లవ యువ 2 : రూ. 6,999కే లావా యువ 2 కొత్త ఫోన్.. ఏఐ కెమెరా ఫీచర్లు.. ఈ ఫోన్ కొనాలంటే కొనాల్సిందే!

Lava Yuva 2: భారత మార్కెట్లోకి కొత్త (లావా) ఫోన్ వచ్చింది. సింగిల్ 3GB RAM, 64GB స్టోరేజ్ మోడల్ ధర కేవలం రూ. 6,999 యువా 2ని ప్రారంభించింది.

లవ యువ 2 : రూ.  6,999కే లావా యువ 2 కొత్త ఫోన్.. ఏఐ కెమెరా ఫీచర్లు.. ఈ ఫోన్ కొనాలంటే కొనాల్సిందే!

13-మెగాపిక్సెల్ డ్యూయల్ AI వెనుక కెమెరాతో లావా యువ 2 భారతదేశంలో ప్రారంభించబడింది, దీని ధర రూ. 6,999

లవ యువ 2: భారతీయ స్మార్ట్‌ఫోన్ తయారీ సంస్థ లావా యువ 2 ప్రో విడుదల చేసిన కొన్ని నెలల తర్వాత భారతీయ మార్కెట్లో కొత్త బడ్జెట్-ఫ్రెండ్లీ లావా యువ 2 ఫోన్‌ను విడుదల చేసింది. యువా 2 కొన్ని ఫీచర్లతో పాత మోడల్ ఫోన్‌ల మాదిరిగానే కనిపిస్తుంది. రెండు ఫోన్‌లు సెల్ఫీ కెమెరాతో ముందు భాగంలో వాటర్‌డ్రాప్-స్టైల్ నాచ్‌ని కలిగి ఉన్నాయి. వెనుక వైపు 3 కెమెరాలకు బదులుగా 2 కెమెరా సెన్సార్లు ఉన్నాయి. లావా కూడా MediaTek బదులుగా Unisoc (Unisoc T606) చిప్‌సెట్‌ని ఉపయోగిస్తుంది.

భారతదేశంలో Lava Yuva 2 ధర ఎంత? :
Lava సింగిల్ 3GB RAM, 64GB స్టోరేజ్ మోడల్ ధర కేవలం రూ. 6,999 యువా 2ని ప్రారంభించింది. యువ 2 ప్రో లావా యువ 2ని రూ. 1,000 తక్కువ. రెండింటి మధ్య రంగు ఎంపికలు అలాగే ఉంటాయి. కస్టమర్లు గ్లాస్ బ్లూ, గ్లాస్ లావెండర్, గ్లాస్ గ్రీన్ కలర్ ఆప్షన్‌లలో ఎంచుకోవచ్చు. యువా 2 నేటి నుండి లావా రిటైల్ నెట్‌వర్క్‌లో అందుబాటులో ఉంటుంది.

ఇది కూడా చదవండి: ఐఫోన్ 15 సిరీస్: డైనమిక్ ఐలాండ్ నాచ్‌తో ఐఫోన్ 15 సిరీస్.. కొత్త డిస్‌ప్లే టెక్‌తో ప్రో మోడల్స్..!

Lava Yuva 2 స్పెసిఫికేషన్‌లు:
Lava Yuva 2 ఫోన్‌లో 13MP డ్యూయల్ AI వెనుక కెమెరా, 5MP ఫ్రంట్ కెమెరా విత్ స్క్రీన్ ఫ్లాష్ ఉన్నాయి. సైడ్-మౌంటెడ్ ఫింగర్ ప్రింట్ స్కానర్, అనామక ఆటో-కాల్ రికార్డింగ్ ఫీచర్, నాయిస్ క్యాన్సిలేషన్ డ్యూయల్ మైక్రోఫోన్‌లు కూడా అందుబాటులో ఉన్నాయి. ఇది 5000mAh బ్యాటరీని కలిగి ఉంది. టైప్-C 10W ఛార్జర్‌తో వస్తుంది.

లావా 90Hz డిస్‌ప్లేతో కొత్త ‘సింక్’ స్క్రీన్ డిస్‌ప్లేను కూడా కలిగి ఉంది. సింక్ డిస్‌ప్లే ‘తక్కువ బెజెల్స్’తో ‘హై స్క్రీన్-టు-బాడీ రేషియో’ని అందించడంపై దృష్టి పెడుతుందని కంపెనీ వివరిస్తుంది. అయినప్పటికీ, రూ. 10k సెగ్మెంట్‌లోని స్మార్ట్‌ఫోన్‌లు ఇప్పటికీ వాటర్‌డ్రాప్-స్టైల్ నాచ్‌ని కలిగి ఉంటాయి. లావా యొక్క వెనుక ప్యానెల్ గాజు లాంటి పదార్థాన్ని ఉపయోగిస్తుంది.

13-మెగాపిక్సెల్ డ్యూయల్ AI వెనుక కెమెరాతో లావా యువ 2 భారతదేశంలో ప్రారంభించబడింది, దీని ధర రూ. 6,999

13-మెగాపిక్సెల్ డ్యూయల్ AI వెనుక కెమెరాతో లావా యువ 2 భారతదేశంలో ప్రారంభించబడింది, దీని ధర రూ. 6,999

Yuva 2 ఫోన్ ప్రస్తుతం (Android 12)లో నడుస్తుంది. అయితే, కంపెనీ క్లీన్, బ్లోట్‌వేర్ లేని Android అనుభవాన్ని అందిస్తుంది. ఆండ్రాయిడ్ 14 స్మార్ట్‌ఫోన్ ఆండ్రాయిడ్ 13 అప్‌డేట్‌ను అందుకుంటుంది. రెండు సంవత్సరాల పాటు ఫోన్ త్రైమాసిక భద్రతా అప్‌డేట్‌లను కూడా అందుకుంటుంది. ఇతర Lava ఫోన్‌ల మాదిరిగానే Lava Yuva 2 ఫోన్ పరికరంలో ఏవైనా సమస్యలు ఎదురైతే ‘ఇంటి వద్ద ఉచిత సేవ’ సేవకు అర్హత పొందుతుంది. ఈ ఫోన్ యొక్క వారంటీ వ్యవధిలో డోర్‌స్టెప్ సేవను పొందవచ్చు.

Motorola భారతదేశంలో Moto G14ని ప్రారంభించిన ఒక రోజు తర్వాత, Lava యొక్క కొత్త ఫోన్ వచ్చింది. 4GB RAM + 128GB స్టోరేజ్ వేరియంట్ ధర రూ. 9,999. ఫోన్ ఆండ్రాయిడ్ 13 అవుట్ ఆఫ్ ది బాక్స్‌తో వస్తుంది, 6.5-అంగుళాల ఫుల్-HD+ డిస్‌ప్లే. డాల్బీ అట్మోస్-సపోర్టెడ్ స్పీకర్లు కూడా ఉన్నాయి. ఇతర ఫీచర్లలో 5,000mAh బ్యాటరీ, 20W TurboPower ఛార్జింగ్ సపోర్ట్, octa-core Unisoc T616 ప్రాసెసర్, 50MP ప్రైమరీ కెమెరా, డ్యూయల్-బ్యాండ్ ఉన్నాయి. కొత్త Lava, Motorola ఫోన్‌లలో 5G లేదు కానీ 4Gకి సపోర్ట్ చేస్తుంది.

ఇది కూడా చదవండి: Moto G14 లాంచ్: రూ. 10 వేల లోపు ధరకే Moto G14 ఫోన్.. అద్బుతమైన ఫీచర్లు.. ఆగస్టు 8 నుంచి సేల్..!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *