తరుణ్ పెళ్లి: మెగా అల్లుడు కాబోతున్నాడనే ప్రచారంపై తరుణ్ క్లారిటీ ఇచ్చాడు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-02T13:11:32+05:30 IST

ఆమె సోషల్ మీడియాలో యువ నటుడు తరుణ్‌ని వివాహం చేసుకుంది. ఇంతకీ ఆ అమ్మాయి ఎవరో తెలుసా నిహారిక కొణిదెల. ఈ వార్త వైరల్ కావడంతో దురదృష్టవశాత్తు తరుణ్ ఈ వార్తలపై క్లారిటీ ఇవ్వాల్సి వచ్చింది. విషయం ఏమిటంటే…

తరుణ్ పెళ్లి: మెగా అల్లుడు కాబోతున్నాడనే ప్రచారంపై తరుణ్ క్లారిటీ ఇచ్చాడు

తరుణ్, నిహారిక కొణిదెల

యువ నటుడు తరుణ్ #తరుణ్ మ్యారేజ్ మళ్లీ వార్తల్లోకి వచ్చింది. అయితే అతను ఏదో సినిమా చేస్తున్నాడో, మరో సినిమా చేస్తున్నాడో కాదు, సోషల్ మీడియాలో పెళ్లి చేసుకుంటున్నాడు. #Tarun తరుణ్ పెళ్లి చేసుకోబోతున్నాడనే వార్త సోషల్ మీడియాలో వైరల్ గా మారింది. #TarunMarriage ఇప్పటి వరకు మెగా బ్రదర్ నాగబాబు కూతురు నిహారిక కొణిదెల పెళ్లి కూతురు అని సోషల్ మీడియాలో వార్తలు హల్ చల్ చేస్తున్నాయి. ఇంతకీ ఈ న్యూస్ ఎవరు స్టార్ట్ చేసారు, ఎక్కడ స్టార్ట్ చేసారు కానీ వైరల్ గా మారింది.

tarun1.jpg

ఇంత వైరల్ అయిన తర్వాత ఇక చేసేదేమీ లేదు. బాల నటుడిగా సినీ రంగ ప్రవేశం చేసిన తరుణ్ తెలుగులో లవర్ బాయ్ ఇమేజ్ తో ఎన్నో సినిమాలు చేసి సక్సెస్ సాధించాడు. తనకు నచ్చిన కథ దొరకడం లేదని తరుణ్ ఇప్పుడు సినిమాలు చేయడం లేదు. సినిమాలేవీ చేయకపోయినా తరుణ్ ఇంకా పెళ్లి చేసుకోకుండా బ్యాచిలర్ గానే ఉండడంతో త్వరలో పెళ్లి పీటలు ఎక్కబోతున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి.

ఇప్పుడు కూడా అదే లైన్ లో తరుణ్ పెళ్లి ఫిక్స్ అయిందని సోషల్ మీడియాలో ప్రచారం జరుగుతున్న నేపధ్యంలో ఈ విషయంపై క్లారిటీ ఇచ్చాడు. ఈ ప్రచారంపై ఆయన మాట్లాడుతూ.. ఈ ప్రచారం నిజం కాదని తేల్చి చెప్పారు. నిజంగా ఏదైనా శుభవార్త చెప్పాలనుకుంటే ఎలాంటి అభ్యంతరం లేకుండా సోషల్ మీడియా వేదికగానో, మీడియా ముఖంగానో చెబుతానని, తన పెళ్లిపై ఎందుకు ఈ రూమర్స్ క్రియేట్ చేస్తున్నారో తనకు తెలియదని తరుణ్ అన్నాడు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-02T13:11:32+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *