దేవధర్ ట్రోఫీ: సాయి సుదర్శన్, ర్యాన్ పరాగ్ సెంచరీలతో దుమ్మురేపారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-01T22:04:03+05:30 IST

దేవధర్ ట్రోఫీలో సాయి సుదర్శన్, రియాన్ పరాగ్ సెంచరీలతో దుమ్మురేపారు. అజేయ సెంచరీలతో తమ తమ జట్లను సునాయాసంగా ఓడించారు.

దేవధర్ ట్రోఫీ: సాయి సుదర్శన్, ర్యాన్ పరాగ్ సెంచరీలతో దుమ్మురేపారు

దేవధర్ ట్రోఫీలో సాయి సుదర్శన్, రియాన్ పరాగ్ సెంచరీలతో దుమ్మురేపారు. అజేయ సెంచరీలతో తమ తమ జట్లను సునాయాసంగా ఓడించారు. దేవధర్ ట్రోఫీ 2023లో భాగంగా మంగళవారం సెంట్రల్ జోన్ మరియు సౌత్ జోన్ జట్ల మధ్య (సెంట్రల్ జోన్ వర్సెస్ సౌత్ జోన్) మ్యాచ్ జరిగింది. ఈ మ్యాచ్‌లో తొలుత బ్యాటింగ్ చేసిన సెంట్రల్ జోన్ నిర్ణీత 50 ఓవర్లలో 9 వికెట్ల నష్టానికి 261 పరుగులు చేసింది. సౌత్ జోన్‌కు ప్రాతినిధ్యం వహించిన అర్జున్ టెండూల్కర్ (అర్జున్ టెండూల్కర్) 2 వికెట్లు తీసి పర్వాలేదనిపించాడు. ఇక సౌత్ జోన్‌కు ప్రాతినిధ్యం వహించిన సాయి సుదర్శన్ టార్గెట్‌లో దుమ్ము రేపాడు. వన్ డౌన్ లో బ్యాటింగ్ కు దిగిన సుదర్శన్ సెంచరీతో చెలరేగి జట్టును ఒంటిచేత్తో గెలిపించాడు. 136 బంతుల్లో 11 ఫోర్లు, ఒక సిక్సర్‌తో 132 పరుగులు చేసి నాటౌట్‌గా నిలిచాడు. వాషింగ్టన్ సుందర్ (43)తో కలిసి నాలుగో వికెట్‌కు అజేయంగా 114 పరుగులు జోడించాడు. దీంతో సౌత్ జోన్ 10 బంతులు మిగిలి ఉండగానే లక్ష్యాన్ని చేధించి 7 వికెట్ల తేడాతో విజయం సాధించింది. ఐపీఎల్‌లో గుజరాత్ టైటాన్స్‌కు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న సాయి సుదర్శన్ గత సీజన్ నుండి సూపర్ ఫామ్‌లో ఉన్నాడు. ఇటీవల ముగిసిన ఎమర్జింగ్ ఆసియా కప్‌లోనూ సాయి సుదర్శన్ అద్భుతంగా రాణించాడు.

మరియు ఈస్ట్ జోన్ మరియు వెస్ట్ జోన్ (ఈస్ట్ జోన్ వర్సెస్ వెస్ట్ జోన్) మధ్య జరిగే మరో మ్యాచ్‌లో రియాన్ పరాగ్ (రియాన్ పరాగ్) ఆకాశమే హద్దుగా మారింది. టీ20 తరహాలో విధ్వంసం సృష్టించిన పరాగ్ సెంచరీతో ఊచకోత కోశాడు. అతను 68 బంతుల్లో 6 ఫోర్లు, 5 సిక్సర్లతో మొత్తం 102 పరుగులు చేశాడు. ఈ క్రమంలో వికెట్ కీపర్ కుసాగ్రా (53)తో కలిసి ఆరో వికెట్ కు 107 బంతుల్లో 150 పరుగులు జోడించాడు. ర్యాన్ పరాగ్ విధ్వంసంతో ఈస్ట్ జోన్ జట్టు నిర్ణీత 50 ఓవర్లలో 7 వికెట్ల నష్టానికి 319 పరుగుల భారీ స్కోరు సాధించింది. ఐపీఎల్‌లో రాజస్థాన్ రాయల్స్ తరఫున ర్యాన్ పరాగ్ ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఆ తర్వాత లక్ష్య ఛేదనలో 34 ఓవర్లు మాత్రమే బ్యాటింగ్ చేసిన వెస్ట్ జోన్ జట్టు 162 పరుగులకే కుప్పకూలింది. దీంతో ఈస్ట్ జోన్ 157 పరుగుల తేడాతో విజయం సాధించింది. 5 వికెట్లతో చెలరేగిన మణిశంకర్‌ మురాసింగ్‌ సౌత్‌ జోన్‌ను దెబ్బతీశాడు. ఓపెనర్ హార్విక్ దేశాయ్ (92) మినహా వెస్ట్ జోన్ బ్యాటింగ్‌లందరూ ఘోరంగా విఫలమయ్యారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-01T22:04:03+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *