బిజెపి ఎంపి బ్రిజ్ భూషణ్: బ్రిజ్ భూషణ్ అక్రమ మైనింగ్‌పై ఎన్‌జిటి విచారణ, లైంగిక వేధింపుల కేసు కాదు

భారతీయ రెజ్లర్ల సమాఖ్య అధ్యక్షుడు, బీజేపీ ఎంపీ బ్రిజ్ భూషణ్ అనేక న్యాయపరమైన చిక్కులను ఎదుర్కొంటున్నారు. మహిళా రెజ్లర్లపై లైంగిక వేధింపులు, అక్రమ ఇసుక తవ్వకాల బాగోతం కేసులో బ్రిజ్ భూషణ్‌పై నేషనల్ గ్రీన్ ట్రిబ్యునల్ (ఎన్‌జిటి) విచారణకు ఆదేశించింది.

బిజెపి ఎంపి బ్రిజ్ భూషణ్: బ్రిజ్ భూషణ్ అక్రమ మైనింగ్‌పై ఎన్‌జిటి విచారణ, లైంగిక వేధింపుల కేసు కాదు

బీజేపీ ఎంపీ బ్రిజ్ భూషణ్

బీజేపీ ఎంపీ బ్రిజ్ భూషణ్: భారతీయ రెజ్లర్ల సమాఖ్య అధ్యక్షుడు, బీజేపీ ఎంపీ బ్రిజ్ భూషణ్ అనేక న్యాయపరమైన చిక్కులను ఎదుర్కొంటున్నారు. మహిళా రెజ్లర్లపై లైంగిక వేధింపులు, అక్రమ ఇసుక తవ్వకాల బాగోతం కేసులో బ్రిజ్ భూషణ్‌పై నేషనల్ గ్రీన్ ట్రిబ్యునల్ (ఎన్‌జిటి) విచారణకు ఆదేశించింది. తన కంపెనీ అక్రమ ఇసుక తవ్వకాలు, ఖనిజాల రవాణా వల్ల గోండాలోని సరయూ నదికి నష్టం వాటిల్లిందని వచ్చిన ఆరోపణలపై నేషనల్ గ్రీన్ ట్రిబ్యునల్ (ఎన్‌జిటి) విచారణకు ఆదేశించింది. (అక్రమ మైనింగ్)

చైనా టైఫూన్స్ : చైనాలో పలు తుపాన్ల ముప్పు… భారీ వర్షాలు, వరదలు

నేషనల్ గ్రీన్ ట్రిబ్యునల్ ప్రిన్సిపల్ బెంచ్ బుధవారం పర్యావరణ, అటవీ మరియు వాతావరణ మార్పు మంత్రిత్వ శాఖ, సెంట్రల్ పొల్యూషన్ కంట్రోల్ బోర్డ్, నేషనల్ మిషన్ ఫర్ క్లీన్ గంగా మరియు ఉత్తరప్రదేశ్ కాలుష్య నియంత్రణ మండలితో కూడిన సంయుక్త కమిటీని ఏర్పాటు చేసింది. ఇప్పటికే బ్రిజ్ భూషణ్ సింగ్ (బీజేపీ ఎంపీ బ్రిజ్ భూషణ్) మహిళా రెజ్లర్లపై లైంగిక వేధింపుల ఆరోపణలను ఎదుర్కొంటున్నారు.

ముంబై కాలేజీ: ముంబై కాలేజీలో బురఖా, హిజాబ్‌పై ఆంక్షలు

జస్టిస్ అరుణ్ కుమార్ త్యాగి, డాక్టర్ ఏ సెంథిల్ వాలేలతో కూడిన ఢిల్లీలోని ఎన్‌జీటీ ప్రిన్సిపల్ బెంచ్ ఆగస్టు 2న ఉత్తర్వులు జారీ చేసింది. కేసర్ గంజ్ పార్లమెంటు సభ్యుడు బ్రిజ్ భూషణ్ శరణ్ సింగ్ మఝరత్, జైత్‌పూర్, నవాబ్‌గంజ్, తహసీల్ తర్బ్‌గంజ్, జిల్లా గోండాలో అక్రమ మైనింగ్ ఆరోపణలు వచ్చాయి. ఓవర్‌లోడ్ ట్రక్కుల ద్వారా వెలికితీసిన ఖనిజాల అక్రమ రవాణా.

భారతీయ పక్షులు: భారతీయ పక్షుల పెంపకంపై నిషేధం: బెంగాల్ అటవీ మంత్రి వెల్లడించారు

ఎంపీ గతంలో హత్యాయత్నం, అల్లర్లు, ల్యాండ్ మాఫియాతో సంబంధాలు మరియు ఇతర తీవ్రమైన ఆరోపణలతో సహా 38 క్రిమినల్ కేసులను ఎదుర్కొన్నారు. కానీ 2019 లోక్‌సభ ఎన్నికలకు ముందు ఆయన దాఖలు చేసిన అఫిడవిట్‌ ప్రకారం ఆయన నిర్దోషిగా విడుదలయ్యారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *