ఎల్‌జీఎం: ఎంఎస్ ధోని నిర్మించిన చిత్రం విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది.

భారత దిగ్గజ క్రికెటర్ ఎంఎస్‌ధోని ‘ఎల్‌జిఎం’ (ఎల్‌జిఎం – లెట్స్ గెట్ మ్యారేడ్)తో చిత్ర నిర్మాణ రంగంలోకి ప్రవేశించారు. రమేష్ తమిళ మణి దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రాన్ని ధోని ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ బ్యానర్‌పై సాక్షి ధోని మరియు వికాస్ హస్జా నిర్మించారు. ఆగస్ట్ 4న తెలుగు రాష్ట్రాల్లో ఈ సినిమా గ్రాండ్ గా రిలీజ్ కానుంది.

ఈ సినిమా కథ విషయానికి వస్తే.. కుటుంబంలో అందరూ ఒకేలా ఉండకూడదు.. అందరి మనస్తత్వాలు వేరు. దీని కారణంగా మా పోటీ వస్తుంది మరియు పోతుంది. కానీ మేము బంధాలను మరియు బంధుత్వాలను విడిచిపెట్టలేము. ముఖ్యంగా పెళ్లి చేసుకోవాలనుకునే అబ్బాయిలు, అమ్మాయిల మనసులో తెలియని భయాలు ఎన్నో ఉంటాయి. మరీ ముఖ్యంగా అత్త, కోడలు మధ్య అనుబంధం అంతంత మాత్రంగానే ఉంది. ప్రేమించిన అబ్బాయిని పెళ్లి చేసుకోవాలనుకునే అమ్మాయికి కాబోయే అత్తగారింటే భయం. అందుకోసం ఆమెతో కలిసి కొన్ని రోజులు ప్రయాణం చేయాలనుకుంటోంది. అందుకు అంగీకరించిన అత్త కోడలు మధ్య పరిస్థితులు ఏంటి? చివరకు వారి మనసులు కలిశాయా? ఔట్ అండ్ ఔట్ ఫన్ అండ్ ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్ ‘LGM’ (LGM – లెట్స్ గెట్ మ్యారేడ్) విభిన్న దృక్కోణంతో తెరకెక్కింది. JPR ఫిల్మ్స్ మరియు త్రిపుర ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్లు ఆగస్టు 4న తెలుగు రాష్ట్రాల్లో ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేస్తున్నాయి. (LGM విడుదల తేదీ)

LGM-Movie.jpg

హరీష్ కళ్యాణ్, ఇవానా, నదియా ఈ చిత్రానికి ప్రధాన బలం. పెళ్లికి ముందు కాబోయే అత్తగారికి షరతులు పెట్టే కఠినమైన కోడలుగా ఇవానా కనిపిస్తుంది. ‘లవ్ టుడే’ సినిమాతో ఇవానా తెలుగు ప్రేక్షకుల హృదయాల్లో తనకంటూ ఓ ప్రత్యేక స్థానాన్ని సంపాదించుకున్న సంగతి తెలిసిందే. ఆమె నటన ఎలా ఉండబోతుందో చిన్నపాటి టచ్‌ని ట్రైలర్‌లో చూపించాడు దర్శకుడు రమేష్ తమిళ మణి. ఇక తన కొడుకు ప్రేమ కోసం కోడలు పెట్టిన షరతులను అంగీకరించి ఆమెతో ప్రయాణం చేసే తల్లి పాత్రలో నదియా నటించింది. ఎన్నో చిత్రాల్లో తల్లి, అత్త వంటి వైవిధ్యమైన పాత్రల్లో మెప్పించిన నదియా గురించి తెలుగు ప్రేక్షకులు ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. తన కాబోయే భార్య మరియు ప్రేమించే తల్లి మధ్య భావోద్వేగాలతో బాధపడే అబ్బాయి పాత్రలో హరీష్ కళ్యాణ్ నటించాడు. యోగిబాబు ఈ సినిమాలో తనదైన కామెడీతో జనాలను నవ్వించనున్నారు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-31T21:28:18+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *