త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్: రాజకీయ యుద్ధంలో చిక్కుకున్న మాటల మాంత్రికుడు!

త్రివిక్రమ్ ని టార్గెట్ చేసిన మంత్రి అంబటి.. ఆయన సినిమాలు ఎలా ఆడుతుందో చూస్తా అంటూ వార్నింగ్ ఇచ్చారు. అంతేకాదు మరో సినిమా చేస్తానని ప్రకటించారు.

త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్: రాజకీయ యుద్ధంలో చిక్కుకున్న మాటల మాంత్రికుడు!

బ్రో సినిమా వివాదం

దర్శకుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్: బ్రో మూవీలో శ్యాంబాబు డ్యాన్స్ ఏపీ మంత్రి అంబటి రాంబాబుకు కోపం తెప్పించింది. సంక్రాంతి సంబరాల్లో మంత్రి అంబటి చేసిన డ్యాన్స్‌ను అనుకరిస్తూ కమెడియన్‌ని ఫ్రిద్వీరాజ్‌తో కలిసి డ్యాన్స్‌ చేయించారని వైసీపీ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తోంది. ఇప్పటికే బ్రో హీరో పవన్‌తో వైసీపీ రాజకీయ వైరం ఉండగా, ఇప్పుడు సినీ మాటల రచయిత త్రివిక్రమ్ కూడా వైసీపీ టార్గెట్‌గా మారారు. మంత్రి అంబటి మీడియా సమావేశం ఏర్పాటు చేసి త్రివిక్రమ్ కి స్ట్రాంగ్ వార్నింగ్ ఇచ్చారు. వైసీపీ, జనసేన పొలిటికల్ వార్ లో మాటల మాంత్రికుడు చిక్కుకోవడం ఫిల్మ్ సర్కిల్స్ లో హాట్ టాపిక్ గా మారింది.

ఏపీలో బ్రో సినిమా మండిపోతోంది. ముఖ్యంగా ఆ సినిమాలో శ్యాంబాబు డ్యాన్స్ అధికార పార్టీకి ఆగ్రహం తెప్పించింది. ఇప్పటికే తెలుగు సినీ పరిశ్రమపై ఆగ్రహంతో ఉన్న వైసీపీ సర్కార్ తాజా వివాదంతో మరింత రెచ్చిపోతోందని పరిశీలకులు అంటున్నారు. బ్రో హీరో పవన్ తో వైసీపీ రాజకీయ వైరం ఉంది. ప్రత్యర్థి పార్టీలుగా సీఎం జగన్, జనసేనాని పవన్ మధ్య మాటల యుద్ధం నడుస్తుండగా ఇప్పుడు బ్రో సినిమా ద్వారా ఈ పోరు మరో మలుపు తిరిగింది. మంత్రి అంబటిని కించపరిచేలా సంభాషణలు జరుగుతున్నాయని స్పీచ్ రైటర్ త్రివిక్రమ్ పై మంత్రి అంబటి రాంబాబు విమర్శలు గుప్పిస్తున్నారు.

త్రివిక్రమ్ ని టార్గెట్ చేసిన మంత్రి అంబటి.. ఆయన సినిమాలు ఎలా ఆడుతుందో చూస్తా అంటూ వార్నింగ్ ఇచ్చారు. అంతేకాదు మరో సినిమా చేస్తానని ప్రకటించారు. ఆ సినిమాకు త్రివిక్రమ్‌తో కాకుండా వేరే రైటర్‌తో డైలాగులు రాయనున్నారు. అయితే ఇదంతా రాజకీయంగా చూసినా.. సినిమాలు ఎలా ఆడతాయో చూద్దాం అంటూ త్రివిక్రమ్ వార్నింగ్ ఇవ్వడం ఇప్పుడు తీవ్ర చర్చకు దారి తీస్తోంది. త్రివిక్రమ్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న గుంటూరు కారం సినిమా త్వరలో విడుదల కానుంది. మంత్రి హెచ్చరిక గుంటూరు కారం సినిమా కలెక్షన్లపై ప్రభావం చూపుతుందా? అనేది హాట్ టాపిక్‌గా మారింది.

ఇది కూడా చదవండి: కాస్కో బ్రో.. ఢిల్లీ వెళ్లినా ఆయనతో చర్చించి ఎవరికి ఫిర్యాదు చేస్తామో చెబుతా – అంబటి రాంబాబు కీలక వ్యాఖ్యలు

సాధారణంగా విడుదల సమయంలో టిక్కెట్ల ధరలు పెంచుతారు. అయితే రేట్లు పెంచాలంటే ప్రభుత్వ ముందస్తు అనుమతి తప్పనిసరి. గతంలో ఏపీ ప్రభుత్వానికి, సినీ పరిశ్రమకు మధ్య ఉన్న గ్యాప్ కారణంగా ధరల పెంపునకు జగన్ ప్రభుత్వం అంగీకరించలేదు. పరిస్థితిని సీఎంకు వివరించిన సినీ పెద్దలు కొన్ని సడలింపులు ఇచ్చారు. శ్యాంబాబు వివాదంతో పాత కథే రిపీట్ అవుతుందా? అనే ప్రశ్న తలెత్తుతుంది.

ఇది కూడా చదవండి: పవన్ రెమ్యునరేషన్, బ్రో బడ్జెట్ పై వస్తున్న విమర్శలకు నిర్మాత గట్టి కౌంటర్ ఇచ్చారు.

బ్రో ఎఫెక్ట్ కారణంగా గుంటూరు కారం టిక్కెట్ ధరలపై ప్రభుత్వం ఆంక్షలు విధిస్తే భారీగా నష్టపోవాల్సి వస్తుంది. దర్శకుడు త్రివిక్రమ్‌పై ప్రభుత్వం కఠినంగా వ్యవహరిస్తే ఏం జరుగుతుందోనని సినీ వర్గాల్లో చర్చ జరుగుతోంది. గుంటూరు కారం కథానాయకుడు మహేష్ ఎలా రియాక్ట్ అవుతాడన్నది కూడా ఆసక్తికరంగా మారింది. సాధారణంగా వివాదాలకు దూరంగా ఉండే మహేష్‌కి సీఎం జగన్‌తో మంచి అనుబంధం ఉంది. కానీ, ఇప్పుడు త్రివిక్రమ్ రూపంలో కొత్త వివాదం చర్చకు దారి తీస్తోంది. త్రివిక్రమ్‌పై వ్యక్తిగతంగా వ్యంగ్య చిత్రం తీస్తున్న ప్రభుత్వం త్రివిక్రమ్‌ను టార్గెట్ చేస్తుందా? లేక తను దర్శకత్వం వహించే ప్రతి సినిమా చేయడానికి ప్రయత్నిస్తాడా? తెలుగు రాష్ట్రాల్లో హాట్ టాపిక్‌గా మారింది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *