జైలర్ ట్రైలర్: ఒక రేంజ్ తర్వాత మన దగ్గర మాటలు.. కట్స్!

సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ (సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్), దర్శకుడు నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్ (నెల్సన్ దిలీప్ కుమార్) కాంబినేషన్‌లో రూపొందిన క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ ‘జైలర్’ (జైలర్). యాక్షన్‌ కామెడీ ఎంటర్‌టైనర్‌గా రూపొందుతున్న ఈ చిత్రంలో రజనీకాంత్‌ టైటిల్‌ రోల్‌లో కనిపించనున్నారు. సన్ పిక్చర్స్‌పై కళానిధి మారన్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. ఇప్పటికే విడుదలైన ఈ సినిమా ప్రమోషనల్ కంటెంట్ కు మంచి స్పందన వచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. ‘కావలయ్య, హుకుం’ పాటలు చార్ట్ బస్టర్ అయ్యాయి. యువసామ్రాట్ అక్కినేని నాగ చైతన్య ఇటీవల ‘జైలర్’ థియేట్రికల్ ట్రైలర్‌ను విడుదల చేసి చిత్ర యూనిట్‌కి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.

ఇక ట్రైలర్ విషయానికి వస్తే.. రజనీకాంత్ పవర్ ఫుల్ ప్రెజెన్స్, పెర్ఫార్మెన్స్, స్వాగ్, డైలాగ్ డెలివరీ, పవర్ ప్యాక్డ్ యాక్షన్ సీక్వెన్స్ ఇలా ఈ ట్రైలర్ సినిమాపై భారీ అంచనాలను పెంచుతోంది. రజనీ తనదైన నటనతో అదరగొట్టాడు. ఆసక్తికరమైన కథాంశం మరియు ఆకట్టుకునే విజువల్స్‌తో, ట్రైలర్ ప్రేక్షకులకు సీటు ఎడ్జ్ థ్రిల్ ఇస్తుంది మరియు సినిమాపై క్యూరియాసిటీని పెంచుతుంది. దర్శకుడు నెల్సన్ రజనీకాంత్ పాత్రను చాలా ప్రత్యేకంగా మరియు పవర్ ఫుల్ గా డిజైన్ చేసి తన దర్శకత్వ ప్రతిభతో మనల్ని ఆశ్చర్యపరిచాడు. ముఖ్యంగా యాక్షన్ సన్నివేశాలు అద్భుతంగా ఉన్నాయి. నెల్సన్ మార్క్ వినోదం లాగా కూడా కనిపిస్తుంది. ట్రైలర్‌లో జాకీ ష్రాఫ్, సునీల్, రమ్యకృష్ణ కనిపించడం కూడా ఆకట్టుకుంది. అయితే ఇందులో హీరోయిన్ తమన్నాకు చోటు దక్కలేదు. (జైలర్ ట్రైలర్ టాక్)

సాంకేతికంగా అనిరుధ్ యొక్క అద్భుతమైన బ్యాగ్ గ్రౌండ్ స్కోర్ యాక్షన్‌ను మరింత పెంచింది. విజయ్ కార్తీక్ కన్నన్ కెమెరా పనితనం హైలైట్. ట్రైలర్ చివర్లో ‘హుకుం.. టైగర్ కా హుకుం’ అంటూ రజనీ చెప్పిన డైలాగ్ అభిమానులను ఉర్రూతలూగించి అంచనాలను మరింత పెంచింది. ఆగస్ట్ 10న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా ఈ సినిమా గ్రాండ్ గా రిలీజ్ కానుంది.ఈ సినిమా తెలుగు వెర్షన్ ని ఏషియన్ మల్టీప్లెక్స్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ వారు విడుదల చేస్తున్నారు. (జైలర్ సినిమా)

****************************************

****************************************

****************************************

**********************************************

****************************************

****************************************

https://www.youtube.com/watch?v=zP1p5VeUXck

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-02T20:00:12+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *