పవన్ కళ్యాణ్ మూడో దశ వారాహి యాత్రకు సిద్ధమవుతున్న పవన్ కళ్యాణ్.. ముహూర్తం ఫిక్స్.. ఎప్పుడు?

జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ సోమవారం మంగళగిరిలోని పార్టీ కార్యాలయానికి రానున్నారు. జనసేన ముఖ్య నేతలతో సమావేశమయ్యారు. ఈ సమావేశంలో వారాహి యాత్ర మూడో విడత షెడ్యూల్‌పై చర్చించనున్నారు.

పవన్ కళ్యాణ్ మూడో దశ వారాహి యాత్రకు సిద్ధమవుతున్న పవన్ కళ్యాణ్.. ముహూర్తం ఫిక్స్.. ఎప్పుడు?

జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్

పవన్ కళ్యాణ్ -వారాహి యాత్ర: జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి విజయ యాత్రకు ప్రజల నుంచి విశేష స్పందన లభించింది. పవన్ కళ్యాణ్ ఇప్పటికే రెండు విడుతలుగా ఈ యాత్రను పూర్తి చేశారు. ఈ యాత్రలో భాగంగా జనసేన అధినేత ఏపీ ప్రభుత్వంపై తీవ్ర విమర్శలు చేశారు. వాలంటీర్ల వ్యవస్థపై పవన్ పలు ప్రశ్నలు సంధించారు. పవన్ వ్యాఖ్యలు ఏపీలోనే కాకుండా దేశవ్యాప్తంగా చర్చనీయాంశంగా మారాయి. రెండు విడతలుగా చేపట్టిన వారాహి యాత్రలో పవన్ కళ్యాణ్, వైసీపీ నేతల మధ్య మాటల యుద్ధం రాజకీయాలను రసవత్తరంగా మార్చింది. రెండో విడుత వారాహి విజయ యాత్ర తర్వాత కాస్త గ్యాప్ తీసుకున్న పవన్ కళ్యాణ్ మళ్లీ మూడో విడత యాత్ర ప్రారంభించేందుకు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

ఏపీలో 30 వేల మంది అమ్మాయిలు మిస్సయ్యారు.. పవన్ కళ్యాణ్ మరోసారి హాట్ హాట్ వ్యాఖ్యలు

పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి విజయ యాత్ర ఇప్పటికే రెండు దశల్లో పూర్తయింది. మొదటి విడత యాత్ర జూన్ 14న కత్తిపూడి నుంచి ప్రారంభమై అదే నెల 30న భీమవరం సభతో ముగిసింది. పవన్ తన తొలి పర్యటనలో ఉమ్మడి జిల్లాల్లోని పది నియోజకవర్గాలను కవర్ చేశారు. ఆ తర్వాత రెండో దశ వారాహి విజయ యాత్ర జూలై 9 నుంచి ఏలూరులో ప్రారంభమై 14న తణుకు సభతో ముగిసింది. పవన్ కళ్యాణ్ మూడో విడత వారాహి విజయ యాత్రకు సిద్ధమవుతున్నారు. ప్రారంభ తేదీ ఇప్పటికే ఫిక్స్ అయినట్లు తెలుస్తోంది. అయితే సోమవారం సాయంత్రం మంగళగిరి పార్టీ కార్యాలయానికి పవన్ చేరుకోనున్నారు. పార్టీ ముఖ్య నేతలతో ఆయన సమావేశం కానున్నారు. ఈ సమావేశంలో వారాహి విజయ యాత్ర మూడో దశ ప్రారంభ తేదీపై చర్చించనున్నారు.

పవన్ కళ్యాణ్: ఈ ఖర్చు అంతా ఎవరు భరిస్తారు? ఏపీ ప్రభుత్వంపైనా, విద్యార్థులపైనా పడుతుందా?: పవన్

మూడో దశ వారాహి యాత్ర పశ్చిమగోదావరి జిల్లాలో చేపట్టాలా? ఉత్తరాంధ్రలో చేపట్టాలా? ఈ అంశంపై జనసేన పార్టీ ముఖ్య నేతలతో పవన్ కళ్యాణ్ చర్చించనున్నారు. మూడో దశ వారాహి యాత్ర ఉత్తరాంధ్ర లేదా రాజమండ్రిలో ఉంటుందని తెలుస్తోంది. ఆగస్ట్ 3, 5 తేదీల్లో మూడో విడత యాత్రను ప్రారంభించాలని పవన్ ఇప్పటికే నిర్ణయించుకున్నట్లు సమాచారం.అయితే ఈ రెండు తేదీల్లో యాత్ర ఏ తేదీన మొదలవుతుందనేది సోమవారం జరిగే సమావేశంలో స్పష్టత వస్తుందని జనసేన నేతలు పేర్కొంటున్నారు. సాయంత్రం. ఉమ్మడి గోదావరి జిల్లాలను టార్గెట్ చేస్తూ పవన్ కళ్యాణ్ వారాహి విజయ యాత్ర కొనసాగింది. వైసీపీ నుంచి గోదావరి జిల్లాలను విడిపించుకోవాలని పవన్ తన ప్రసంగంలో ఈ ప్రాంత ప్రజలకు పదే పదే విజ్ఞప్తి చేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *