ఆ పుకార్లకు బ్రేకులు వేస్తూ.. రిలీజ్ డేట్ పై మరోసారి క్లారిటీ ఇచ్చారు టైగర్ నాగేశ్వరరావు.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-01T17:47:58+05:30 IST

అభిషేక్ అగర్వాల్ ఆర్ట్స్ బ్యానర్‌పై మాస్ మహారాజా రవితేజ టైటిల్ రోల్‌లో నటిస్తున్న పాన్ ఇండియా ప్రాజెక్ట్ ‘టైగర్ నాగేశ్వరరావు’. అభిషేక్ అగర్వాల్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి వంశీ దర్శకత్వం వహించారు. దసరా పండుగను పురస్కరించుకుని ఈ చిత్రాన్ని అక్టోబర్ 20న విడుదల చేయనున్నారు. అయితే కొందరు రిలీజ్ డేట్ గురించి రూమర్స్ క్రియేట్ చేస్తుండటంతో మేకర్స్ మరోసారి అదే డేట్ కన్ఫర్మ్ చేసి క్లారిటీ ఇచ్చారు.

ఆ పుకార్లకు బ్రేకులు వేస్తూ.. రిలీజ్ డేట్ పై మరోసారి క్లారిటీ ఇచ్చారు టైగర్ నాగేశ్వరరావు.

టైగర్ నాగేశ్వరరావు స్టిల్

అభిషేక్ అగర్వాల్ ఆర్ట్స్ బ్యానర్‌పై మాస్ మహారాజా రవితేజ టైటిల్ రోల్‌లో నటిస్తున్న పాన్ ఇండియా ప్రాజెక్ట్ ‘టైగర్ నాగేశ్వరరావు’. అభిషేక్ అగర్వాల్ నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి వంశీ దర్శకత్వం వహించారు. దసరా పండుగను పురస్కరించుకుని ఈ చిత్రాన్ని అక్టోబర్ 20న విడుదల చేయనున్నారు. ఈ విషయాన్ని ఇప్పటికే అధికారికంగా ప్రకటించారు. అయితే ఈ సినిమా విడుదల ఆలస్యం అయ్యే అవకాశం ఉందని సోషల్ మీడియాలో కొన్ని పుకార్లు రావడంతో, వాటిని తిరస్కరిస్తూ మేకర్స్ అధికారికంగా లేఖ విడుదల చేశారు. ‘టైగర్ నాగేశ్వరరావు’ విడుదలలో ఎలాంటి జాప్యం లేదని ఆయన స్పష్టం చేశారు. (టైగర్ నాగేశ్వరరావు రిలీజ్ డేట్ పై క్లారిటీ)

టీమ్ విడుదల చేసిన లేఖలో.. టైగర్ నాగేశ్వరరావు సినిమా అక్టోబర్ 20న విడుదల కావడం లేదని నిరాధారమైన ఊహాగానాలు ఉన్నాయని.. కొన్ని శక్తులు ఈ పుకార్లను ప్రచారం చేస్తున్నాయి. ఎందుకంటే మా సినిమాపై ప్రేక్షకుల్లో ఆసక్తి నెలకొంది. ఇది థియేట్రికల్ ఎకోసిస్టమ్‌లోని వివిధ వాటాదారుల నుండి ప్రాధాన్యతను పొందింది. ఈ సినిమా విడుదలపై ఎలాంటి పుకార్లు నమ్మొద్దు. మీకు అత్యుత్తమ సినిమా అనుభూతిని అందించడానికి మేము ప్రయత్నిస్తున్నాము. అక్టోబర్ 20 నుంచి బాక్సాఫీస్ వద్ద టైగర్ హంటింగ్ స్టార్ట్ అవుతుంది’’ అని మేకర్స్ తెలిపారు.

Tiger.jpg

ఇటీవల, మేకర్స్ రాజమండ్రిలోని ఐకానిక్ హేవ్‌లాక్ బ్రిడ్జ్ (గోదావరి)పై ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ మరియు కాన్సెప్ట్ వీడియోను లాంచ్ చేయడం ద్వారా ప్రత్యేకమైన శైలిలో సినిమా ప్రమోషన్‌లను ప్రారంభించారు. త్వరలోనే ఈ సినిమా టీజర్‌ను విడుదల చేసేందుకు ప్లాన్ చేస్తున్నారు. దర్శకుడు వంశీ ఓ విన్నింగ్‌ స్క్రిప్ట్‌ని ఎంచుకుని ఆకట్టుకునేలా అందిస్తున్నారని నిర్మాత చెప్పారు. జివి ప్రకాష్ కుమార్ సంగీతం అందిస్తున్న ఈ సినిమాలో రవితేజతో పాటు నూపుర్ సనన్, గాయత్రి భరద్వాజ్ హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు.

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-01T17:47:58+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *