విపక్షాలు: ‘భారత్‌’కు మోడీ వణుకు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-26T03:13:25+05:30 IST

ప్రధాని మోదీ వ్యాఖ్యలపై విపక్షాలు మండిపడ్డాయి. మోదీకి భారత్ అంటే భయం పట్టుకుందని 26 పార్టీల ప్రతిపక్ష కూటమి పేర్కొంది.

విపక్షాలు: 'భారత్‌'కు మోడీ వణుకు

మణిపూర్ నుంచి దృష్టి మరల్చే ప్రయత్నం చేస్తున్నారు

ప్రతిపక్షాన్ని ఉగ్రవాద సంస్థలతో పోల్చాలా?

మోదీ వ్యాఖ్యలపై ప్రతిపక్ష నేతలు ధ్వజమెత్తారు

మణిపూర్ నుంచి భారతదేశాన్ని పునర్నిర్మిస్తాం: రాహుల్

‘భారత్‌’కు మోడీ వణుకు

న్యూఢిల్లీ, జూలై 25: ప్రధాని మోదీ వ్యాఖ్యలపై విపక్షాలు మండిపడ్డాయి. మోదీకి భారత్ అంటే భయం పట్టుకుందని 26 పార్టీల ప్రతిపక్ష కూటమి పేర్కొంది. మణిపూర్ వివాదం నుంచి ప్రజల దృష్టిని మళ్లించేందుకే ఆయన ఇలాంటి వ్యాఖ్యలు చేశారని ఆరోపించారు. మంగళవారం రాజ్యసభలో కాంగ్రెస్ జాతీయ అధ్యక్షుడు ఖర్గే మాట్లాడుతూ.. ‘మనమంతా మంటల్లో చిక్కుకున్న మణిపూర్ గురించి మాట్లాడుతుంటే.. ప్రధాని ఈస్టిండియా కంపెనీ గురించి మాట్లాడుతున్నారు’ అని విమర్శించారు. ఆ తర్వాత ఆయన కూడా ఈ విషయంపై ట్విట్టర్‌లో స్పందించారు. ‘బీజేపీ పూర్వీకులు బ్రిటిష్ వారికి బానిసలుగా పనిచేసిన వారని.. స్వాతంత్య్ర ఉద్యమంలో ఎప్పుడూ పాల్గొనలేదని.. మహాత్మాగాంధీని హత్య చేసిన వారి సిద్ధాంతాలను అనుసరించే వారు మనకు దశదిశ లేదన్నారు. స్పష్టత లేకపోవడం మన వల్ల కాదని ఖర్గే పేర్కొన్నారు. కానీ ప్రధాని కోసం.. ప్రధాని వ్యాఖ్యలపై కాంగ్రెస్ అధినేత రాహుల్ గాంధీ స్పందిస్తూ.. ‘మీ ఇష్టం వచ్చినట్లు కాల్ చేయండి.. మేం భారత్.. మణిపూర్ గాయాలను మాన్పేందుకు కృషి చేస్తాం.. మహిళలు, చిన్నారుల కన్నీళ్లు తుడుస్తాం.. ప్రేమ, శాంతిని పునరుద్ధరిస్తాం.. మణిపూర్‌లో భారతదేశ భావనను పునర్నిర్మిస్తాం’ అని ఆయన అన్నారు.భారత్‌ ఏర్పడినందున తనకు కలిగిన భయాన్ని దాచుకునేందుకు ప్రతిపక్షాలను ఉగ్రవాద సంస్థలతో పోల్చారని టీఎంసీ నేత డెరెక్‌ ​​ఓబ్రెయిన్‌ విమర్శించారు. కూటమి.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-26T03:13:31+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *