తూర్పుగోదావరిలో ప్రమాదం: అర్ధరాత్రి కాల్వలోకి దూసుకెళ్లిన కారు.. ముగ్గురి మృతి

ప్రమాదం జరిగిన సమయంలో కారులో ఆరుగురు ఉన్నారు. ప్రమాదం నుంచి ముగ్గురు సురక్షితంగా బయటపడ్డారు. వారు సురక్షితంగా ఒడ్డుకు చేరుకున్నారు.

తూర్పుగోదావరిలో ప్రమాదం: అర్ధరాత్రి కాల్వలోకి దూసుకెళ్లిన కారు.. ముగ్గురి మృతి

తూర్పుగోదావరి ప్రమాదం

తూర్పుగోదావరి ప్రమాదంలో ముగ్గురు మృతి : ​​తూర్పుగోదావరి జిల్లాలో అర్ధరాత్రి రోడ్డు ప్రమాదం జరిగింది. కోరుకొండ మండలం బూరుగుపూడిలో ఓ కారు కాల్వలోకి దూసుకెళ్లింది. ముగ్గురు చనిపోయారు. మారేడుమిల్లి నుంచి ఏలూరు వెళ్తుండగా ప్రమాదం జరిగింది. కారు కల్వర్టు మీదుగా వెళ్లి కాలువలోకి దూసుకెళ్లింది.

ప్రమాదం జరిగిన సమయంలో కారులో ఆరుగురు ఉన్నారు. ప్రమాదం నుంచి ముగ్గురు సురక్షితంగా బయటపడ్డారు. వారు సురక్షితంగా ఒడ్డుకు చేరుకున్నారు. మరో ముగ్గురు చనిపోయారు. నీటిలో పోయింది. మూడు మృతదేహాలు లభ్యమయ్యాయి. ప్రమాదం గురించి సమాచారం అందిన వెంటనే పోలీసులు, అధికారులు ఘటనా స్థలానికి చేరుకున్నారు. క్రేన్‌తో సహాయక చర్యలు చేపట్టారు.

రోడ్డు ప్రమాదం: అన్నమయ్య జిల్లాలో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం. ఆర్టీసీ బస్సు-లారీ ఢీకొని నలుగురు అక్కడికక్కడే మృతి చెందారు

పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు చేస్తున్నారు. మారేడుమిల్లి చూసేందుకు ఏలూరు నుంచి నిన్న ఉదయం ఆరుగురు బయలుదేరారు. వీరు ఏలూరు ప్రాంతానికి చెందిన వారిగా గుర్తించారు. ఇతర ప్రాంతాలను చూసి మారేడుమిల్లికి తిరిగి వచ్చారు.

రాత్రి 11 గంటలకు కోరుకొండ దాటుతుండగా ప్రమాదం జరిగింది. కల్వర్టు ఎక్కుతుండగా కారు అదుపు తప్పి కాలువలోకి దూసుకెళ్లింది. కాలువ లోతుగా ఉండడంతో కారు పూర్తిగా నీట మునిగింది. పోలీసులు క్రేన్ సాయంతో కారును బయటకు తీశారు. వీరంతా ఇంజినీరింగ్‌ విద్యార్థులు.

దర్శి రోడ్డు ప్రమాదం: ప్రకాశం జిల్లాలో ఘోర రోడ్డు ప్రమాదం

వీరు 19-20 ఏళ్లలోపు విద్యార్థులు. మారేడుమిల్లిని చూసేందుకే వచ్చారు. ప్రమాదం నుంచి ప్రణీత్, వంశీ, హేమంత్ సురక్షితంగా బయటపడ్డారు. ఉదయ్ కిరణ్, టి.హేమంత్, హర్షవర్ధన్ మృతి చెందగా వారి మృతదేహాలు లభ్యమయ్యాయి. యార్డులో గాలింపు చర్యలు చేపట్టి మృతదేహాలను వెలికితీశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *