సమంత: రెండో పెళ్లి నిజమేనా? ఈ వార్త ఏమిటి?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2022-09-22T04:59:50+05:30 IST

స్టార్ హీరోయిన్ సమంత రెండో పెళ్లి చేసుకోనుంది. ఈ వార్తల్లో నిజం..

సమంత: రెండో పెళ్లి నిజమేనా?  ఈ వార్త ఏమిటి?

స్టార్ హీరోయిన్ సమంత రెండో పెళ్లి చేసుకోనుంది. ఈ వార్తల్లో ఎంత నిజం ఉందో తెలియదు కానీ.. ఆమె రెండో పెళ్లి దాదాపు కన్ఫర్మ్ అయినట్లే అనే టాక్ వైరల్ అవుతోంది. ఆమె ఆధ్యాత్మిక గురువు అయిన సద్గురు సమంతను రెండో పెళ్లి చేసుకోవడానికి లైన్‌లోకి వచ్చారని, ఇప్పటికే ఆమెను రెండో పెళ్లికి ఒప్పించారని ఇండస్ట్రీలో వినిపిస్తోంది. మరి ఇది ఎంత వరకు నిజం అనేది తెలియాల్సి ఉంది.

నిజానికి, నాగ చైతన్యతో విడాకులు తీసుకున్న తర్వాత, సమంత చాలా సంవత్సరాలు డిప్రెషన్‌లో ఉన్నానని ఇటీవల ఒక షోలో చెప్పింది. తాజాగా ఆమె చేతిలో డిప్రెషన్ నుంచి బయటపడేందుకు ఉపయోగపడే పుస్తకాలు వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. సమంత పడుతున్న బాధను చూసి, సద్గురు ఆమెను మళ్లీ పెళ్లి చేసుకోమని ఒప్పించారు మరియు అతను ఆమోదించిన అబ్బాయిని సమంత పెళ్లి చేసుకోబోతోంది. (సమంత రెండో వివాహం)

మరోవైపు.. నాగ చైతన్య కూడా మళ్లీ ఓ సెలబ్రిటీతో పెళ్లికి సిద్ధమై ప్రస్తుతం ఆ అమ్మాయితో సహజీవనం చేస్తున్నాడని వార్తలు వస్తున్న నేపధ్యంలో.. కొందరు సమంత పెళ్లి విషయాన్ని హైలెట్ చేస్తున్నట్టు కూడా వినిపిస్తోంది. చైతూ చేస్తే.. సమంత ఎందుకు చేయదు? ఆమె రెండో పెళ్లికి కూడా సిద్ధమైంది. అయితే.. చైతూ, సమంత ఇద్దరూ.. మళ్లీ పెళ్లి చేసుకోబోతున్నారనే వార్తలపై మాత్రమే స్పందిస్తూ.. ఇలాంటి రూమర్స్ ఆగవు. లేదంటే వారానికో వార్త వారిపై వైరల్ అవుతూనే ఉంటుంది. చూద్దాం.. ఎవరు ఎలా రియాక్ట్ అవుతారో…?

సమంత సినిమాల విషయానికొస్తే.. ప్రస్తుతం ఆమె నటించిన రెండు సినిమాలు విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి. అందులో ఒకటి ‘యశోద’ కాగా, రెండవది గుణశేఖర్ దర్శకత్వం వహించిన ‘శాకుంతలం’. ఈ రెండూ పాన్ ఇండియా సినిమాలే. వీటితో పాటు ‘ఖుషి’తో పాటు బాలీవుడ్, హాలీవుడ్ ప్రాజెక్టుల్లో కూడా సమంత నటిస్తోంది. ఇక నాగ చైతన్య విషయానికి వస్తే.. తాజాగా తమిళ దర్శకుడు వెంకట్ ప్రభు దర్శకత్వంలో ఓ చిత్రాన్ని ప్రారంభించాడు. చైతూకి ఇది 22వ సినిమా. ఇదే ఆయన తొలి తెలుగు-తమిళ ద్విభాషా చిత్రం. చైతూ సరసన కృతి శెట్టి మరోసారి కథానాయికగా నటిస్తోంది. ఈ సినిమా రెగ్యులర్ షూటింగ్ ఇటీవలే ప్రారంభమైంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2022-09-22T04:59:50+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *