మత్స్యకారుల కుటుంబాలను పరామర్శించిన నాగ చైతన్య.. ఎందుకంటే ?యువ చక్రవర్తి నాగ చైతన్య తన రాబోయే సినిమా కోసం శ్రీకాకుళంలోని ఒక గ్రామానికి వెళ్లి మత్స్యకారులను కలుసుకున్నాడు. మత్స్యకారులను, వారి కుటుంబాలను కలుసుకుని వారి సంస్కృతి, జీవన విధానం గురించి తెలుసుకున్నారు. ఈ పాత్ర కోసం నాగ చైతన్య చాలా జాగ్రత్తలు తీసుకుంటున్నాడు. కార్తికేయ 2తో పాన్ ఇండియా బ్లాక్‌బస్టర్‌ని అందించిన చందూ మొండేటి ఈ ప్రతిష్టాత్మక ప్రాజెక్ట్‌కి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. #NC23 అనే ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్ త్వరలో సెట్స్‌పైకి వెళ్లనుంది.

ఈ చిత్రాన్ని మెగా ప్రొడ్యూసర్ అల్లు అరవింద్ సగర్వంగా సమర్పిస్తుండగా.. టాలీవుడ్ ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ గీతా ఆర్ట్స్ బ్యానర్‌పై బన్నీ వాస్ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించనున్నారు. #NC23 ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనులు శరవేగంగా జరుగుతున్నాయి. ఈ నెలలోనే చిత్రీకరణ ప్రారంభించేందుకు మేకర్స్ ప్లాన్ చేస్తున్నారు. నాగ చైతన్య, చందు మొండేటి, బన్నీ వాస్ ఈరోజు శ్రీకాకుళం జిల్లా గార మండలం కె.మత్స్యలేశం గ్రామానికి వెళ్లి అక్కడి మత్స్యకారుల కుటుంబాలను కలిశారు.

ఈ సందర్భంగా హీరో నాగ చైతన్య మీడియాతో మాట్లాడుతూ.. “చందు ఆరు నెలల క్రితం కథ చెప్పాడు. చాలా ఎగ్జైట్ అయ్యాను. యదార్థ సంఘటనల ఆధారంగా కథను డెవలప్ చేసారు. రెండేళ్లుగా కథపై వాస్, చందు వర్క్ చేస్తున్నారు. స్టోరీ చాలా స్పూర్తిదాయకంగా ఉంది.మత్స్యకారుల జీవనశైలిని తెలుసుకునేందుకే ఇక్కడికి వచ్చాం.ఈరోజు ప్రీ ప్రొడక్షన్ వర్క్ స్టార్ట్ అవుతుంది’’ అన్నారు.

చందు మొండేటి మాట్లాడుతూ.. “2018లో జరిగిన యదార్థ సంఘటన ఆధారంగా స్థానిక కార్తీక్ కథను సిద్ధం చేసి.. ముందుగా అరవింద్‌గారికి, బన్నీ వాస్గారికి కథ చెప్పాడు. కథ విన్న తర్వాత ఎగ్జైట్ అయ్యాను. గత రెండేళ్లుగా స్క్రిప్ట్‌పై వర్క్‌ చేస్తున్నాం. ఇప్పుడు స్క్రిప్ట్ రెడీ అయింది. చాలా బాగా వచ్చింది. ఈ కథ పట్ల నాగ చైతన్య చాలా హ్యాపీగా ఉన్నాడు. ఘటన జరిగిన చోటే సినిమా ప్రీ ప్రొడక్షన్‌ పనులు ప్రారంభించాలనుకున్నాం’’ అన్నారు.

నిర్మాత బన్నీ వాస్ మాట్లాడుతూ.. “మా పని ఇప్పుడే మొదలైంది. 2018లో ఓ సంఘటన జరిగింది. ఆ ఊరి స్థానికులు గుజరాత్‌కు ఉపాధి కోసం వెళ్లి అక్కడ చేపలు పట్టే బోట్లలో పని చేస్తున్నారు. 2018లో జరిగిన ఈ సంఘటన ఆధారంగా రచయిత కార్తీక్ కథను రూపొందించారు. చందు రూపొందించారు. ఇదొక అందమైన ప్రేమకథ.ఇటీవల తెలుగు సినిమా కొత్తవరవాడి వైపు పయనిస్తోంది.సహజ చిత్రాలు రూపుదిద్దుకుంటున్నాయి.దర్శకుడు చందు కూడా కథ మూలాల్లోకి వెళ్లాలనుకున్నాడు.చైత్య కూడా మత్స్యకారుల గురించి, వారి జీవనశైలి గురించి తెలుసుకోవాలనుకున్నాడు.ఢిల్లీతో పాటు, మత్స్యలేశం పాకిస్థాన్‌లోని కరాచీని కూడా తరలించాడు.అలాంటి వూరు నుంచి స్ఫూర్తి పొందేందుకు ఇక్కడికి వచ్చాం.. ఇక్కడ మాకు ఘనస్వాగతం లభించింది.మరిన్ని వివరాలు తెలుసుకునేందుకు మళ్లీ ఇక్కడికి రావచ్చు.గ్రామస్తుల సహకారం ఉంటుందని ఆశిస్తున్నాం’’ అని తెలిపారు.Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *