డైరెక్టర్ బాబీ: ఎండలో తిరుగుతున్నా.. మాట్లాడుతున్నా!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-31T15:54:56+05:30 IST

బ్రో సినిమా సక్సెస్ మీట్‌లో దర్శకుడు కెఎస్ రవీంద్ర (బాబీ) పవన్ కళ్యాణ్ గురించి కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు. ‘బ్రో’ సినిమాలో టైంలో చాలా సార్లు మాట్లాడుకున్నారు. సమయ విలువ గురించి వివరించారు. ప్రస్తుతం మనమందరం స్వార్థ ప్రపంచంలో జీవిస్తున్నాం. ఎవరూ తమ సమయాన్ని ఒక్క క్షణం కూడా వృధా చేయరు.

డైరెక్టర్ బాబీ: ఎండలో తిరుగుతున్నా.. మాట్లాడుతున్నా!

‘బ్రో’ సినిమా సక్సెస్ మీట్‌లో దర్శకుడు కెఎస్ రవీంద్ర (బాబీ) (కెఎస్ రవీంద్ర) పవన్ కళ్యాణ్ గురించి కీలక వ్యాఖ్యలు చేశారు. ‘బ్రో’ సినిమాలో టైంలో చాలా సార్లు మాట్లాడుకున్నారు. సమయ విలువ గురించి వివరించారు. ప్రస్తుతం మనమందరం స్వార్థ ప్రపంచంలో జీవిస్తున్నాం. ఎవరూ తమ సమయాన్ని ఒక్క క్షణం కూడా వృధా చేయరు. అలాంటి పవన్ కళ్యాణ్ తన విలువైన సమయాన్ని ప్రజల కోసం, మన కోసం వెచ్చిస్తున్నారు. దానివల్ల ఆయనకు ప్రజల నుంచి ఎలాంటి మద్దతు లభించడం లేదు. ప్రత్యేక కిరీటం పెట్టరు. జనం కోసం వెచ్చిస్తున్న సమయాన్ని సినిమాకే కేటాయిస్తే కోట్లకు పడగలెత్తాడు. కానీ అదంతా వదిలేసి ఎలాంటి స్వార్థం లేకుండా తన విలువైన సమయాన్ని మనకోసం వెచ్చిస్తూ ఎండలో తిరుగుతున్నాడు. అతను మాట్లాడుతున్నాడు. అందుకే ఆయనకు కృతజ్ఞతలు చెప్పేందుకు ఈ కార్యక్రమానికి వచ్చాను. ఇక సినిమా విషయానికొస్తే.. పవన్ కళ్యాణ్ ఈ సినిమాలో టైమ్ గురించి బాగా మాట్లాడాడు. త్రివిక్రమ్‌గారి మాటలు, స్క్రీన్‌ప్లే అద్భుతంగా ఉన్నాయి. పవన్ కళ్యాణ్ లాంటి స్టార్ దొరికితే మాస్ కమర్షియల్ సినిమా తీయొచ్చు. ఇలాంటి సినిమా చేయడం చాలా గొప్ప విషయం’’ అన్నారు.(బ్రో సక్సెస్‌మీట్)

సముద్రఖని గురించి చెప్పాలంటే “వాల్తేరు వీరయ్య” సినిమాలో సముద్రఖని విలన్ గా అనుకున్నాం. లుక్, మేకప్ టెస్ట్ అన్నీ అయిపోయాయి. ఒకరోజు నేను అతని వద్దకు వెళ్లి, అతను ఎందుకు అసౌకర్యంగా ఉన్నాడని అడిగాను. తనకు పవన్ కళ్యాణ్ సినిమాలో అవకాశం వచ్చిందని అన్నారు. ఒక అభిమానిగా, నేను వెంటనే ప్రాజెక్ట్ చాలా ముఖ్యమైనది, దీన్ని చేయనని చెప్పాను. ఒక నెల సమయం కేటాయించేందుకు దర్శకులు చాలా ఆలోచిస్తున్నారు. ఈ సినిమా కోసం సముద్రఖని 8 నెలలు వెయిట్ చేశాడు. అక్కడే విజయం సాధించాడు” అని అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-31T15:54:56+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *