సూర్య పుట్టినరోజు: కంగువా టీజర్ విడుదలైంది, సూర్య అభిమానులకు శుభవార్త

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-22T13:10:45+05:30 IST

జూలై 23న సూర్య పుట్టినరోజు సందర్భంగా ఆయన సినిమా ‘కంగువా’ నుంచి చిన్న టీజర్‌ను విడుదల చేయనున్నారు. ఈరోజు అర్థరాత్రి ఈ టీజర్‌ను విడుదల చేస్తున్నారు. ఈరోజు ఉదయం ఈ టీజర్‌ని కొందరు మీడియా ప్రతినిధులకు చూపించారు. కనుక…

సూర్య పుట్టినరోజు: కంగువా టీజర్ విడుదలైంది, సూర్య అభిమానులకు శుభవార్త

కంగువలో సూర్య

తమిళ నటుడు సూర్య ‘కంగువ’ #కంగువ సినిమా టీజర్ విడుదలైంది. శివ (దర్శకుడు శివ) దర్శకత్వంలో ఆదినారాయణ ఈ చిత్రానికి కథ రాశారు. ఈ చిత్రాన్ని కేఈ జ్ఞానవేల్ రాజా, యూవీ క్రియేషన్స్ నిర్మిస్తున్నాయి. ఇది 2024 ప్రారంభంలో విడుదల కానుంది. ఈ రోజు రాత్రికి టీజర్ విడుదల చేయబడుతుంది, అయితే టీజర్ ఈ ఉదయం మీడియాకు ప్రదర్శించబడింది. పీరియాడికల్ డ్రామాగా తెరకెక్కుతున్న ఈ చిత్రంలో సూర్య ఐదు పాత్రల్లో నటిస్తున్నట్లు సమాచారం. బాలీవుడ్ నటి దిశా పటానీ ఈ చిత్రంలో కథానాయికగా నటిస్తోంది, ఇది ఆమెకు మొదటి తమిళ చిత్రం.

ఈ చిత్రాన్ని 2డి, 3డి రెండు ఫార్మాట్లలో విడుదల చేస్తున్నట్లు నిర్మాత జ్ఞానవేల్ రాజా తెలిపారు. సౌత్‌లో భారీ బడ్జెట్‌తో తెరకెక్కుతున్న చిత్రం ఇది. దీని బడ్జెట్ దాదాపు రూ.350 కోట్లు అని ఇండస్ట్రీలో గుసగుసలు వినిపిస్తున్నాయి. సూర్య వైవిధ్యభరితంగా కనిపించనున్నాడని, ఐదు పాత్రల్లో నటిస్తున్నాడని కూడా తెలిసిందే. ప్రముఖ తమిళ రచయిత మధన్ కార్కీ దీనికి సాహిత్యం అందిస్తున్నారు.

kanguva-teaser1.jpg

ఈ సినిమా టీజర్‌ను నటుడు సూర్య పుట్టినరోజు సందర్భంగా విడుదల చేస్తున్నారు. జూలై 23 సూర్య పుట్టినరోజు కాబట్టి ఈ రోజు అర్థరాత్రి అన్ని సోషల్ మీడియాలలో ఈ టీజర్ విడుదల చేయనున్నట్లు మేకర్స్ తెలియజేసారు. మీడియాకు చూపించిన టీజర్ లో సూర్య పాత్ర చాలా పవర్ ఫుల్ గా ఉంది. బ్యాక్‌గ్రౌండ్‌లో అతని గురించిన మాటలు వినిపిస్తుంటే, సూర్య అలాంటి స్పైక్‌ని విసిరి ఒక వ్యక్తి గుండెల్లోకి దిగాడు. ఆ తర్వాత చాలా మంది అరుపుల మధ్య సూర్య ముఖాన్ని చూపిస్తారు, అప్పుడు సూర్య ‘కుశలమా’ అని అడుగుతాడు. ఆ డైలాగ్ అన్ని భాషల్లోనూ విడుదలవుతోంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-22T13:10:45+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *