కార్డి బి: అభిమానిపైకి మైక్ విసిరిన రాపర్.. కారణమేంటి..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-30T22:00:40+05:30 IST

ఎంత సెలబ్రిటీ హోదాలో ఉన్నా.. ఒక్కోసారి ఊహించని పరిణామాలు ఎదురవుతాయి. కొందరు ఆకతాయిలు ఎక్కడి నుంచో వారిపై దాడి చేస్తారు.

కార్డి బి: అభిమానిపైకి మైక్ విసిరిన రాపర్.. కారణమేంటి..?

ఎంత సెలబ్రిటీ హోదాలో ఉన్నా.. ఒక్కోసారి ఊహించని పరిణామాలు ఎదురవుతాయి. కొందరు ఆకతాయిలు ఎక్కడి నుంచో వారిపై దాడి చేస్తారు. చుట్టుపక్కల సెక్యూరిటీ ఉన్నా, ఎలాగోలా వారిని దాటుకుని మరీ దాడి చేస్తారు. ఇప్పుడు ప్రముఖ రాపర్ కార్డి బికి కూడా అలాంటి చేదు అనుభవమే ఎదురైంది. ఆమె ఓ మ్యూజిక్ షోలో పాడుతూ ఉండగా, ప్రేక్షకుల్లో ఉన్న ఓ మహిళ ఆమెపై డ్రింకింగ్ గ్లాస్ విసిరింది. దీంతో తీవ్ర ఆగ్రహం చెందిన కార్డీ బి.. మైక్ విసిరి కొట్టాడు. అంతేకాదు.. నోటికొచ్చినట్లు తిట్టింది. వివరాల్లోకి వెళితే..

ఇది ఓపెన్ ఎయిర్ మ్యూజిక్ షో. కార్డి బి యొక్క రంగస్థల ప్రదర్శనతో, వేలాది మంది ఈ కార్యక్రమానికి తరలివచ్చారు. తన షోకి వస్తున్న అభిమానులను చూసి.. కార్డి బి ఫుల్ ఉత్సాహంతో పాటలు పాడి అందరిలో ఉత్సాహాన్ని నింపింది. కార్డి బి ఈ ప్రక్రియలో ఊపిరి పీల్చుకుంది. సరిగ్గా అదే సమయంలో వేదికకు దగ్గరగా ఉన్న ఓ అభిమాని ఆమె చేతిలోని డ్రింక్ గ్లాస్ తీసుకుని విసిరేశాడు. అప్పుడు అందులోని డ్రింక్ కార్డి బి మీద పడింది. ఈ హఠాత్పరిణామానికి షాక్ అయిన కార్డి బి కోపంతో ఊగిపోతూ తన చేతిలోని మైక్‌ని ఆమెపైకి విసిరాడు. వెంటనే సిబ్బంది ఘటనాస్థలికి చేరుకుని పరిస్థితిని అదుపులోకి తెచ్చారు.

కార్డి బి తన అధికారిక ట్విట్టర్ ఖాతాలో తన కష్టానికి సంబంధించిన వీడియో క్లిప్‌ను షేర్ చేసింది. ప్రస్తుతం ఈ వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. ఆ అభిమాని చేసిన పనికి తగిన గుణపాఠం చెప్పిందని కార్డి బికి మద్దతుగా నిలుస్తున్నారు. ఇదిలా ఉంటే విదేశాల్లో తరచూ ఇలాంటి ఘటనలు చోటుచేసుకుంటున్నాయి. గతంలో, డ్రేక్, బెబే రక్ష, కెల్సియా బాలేరిని మరియు అవా మాక్స్ కూడా ఇలాంటి సమస్యలను ఎదుర్కొన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-30T22:00:40+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *