సుశీల్ మోడీ: నితీష్ వస్తాడు…తలుపులు మూసుకున్నాం..!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-30T18:20:49+05:30 IST

బీహార్ ముఖ్యమంత్రి నితీశ్ కుమార్ ఏ క్షణంలోనైనా ఎన్డీయేలోకి తిరిగి వస్తారన్న కేంద్ర మంత్రి రాందాస్ అథవాలే వ్యాఖ్యలను బీజేపీ రాజ్యసభ ఎంపీ సుశీల్ మోదీ తోసిపుచ్చారు. తాను రావాలనుకున్నా బీజేపీ అందుకు సిద్ధంగా లేదని అన్నారు.

సుశీల్ మోడీ: నితీష్ వస్తాడు...తలుపులు మూసుకున్నాం..!

న్యూఢిల్లీ: బీహార్ ముఖ్యమంత్రి నితీష్ కుమార్ ఏ క్షణంలోనైనా ఎన్డీయేలోకి తిరిగి వస్తారన్న కేంద్ర మంత్రి రాందాస్ అథవాలే వ్యాఖ్యలను బీజేపీ రాజ్యసభ ఎంపీ సుశీల్ మోదీ తోసిపుచ్చారు. నితీష్ రావాలనుకున్నా బీజేపీ అందుకు సిద్ధంగా లేదని అన్నారు.

“రాందాస్ అథవాలే బిజెపి ప్రతినిధి, ఎన్‌డిఎ ప్రతినిధి కాదు. ఆయన పార్టీ నాయకుడు. కేంద్రంలో మంత్రి. నితీష్ వస్తారని చెబితే అది అతని వ్యక్తిగత అభిప్రాయం. కానీ బిజెపి అతనికి (నితీష్) అన్ని తలుపులు మూసివేసింది. ).బిహార్‌లో మహాకూటమికి కూడా ఆయన భారం కావచ్చు.ఆర్‌జేడీ ఆయనను ఎక్కువ కాలం సహిస్తుందని నేను కూడా అనుకోను” అని సుశీల్ మోదీ అన్నారు.

నితీష్ పేరు మీద ఓటు వేసే రోజులు పోయాయి.

ప్రజల ఓట్లను గెలుచుకునే సామర్థ్యాన్ని నితీష్ కుమార్ కోల్పోయారని సుశీల్ మోదీ అన్నారు. గత విధానసభ ఎన్నికల్లో నరేంద్ర మోదీ ప్రచారానికి రాకపోతే ఆయన (నితీష్) 44 సీట్లు గెలుచుకునేవారు కాదు. రాజకీయాల్లో ఓట్లు సాధించే సత్తా ఉంటేనే నాయకుడికి విలువ ఉంటుంది. లేకుంటే విలువ ఉండదు’’ అని సుశీల్ మోదీ అన్నారు.అయితే దీనికి ముందు నితీశ్ ఏ క్షణంలోనైనా ఎన్డీయేలో చేరవచ్చునంటూ ఆయన మాజీ కేంద్రమంత్రి రాందాస్ అథవాలే సంచలన వ్యాఖ్యలు చేయడంతో జార్ఖండ్ మాజీ ముఖ్యమంత్రి, బీజేపీ బలపడ్డాయి. జాతీయ ఉపాధ్యక్షుడు రఘుబర్ దాస్.. నితీశ్ మొదటి నుంచి ఎన్డీయే భాగస్వామిగా ఉన్నందున రాందాస్ అథవాలేతో మాట్లాడి ఉండవచ్చునని రఘుబర్ దాస్ అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-30T18:20:49+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *