చంద్రముఖి 2: రాజుగా లారెన్స్ ఫస్ట్ లుక్.. ఎలా ఉంది?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-31T15:51:09+05:30 IST

కొరియోగ్రాఫర్, దర్శకుడు మరియు నటుడు రాఘవ లారెన్స్ తాజా చిత్రం ‘చంద్రముఖి 2’. బాలీవుడ్ స్టార్ హీరోయిన్ కంగనా రనౌత్ కథానాయికగా నటిస్తోంది. సీనియర్ దర్శకుడు పి.వాసు దర్శకత్వంలో లైకా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై సుభాస్కరన్ నిర్మిస్తున్నారు. తాజాగా ఈ సినిమాలో రాజు అవతార్‌లో లారెన్స్ లుక్‌ని విడుదల చేశారు మేకర్స్.

చంద్రముఖి 2: రాజుగా లారెన్స్ ఫస్ట్ లుక్.. ఎలా ఉంది?

చంద్రముఖి2లో రాఘవ లారెన్స్

కొరియోగ్రాఫర్, దర్శకుడు, నటుడు రాఘవ లారెన్స్ (రాఘవ లారెన్స్) తాజా చిత్రం ‘చంద్రముఖి 2’ (చంద్రముఖి 2). బాలీవుడ్ స్టార్ హీరోయిన్ కంగనా రనౌత్ కథానాయికగా నటిస్తోంది. సీనియర్ దర్శకుడు పి.వాసు దర్శకత్వంలో లైకా ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్‌పై సుభాస్కరన్ నిర్మిస్తున్నారు. హారర్ జానర్‌లో సరికొత్త సంచలనం సృష్టించిన ‘చంద్రముఖి’కి సీక్వెల్‌గా దర్శకుడు పి.వాసు రూపొందిస్తున్న చిత్రం ‘చంద్రముఖి 2’. ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన రాఘవ లారెన్స్ ఫస్ట్ లుక్‌ని మేకర్స్ సోమవారం విడుదల చేశారు.

ఈ ఫస్ట్ లుక్ చూస్తే… రాఘవ లారెన్స్ రాజు వేషంలో కనిపిస్తున్నాడు. ఆ చూపులో అహంకారం, రాచరికం, గుడ్డితనం కనిపిస్తోంది. ఈ లుక్ లో ఈ రేంజ్ ఉంటే సినిమాలో లారెన్స్ తన పెర్ఫార్మెన్స్ తో ఎలా మెప్పిస్తాడనేది అందరిలోనూ ఆసక్తి రేపుతోంది. లారెన్స్ మేకోవర్ కూడా ఆసక్తికరంగా ఉంది. అతని మునుపటి ‘కాంచన’ సిరీస్ చిత్రాల భయానక రూపాన్ని రేకెత్తిస్తుంది. అయితే లారెన్స్ ఫామ్ అంతగా సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ ఇంపాక్ట్ లేదంటూ కొందరు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.

2005లో పి.వాసు దర్శకత్వంలో వచ్చిన ‘చంద్రముఖి’ సినిమా ఎంత పెద్ద బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ అయ్యిందో అందరికీ తెలిసిందే.. సీక్వెల్ గా వస్తున్న ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి. భారీ బడ్జెట్‌తో లైకా ప్రొడక్షన్స్‌ పతాకంపై సుభాస్కరన్‌ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం వినాయక చవితి సందర్భంగా విడుదల కానుంది. ఆస్కార్ విజేత ఎంఎం కీరవాణి సంగీతం అందిస్తున్నారు.

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-31T15:51:09+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *