షకుల్లో ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్నారు. ‘అర్జున్ రెడ్డి’, ‘గీత గోవిందం’ వంటి చిత్రాలతో ప్రేక్షకులను మెప్పించాడు. తాజాగా ‘రౌడీ’ హీరోగా వచ్చిన ‘లైగర్’ బాక్సాఫీస్ వద్ద దారుణంగా పరాజయం పాలైంది. డిస్ట్రిబ్యూటర్లకు భారీ నష్టాన్ని మిగిల్చింది. పట్టాలపై ‘ఖుషి’ ప్రాజెక్ట్ ఆలస్యం అవుతుంది. ఈ చిత్రంలో కథానాయికగా నటిస్తున్న సమంత అనారోగ్య సమస్యలతో చనిపోవడంతో షూటింగ్ జరగడం లేదు. అందుకే విజయ్ దేవరకొండ కొత్త సినిమాల పని మొదలుపెట్టాడు. స్క్రిప్ట్‌లు వింటున్నారు. తదుపరి సినిమాకి సైన్ చేసినట్లు ఫిల్మ్ నగర్ వర్గాలు చెబుతున్నాయి.

‘జెర్సీ’ ఫేమ్ గౌతమ్ తిన్ననూరి విజయ్ దేవరకొండతో ఒక లైన్ మాట్లాడాడు. ఫీల్ గుడ్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా ఉండేలా కథను రూపొందిస్తానని చెప్పారు. అతను చెప్పిన లైన్ కి విజయ్ షాక్ అయ్యాడు. పూర్తి స్క్రిప్ట్ సిద్ధం చేయమని అడుగుతున్నారు. వచ్చే ఏడాది మొదట్లో షూటింగ్ ప్రారంభించేందుకు విజయ్ ప్లాన్ చేస్తున్నాడు. కొత్త సినిమా విడుదల కాకముందే ‘ఖుషి’ని పూర్తి చేయాలని ఆమె భావిస్తోంది. విజయ్ దేవరకొండ, గౌతమ్ తిన్ననూరిల సినిమాను ఎన్వీ ప్రసాద్ నిర్మించనున్నారని తెలుస్తోంది. త్వరలోనే ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన పూర్తి వివరాలను మేకర్స్ వెల్లడిస్తారని సమాచారం. ప్రస్తుతం గౌతమ్ స్క్రిప్ట్ పూర్తి చేసే పనిలో ఉన్నాడని సమాచారం. అయితే రామ్ చరణ్‌తో గౌతమ్ సినిమా చేస్తాడని గతంలో వార్తలు వచ్చాయి. అయితే పలు కారణాల వల్ల ఆ ప్రాజెక్ట్ ఆగిపోయింది. ‘లైగర్’ విడుదలకు ముందే విజయ్ ‘జనగణమన’ చిత్రాన్ని తెరకెక్కించాడు. కానీ, లిగర్ ఫ్లాప్ కావడంతో ‘జనగణమన’ తెరపైకి వచ్చింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-10-20T01:41:14+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *