ఎంపీ వైఎస్ అవినాష్ రెడ్డి: చంద్రబాబు ఓ పావు కమెడియన్.. అన్నీ అబద్ధాలు చెప్పారు

చంద్రబాబు నాయుడు కమెడియన్ పీస్ అని వైసీపీ ఎంపీ అవినాష్ రెడ్డి విమర్శించారు

ఎంపీ వైఎస్ అవినాష్ రెడ్డి: చంద్రబాబు ఓ పావు కమెడియన్.. అన్నీ అబద్ధాలు చెప్పారు

వైసీపీ ఎంపీ అవినాష్ రెడ్డి

వైసీపీ ఎంపీ అవినాష్ రెడ్డి: టీడీపీ అధినేత చంద్రబాబు నాయుడు బుధవారం కడప జిల్లా పులివెందులలో పర్యటించారు. ఈ సందర్భంగా అక్కడ జరిగిన సభలో వైసీపీ ప్రభుత్వంపై తీవ్ర స్థాయిలో విమర్శలు చేశారు. తన రాజకీయ జీవితంలో ఎన్నోసార్లు పులివెందులకు వచ్చానని, ఇప్పుడు ప్రజల స్పందన చూస్తుంటే ప్రభుత్వంపై తిరుగుబాటు కనిపిస్తోందన్నారు. రాయలసీమ ప్రాంతాన్ని టీడీపీ అభివృద్ధి చేసిందన్నారు. చంద్రబాబు 2015లో పులివెందులలో చెరుకు పంటలకు కూడా నీళ్లు ఇచ్చారన్నారు. అతనికి వయసు ఎక్కువ అంటున్నారు.. నా విషయంలో వయసు కేవలం సంఖ్య మాత్రమే. నేను సింహం, సింహం అంటూ చంద్రబాబు వ్యాఖ్యానించారు.

చంద్రబాబు నాయుడు : పులివెందుల ఆడబిడ్డ షర్మిలకు తీవ్ర అన్యాయం జరిగింది – చంద్రబాబు తీవ్ర ఆవేదన

చంద్రబాబు వ్యాఖ్యలకు వైసీపీ ఎంపీ అవినాష్ రెడ్డి కౌంటర్ ఇచ్చారు. చంద్రబాబు కమెడియన్ పీస్ అని అవినాష్ రెడ్డి మండిపడ్డారు. నన్ను సింహం అని మీరు అనుకోవద్దని.. ప్రజలే చెప్పాలని అవినాష్ సూచించారు. చంద్రబాబు అనుభవం ఉన్న వ్యక్తి కావడంతో పెద్దగా అవగాహన లేకుండా మాట్లాడారు. పులులను వెతుక్కుంటూ వచ్చి అన్నీ అబద్ధాలు చెబుతున్నారని అవినాష్ విమర్శించారు. కోవిడ్‌ సమయంలో ఎన్ని కష్టాలు వచ్చినా అరటి, చెరుకు పంటలను కొనుగోలు చేసి 8 కోట్ల రూపాయలను రైతుల ఖాతాల్లో జమ చేసిన ఘనత వైసీపీ ప్రభుత్వానిదేనన్నారు.

చంద్రబాబు నాయుడు ఈ సభను చూసినా తాడేపల్లి నేతల్లో మార్పు రావాలి.. ప్రజలు తిరుగుబాటు చేస్తారు: చంద్రబాబు నాయుడు

పైడిపాలెం ప్రాజెక్టు దివంగత నేత డాక్టర్ వైఎస్ 650 కోట్లు వెచ్చించారు. చంద్రబాబు హయాంలో కంటే వైసీపీ ప్రభుత్వం రైతులకు మేలు చేసిందని అవినాష్ అన్నారు. కడప విమానాశ్రయాన్ని అభివృద్ధి చేసింది వైసీపీ ప్రభుత్వమేనన్నారు. 14 ఏళ్లు పాలించి చంద్రబాబు సర్వ నాశనం చేశారని విమర్శించారు. అన్నీ అబద్ధాలు చెబుతుంటే చంద్రబాబు కమెడియన్ లా ఉన్నారని అవినాష్ రెడ్డి అన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *