అంబటి రాంబాబు – బ్రో : బ్రో సినిమాపై ఫిర్యాదు చేసేందుకు మంత్రి అంబటి ఢిల్లీ వెళ్తారు..

పవన్ కళ్యాణ్ బ్రో సినిమాపై ఫిర్యాదు చేసేందుకు ఏపీ నీటిపారుదల శాఖ మంత్రి అంబటి రాంబాబు ఈరోజు ఆగస్టు 2 సాయంత్రం ఢిల్లీకి వెళ్లనున్నారు.

అంబటి రాంబాబు – బ్రో: బ్రో సినిమాపై ఫిర్యాదు చేసేందుకు మంత్రి అంబటి ఢిల్లీ వెళ్తారు.

పవన్ కళ్యాణ్ సోదరుడి సినిమా నిర్మాణంపై ఫిర్యాదు చేసేందుకు అంబటి రాంబాబు ఢిల్లీ వెళ్లారు

అంబటి రాంబాబు – బ్రో సినిమా : పవన్ కళ్యాణ్, సాయి ధరమ్ తేజ్ కాంబినేషన్‌లో వచ్చిన ‘బ్రో’ సినిమా చుట్టూ ఏపీ రాజకీయాలు తిరుగుతున్నాయి. జూలై 28న విడుదలైన ఈ సినిమా మిక్స్‌డ్ టాక్‌తో థియేటర్లలో రన్ అవుతుంది. కాగా, ఈ సినిమాలోని ‘శ్యాంబాబు’ పాత్ర ఆంధ్రప్రదేశ్ నీటిపారుదల శాఖ మంత్రి ‘అంబటి రాంబాబు’ని పోలి ఉంటుందని ప్రేక్షకులు చెప్పగా, అందుకు సంబంధించిన కొన్ని వీడియోలు వైరల్‌గా మారగా, అంబటి దానిపై స్పందించారు.

తరుణ్: పెళ్లి ప్రచారంపై తరుణ్ క్లారిటీ ఇచ్చాడు.

ఈ క్రమంలో అంబటి కొద్దిరోజులుగా పవన్ పై విమర్శలు చేస్తూ బ్రో సినిమా కలెక్షన్స్ లెక్కలు వేస్తూ వ్యాఖ్యలు చేస్తున్నారు. అయితే తాజాగా ఈ సినిమాపై ఫిర్యాదు చేసేందుకు బ్రో ఢిల్లీ వెళ్లనున్నట్టు సమాచారం. ఈ సినిమాకు అమెరికా నుంచి అక్రమంగా నిధులు వచ్చాయని రాంబాబు ఆరోపిస్తున్నారు. దీంతో ఈ సినిమా లావాదేవీలపై ఫిర్యాదు చేసేందుకు ఈరోజు ఆగస్టు 2 సాయంత్రం ఢిల్లీ వెళ్లనున్నారు. ఎంపీ విజయసాయిరెడ్డితో భేటీ అనంతరం అంబటి తన పార్టీ ఎంపీలతో కలిసి దర్యాప్తు సంస్థలకు ఫిర్యాదు చేయనున్నారు. ఈ విషయంపై సోషల్ మీడియాలో పలు విమర్శలు వెల్లువెత్తుతున్నాయి.

Rashmika Mandanna : DJ టిల్లు సరసన రష్మిక మందన్న.. షాక్ అయిన ఫ్యాన్స్.. ఎవరి డైరెక్షన్ తెలుసా?

ఇక బ్రో సినిమా కలెక్షన్స్ విషయానికి వస్తే.. ఈ సినిమా 5 రోజులకు గాను 113 కోట్ల 69 లక్షల గ్రాస్ కలెక్షన్స్ ని అందుకుంది. ఈ సినిమాతో పవన్ మూడుసార్లు 100 కోట్ల క్లబ్‌లో చేరాడు. గతేడాది వచ్చిన భీమ్లా నాయక్, కిందటి ఏడాది వకీల్ సాబ్ సినిమాలు కూడా 100 కోట్ల కలెక్షన్లు రాబట్టాయి. ప్రస్తుతం సాయి ధరమ్ తేజ్ బ్రో సినిమా సక్సెస్ టూర్ తో చాలా నగరాల్లో సందడి చేస్తున్నాడు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *