ముప్పై ఏళ్ల పృధ్వి: ఎవరో నాకు తెలియదు!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-07-31T13:16:51+05:30 IST

పవన్ కళ్యాణ్, సాయిధరమ్ తేజ్ ‘బ్రో’ సినిమాల్లో శ్యాంబాబు పాత్రలో నటించిన పృథ్వీ మరోసారి ఆ పాత్ర గురించి స్పందించాడు. సోమవారం హైదరాబాద్‌లో జరిగిన సక్సెస్‌మీట్‌లో ఆయన మాట్లాడుతూ.. శ్యాంబాబు పాత్రకు ఇంత స్పందన వస్తుందని ఊహించలేదు.

ముప్పై ఏళ్ల పృధ్వి: ఎవరో నాకు తెలియదు!

పవన్ కళ్యాణ్, సాయి ధరమ్ తేజ్ ‘బ్రో’ సినిమాల్లో శ్యాంబాబు పాత్రలో నటించిన పృథ్వీ మరోసారి ఆ పాత్రపై స్పందించాడు. సోమవారం హైదరాబాద్‌లో జరిగిన సక్సెస్‌మీట్‌లో ఆయన మాట్లాడుతూ.. శ్యాంబాబు పాత్రకు ఇంత స్పందన వస్తుందని ఊహించలేదు.‘పృథ్వీగారూ మీ క్యారెక్టర్‌ ఎందుకు ఇంత వైరల్‌ అయింది’ అని సముద్రఖని ప్రశ్నించారు. సినిమాలో మంచి నటన, టైమ్‌ వాల్యూ ఉంది. మరియు హ్యూమన్ ఎమోషన్స్.అందుకే ఇంత కనెక్ట్ అయ్యాను అన్నాను.సమయం ఎప్పుడు ఎలా ఉంటుందో చెప్పలేం..ఎంత సంపాదించినా నేలకి దిగాలి, ఉన్న టైమ్ లో హ్యాపీగా ఉండాలి ‘, ఈ సినిమాలో చెప్పిన పాయింట్ అందరికీ కనెక్ట్ అయింది.బీరువాలో అన్ని డ్రెస్సులు ఉన్నాయని, అవి వేసుకోనని కుటుంబ సభ్యులు చెప్పారు.. నిన్నటి నుంచి ఆ బట్టలు వేసుకోవడం మొదలుపెట్టారు.ఇది చూశాక టైమ్ వాల్యూ బాగానే తెలిసిపోయింది. సినిమా.. కళ్యాణగారితో మూడు సినిమాలు చేశాను.. ఈ సినిమాపై వచ్చిన రెస్పాన్స్ మాటల్లో చెప్పలేను.. ఇది రాజకీయంగా వివాదంగా మారింది.. సినిమా చూసిన చాలా మంది ‘మీ సినిమాలో ఏపీ మంత్రిని ఎందుకు కించపరిచారు?’ ఆ మంత్రి పేరు అంబటి రాంబాబు అని చెప్పినప్పుడు ఆ మంత్రి ఎవరో తెలియదు.. తెలియని వ్యక్తిని నేనెందుకు చేస్తాను.. ఆయనను అనుకరించడానికి ఆయన ఆస్కార్ విన్నింగ్ నటుడు కాదు.. (శ్యాంబాబు vs రాంబాబు)

‘బాధ్యత లేని, పనిలేకుండా ఉన్న వితంతువు బార్లు మరియు పానీయాలలో పడిపోతుంది. అమ్మాయిలతో డ్యాన్స్ చేస్తాడు. ఈ సినిమాలో నీ పాత్ర ఇదే అంటున్నారు సముద్రఖని. దర్శకుడు చెప్పినదానికి న్యాయం చేశాను. అంబటి రాంబాబు క్యారెక్టర్‌ చేయాల్సి ఉంది. ఎక్కడ చూసినా ఆ పాత్ర గురించే ఇప్పుడు టాపిక్ నడుస్తోంది. శ్యాంబాబు పాత్రకి ఇంత మైలేజ్ వస్తుందని అనుకోలేదు. ఈ సినిమా తర్వాత నాలో కూడా చాలా మార్పు వచ్చింది. సమయం ఉండకూడదని మరియు గర్వం చూపించకూడదని నేర్చుకున్నాడు. నేను నివసించే ప్రాంతంలో 70 ఏళ్లు దాటిన చాలా మంది ‘నువ్వు మంచి సినిమా చేశావు! టైమ్ వాల్యూ చెప్పారని కొనియాడుతున్నారు. ఈ సినిమాతో నా లెక్కలు కూడా మారిపోయాయి. మధ్యలోనే సినిమాలు వదిలేసి బయటకు వెళ్లాను. ఇది కమ్ బ్యాక్ ఫిల్మ్. ఈ సినిమాకి పాత కాలం లాగే నిర్మాత నాకు మంచి రెమ్యూనరేషన్ ఇచ్చారు. నాకు ఈ అవకాశం ఇచ్చిన దర్శకులకు థ్యాంక్స్‌’’ అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-07-31T13:18:19+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *