భగవంత్ కేసరి: బాలయ్య ‘భగవంత్ కేసరి’ లేటెస్ట్ అప్‌డేట్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-31T23:32:34+05:30 IST

మాస్ దేవుడు నందమూరి బాలకృష్ణ, విజయవంతమైన దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడి కాంబినేషన్‌లో తెరకెక్కిన చిత్రం ‘భగవంత్ కేసరి’. షైన్ స్క్రీన్స్ బ్యానర్‌పై సాహు గారపాటి, హరీష్ పెడి ప్రతిష్టాత్మకంగా నిర్మిస్తున్నారు. తాజాగా ఈ సినిమా షూటింగ్ ఆర్‌ఎఫ్‌సిలో జరుగుతోందని మేకర్స్ తెలిపారు. ఇందులో ఓ పాటను చిత్రీకరిస్తున్నట్లు సమాచారం.

భగవంత్ కేసరి: బాలయ్య 'భగవంత్ కేసరి' లేటెస్ట్ అప్‌డేట్

భగవంత్ కేసరిలో బాలయ్య

మాస్ దేవుడు నందమూరి బాలకృష్ణ (బాలకృష్ణ), విజయవంతమైన దర్శకుడు అనిల్ రావిపూడి (అనిల్ రావిపూడి) కాంబినేషన్‌లో రూపొందిన చిత్రం ‘భగవంత్ కేసరి’ (భగవంత్ కేసరి). షైన్ స్క్రీన్స్ బ్యానర్‌పై సాహు గారపాటి, హరీష్ పెద్ది నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమా ఈ ఏడాది భారీ అంచనాలున్న సినిమాల్లో ఒకటి. ప్రస్తుతం హైదరాబాద్ ఆర్‌ఎఫ్‌సిలో వేసిన భారీ సెట్‌లో ‘భగవంత్ కేసరి’ షూటింగ్ జరుగుతోంది. బాలకృష్ణ, కాజల్ అగర్వాల్, శ్రీలీల ప్రధాన తారాగణంపై ఓ పాట చిత్రీకరణ జరుగుతోంది. భాను మాస్టర్ కొరియోగ్రఫీ. ప్రధాన తారాగణం అంతా కనిపించే పెద్ద స్క్రీన్‌లపై ఈ పాట కన్నుల పండువగా ఉంటుందని మేకర్స్ చెబుతున్నారు. (భగవంత్ కేసరి అప్‌డేట్)

‘భగవంత్ కేసరి’ యూనిక్ కాన్సెప్ట్‌తో హై యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్‌గా తెరకెక్కుతోంది. అనిల్ రావిపూడి బాలకృష్ణను మునుపెన్నడూ చూడని క్యారెక్టర్‌లో ప్రెజెంట్ చేస్తున్నాడు. ఇప్పటికే విడుదలైన టీజర్‌కి అద్భుతమైన స్పందన వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. బాలకృష్ణ పవర్ ఫుల్ ప్రొడక్షన్స్, తెలంగాణ యాసలో డైలాగ్స్ ఎంతగానో అలరిస్తాయి. ఈ చిత్రంలో కాజల్ అగర్వాల్ కథానాయికగా నటిస్తుండగా, శ్రీలీల కీలక పాత్రలో కనిపించనుంది. బాలీవుడ్ నటుడు అర్జున్ రాంపాల్ ఈ సినిమాతో టాలీవుడ్ లోకి అడుగుపెడుతున్నారు. ఇందులో విలన్‌గా కనిపించనున్నాడు. దసరా కానుకగా అక్టోబర్ 19న ‘భగవంత్ కేసరి’ని విడుదల చేసేందుకు మేకర్స్ సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-31T23:32:34+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *