మల్లు భట్టి విక్రమార్క : తెలంగాణాలో నీళ్లు, నిధులు, నియామకాలు పూర్తి కాలేదు : మల్లు భట్టి విక్రమార్క

కాంగ్రెస్‌లో పెద్ద ఎత్తున చేరికలు ఉంటాయన్నారు. ఇతర పార్టీల్లో స్వేచ్ఛ, అంతర్గత ప్రజాస్వామ్యం లేక తమ పార్టీలోకి వస్తున్నారన్నారు.

మల్లు భట్టి విక్రమార్క : తెలంగాణాలో నీళ్లు, నిధులు, నియామకాలు పూర్తి కాలేదు : మల్లు భట్టి విక్రమార్క

మల్లు భట్టి విక్రమార్క

మల్లు భట్టి విక్రమార్క విమర్శించారు: తెలంగాణలో నీళ్లు, నిధులు, నియామకాలు ఏవీ నెరవేర్చలేదని సీఎల్పీ నేత మల్లు భట్టి విక్రమార్క అన్నారు. తెలంగాణ రాష్ట్రం తెచ్చుకున్న లక్ష్యాలు ఏవీ వారికి కనిపించడం లేదన్నారు. తన పాదయాత్రలో ప్రజల సమస్యలను చూశానన్నారు. తెలంగాణ ప్రభుత్వంపై విమర్శలు గుప్పించారు. అశాస్త్రీయంగా ప్రాజెక్టులు నిర్మిస్తున్నారని ఆరోపించారు. కాళేశ్వరం ప్రాజెక్టును కూడా అదే విధంగా నిర్మించారు.

సీతారామ సాగర్‌ను కూడా అదే విధంగా నిర్మిస్తున్నారని విమర్శించారు. దీంతో నీరు వచ్చి చేరినప్పుడల్లా వరదల తీవ్రత కనిపిస్తోంది. ప్రాజెక్టు డిజైన్లను ఇంజనీర్లే సిద్ధం చేయాలని, ముఖ్యమంత్రి స్వయంగా ప్రాజెక్టు డిజైన్లు సిద్ధం చేయడం వల్లే ఈ పరిస్థితి తలెత్తిందని ఆరోపించారు. రూ. రాష్ట్రానికి 5 లక్షల కోట్ల అప్పు ఉందన్నారు.

జయసుధ: బీజేపీపై విరుచుకుపడనున్న జయసుధ.

వరదలు, విపత్తుల నిర్వహణలో ప్రభుత్వ యంత్రాంగం స్తబ్దుగా ఉందని విమర్శించారు. యంత్రాంగాన్ని తమ ప్రైవేట్ ఉద్యోగులుగా మార్చుకోవడం వల్లే ఈ పరిస్థితి తలెత్తిందని వెల్లడించారు.
కాంగ్రెస్‌లో పెద్ద ఎత్తున చేరికలు ఉంటాయన్నారు. ఇతర పార్టీల్లో స్వేచ్ఛ, అంతర్గత ప్రజాస్వామ్యం లేక తమ పార్టీలోకి వస్తున్నారన్నారు. తమ పార్టీ సిద్ధాంతాల ఆధారంగా నడుస్తోందని, ప్రజలపై కాదని అన్నారు.

సైంటిఫిక్ సర్వేలు నిర్వహించి అభ్యర్థుల విజయావకాశాలను బేరీజు వేసుకుని బోర్డు టికెట్లను ఖరారు చేస్తుందని వెల్లడించారు. ముందస్తు హామీలు ఉండవని, టిక్కెట్లు ఎప్పుడు ప్రకటించాలనేది పరిపాలన నిర్ణయిస్తుందని అన్నారు. వైఎస్ షర్మిల కాంగ్రెస్‌లో చేరుతున్నారనే వార్తలు చూశానని, అంతకు మించి సమాచారం లేదని అన్నారు. అన్నీ అధిష్టానం చూసుకుంటుందని చెప్పారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *