భారత్ రెండో వన్డే: ప్రయోగాలు?

రాత్రి 7 గంటల నుండి DD, Jio సినిమా వద్ద

ఒత్తిడిలో భారత్

పూర్తి స్థాయిలో విండీస్

రోహిత్, కోహ్లీకి విశ్రాంతి!

సిరీస్‌లో మూడో వన్డే నేడు

తరోబా: రెండో వన్డేలో ఎదురుదెబ్బ తగిలినా.. ప్రయోగాల నుంచి టీమిండియా వెనక్కి తగ్గేలా కనిపించడం లేదు. ఈ నేపథ్యంలో మంగళవారం జరిగే సిరీస్‌లో చివరి, మూడో వన్డేలో మిడిలార్డర్‌లో శాంసన్, సూర్యకుమార్‌లను ఆడే అవకాశాలున్నాయి. దూరదృష్టితో బెంచ్ బలాన్ని పరీక్షిస్తున్నామని కోచ్ రాహుల్ ద్రవిడ్ స్పష్టం చేయడంతో రెండో వన్డేలో ఆడిన జట్టునే బరిలోకి దించే అవకాశాలున్నాయి. అంటే సీనియర్లు రోహిత్, కోహ్లీలకు మరోసారి విశ్రాంతి…! మూడు వన్డేల సిరీస్‌లో భాగంగా తొలి మ్యాచ్‌లో టీమిండియా విజయం సాధించింది. రెండో వన్డేలో వెస్టిండీస్ విజయం సాధించి సిరీస్‌ను 1-1తో సమం చేసింది. మూడో మ్యాచ్‌లో ఎవరు గెలిచినా సిరీస్ వారిదే..! ఈ మ్యాచ్‌లో భారత్ ఓడిపోతే 2006 తర్వాత వెస్టిండీస్‌తో వన్డే సిరీస్‌ను కోల్పోవడం ఇదే తొలిసారి.

వన్డేల్లో సతమతమవుతున్న సూర్య.. మ్యాచ్ విన్నింగ్ ఇన్నింగ్స్ ఆడాల్సిన అవసరం ఉంది. సూర్య ప్రపంచకప్ జట్టులో చోటు దక్కించుకుంటే మిడిల్ ఆర్డర్‌లో ఆడతాడని మేనేజ్‌మెంట్ భావిస్తోంది. మరి ఈ మ్యాచ్‌లో దురదృష్టకర శాంసన్‌కు అదృష్టం కలిసొస్తుందో లేదో చూడాలి. ఇషాన్‌ ఓపెనర్‌గా ఆడుతున్న సమయంలో గిల్‌, హార్దిక్‌ పాండ్యా బ్యాట్‌ నుంచి ఆశించిన మెరుపులు కనిపించలేదు. ఇక బౌలింగ్ విభాగం విషయానికొస్తే ఉమ్రాన్ మాలిక్ తన సత్తా చాటాలి. చైనామన్ కుల్దీప్ జట్టుకు నమ్మకమైన బౌలర్‌గా మారాడు. మరోవైపు రెండో వన్డేలో జోరుమీదున్న వెస్టిండీస్ చాలా కాలం తర్వాత భారత్ ను ఓడించి సిరీస్ కైవసం చేసుకోవాలని ఉవ్విళ్లూరుతోంది. బౌలర్లు గుడాకేష్, షెపర్డ్ ప్రత్యర్థులను ఇబ్బంది పెడుతుండగా.. కెప్టెన్ షాయ్ బ్యాట్ తో చెలరేగడం జట్టుకు ప్లస్సైంది. ఓవరాల్‌గా విండీస్ ఆత్మవిశ్వాసంతో కనిపిస్తోంది.

జట్లు (అంచనా)

వెస్ట్ ఇండీస్: బ్రాండన్ కింగ్, మేయర్స్, అతానాజ్, హోప్ (కెప్టెన్, వికెట్ కీపర్), హెట్మెయర్, కార్తీ, షెపర్డ్, యానిక్ కరియా, జోసెఫ్, గుడాకేష్ మోతీ, సీల్స్.

భారతదేశం: ఇషాన్, గిల్, శాంసన్, హార్దిక్ (కెప్టెన్), సూర్య, అక్షర్, జడేజా, శార్దూల్, కుల్దీప్, ఉమ్రాన్, ముఖేష్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *