మాళవిక మోహనన్: కఠిన నిర్ణయం తీసుకున్నా.. దానికి ప్రాధాన్యత ఇవ్వాలి

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-02T15:12:10+05:30 IST

తన పాత్రకు ప్రాధాన్యం లేకపోతే ఎలాంటి సినిమా అయినా నటించనని చెప్పింది హీరోయిన్ మాళవిక మోహనన్. అలాగే, మరికొన్ని నిబంధనలు కూడా పెట్టారు. ‘మాస్టర్’ సినిమాతో నటిగా మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న నటి మాళవిక మోహనన్. తాజాగా ఆమె చేసిన కొన్ని వ్యాఖ్యలు కోలీవుడ్‌లో వైరల్ అవుతున్నాయి.

మాళవిక మోహనన్: కఠిన నిర్ణయం తీసుకున్నా.. దానికి ప్రాధాన్యత ఇవ్వాలి

మాళవిక మోహనన్

తన పాత్రకు ప్రాధాన్యం లేకపోతే ఎలాంటి సినిమా అయినా నటించనని చెప్పింది హీరోయిన్ మాళవిక మోహనన్. అలాగే, మరికొన్ని నిబంధనలు కూడా పెట్టారు. ‘మాస్టర్’ సినిమాతో నటిగా మంచి గుర్తింపు తెచ్చుకున్న మాళవిక మోహనన్ ఇప్పుడు హీరోయిన్‌గా నిలదొక్కుకునే ప్రయత్నంలో ఉంది. గ్లామర్‌గా కనిపించడానికి ఏమాత్రం వెనుకాడని ఈ భామ నటిగా తన పాత్రకు కచ్చితంగా ప్రాధాన్యత ఇవ్వాల్సిందేనని అంటోంది.

ఇదే విషయంపై ఆమె మాట్లాడుతూ… ‘‘సినిమా ఇండస్ట్రీకి వచ్చి పదేళ్లు అయ్యింది.. ఇప్పుడు కఠిన నిర్ణయం తీసుకోండి.. నేను నటించే సినిమాల్లో నా పాత్రకు ప్రాధాన్యం లేకపోతే ఒప్పుకోను.. రూ. 500 కోట్లు కలెక్ట్ చేసే సినిమా అయితే నా క్యారెక్టర్ కి ప్రాధాన్యత ఇవ్వాలి.. సినిమా భారీ కలెక్షన్స్ వచ్చినా… క్యారెక్టర్ ఇంపార్టెన్స్ లేకుంటే ప్రేక్షకులు గుర్తు పట్టరు అందుకే ఇలాంటి జాగ్రత్తలు తీసుకుంటున్నారు. (సినిమా పాత్రల గురించి మాళవిక మోహనన్)

మాళవిక.jpg

శోభన, ఊర్వశి, కాజల్, మాధురీ దీక్షిత్ వంటి నటీమణులు చిన్నప్పటి నుంచి మెచ్చుకున్నారు. ఏళ్లు గడుస్తున్నా అవి ప్రేక్షకుల మదిలో చిరస్థాయిగా నిలిచిపోయాయి. మంచి సినిమాలు తీసే టాలెంటెడ్ డైరెక్టర్స్‌తో వర్క్‌ చేయాలనుకుంటున్నా’’ అని చెప్పింది మాళవిక మోహనన్‌. కానీ రోజుకో కొత్త హీరోయిన్‌ వస్తున్న ఇండస్ట్రీలో ఇలాంటి రూల్స్‌ పెడితే ముందుకు వెళ్లడం కష్టమని.. కొందరు సలహాలు ఇస్తున్నారు. మాళవికకు.. అవకాశాలు రాక ఇండస్ట్రీని నిందించడం కంటే.. వచ్చిన అవకాశాల్లో నటిస్తూనే ఉంటే బాగుంటుందని అభిమానులు కూడా ఆమెకు వ్యాఖ్యల రూపంలో చెబుతుండడం విశేషం.

****************************************

**********************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-02T15:12:10+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *