చిరంజీవి: తల్లి హీరోయిన్‌గా.. కూతురు చెల్లిగా.. చిరంజీవి సరసన..

శంకర్ సినిమాలో చిరంజీవి చెల్లెలుగా కీర్తి సురేష్ భోలా నటిస్తుంది. అయితే కీర్తి సురేష్ తల్లి మేనకా సురేష్ కూడా ఒకప్పుడు స్టార్ హీరోయిన్.

చిరంజీవి: తల్లి హీరోయిన్‌గా.. కూతురు చెల్లిగా.. చిరంజీవి సరసన..

గతంలో చిరంజీవికి సోదరిగా కీర్తి సురేష్ నటించిన కీర్తి తల్లి మేనక చిరంజీవికి హీరోయిన్‌గా నటించింది.

చిరంజీవి : మెహర్ రమేష్ దర్శకత్వంలో చిరంజీవి నటించిన భోలా శంకర్ సినిమా ఆగస్ట్ 11న విడుదల కానుంది. భోళా శంకర్ సినిమాలో చిరంజీవి సరసన తమన్నా హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. చిరంజీవి చెల్లెలిగా కీర్తి సురేష్ నటిస్తోంది. సుశాంత్‌ కీలక పాత్ర పోషిస్తున్నారు. ప్రస్తుతం చిత్రయూనిట్ ప్రమోషన్స్‌లో బిజీగా ఉంది. తాజాగా కీర్తి సురేష్‌ ఓ ఇంటర్వ్యూలో పలు ఆసక్తికర విషయాలు చెప్పింది.

శంకర్ సినిమాలో చిరంజీవి చెల్లెలుగా కీర్తి సురేష్ భోలా నటిస్తుంది. అయితే కీర్తి సురేష్ తల్లి మేనకా సురేష్ కూడా ఒకప్పుడు స్టార్ హీరోయిన్. 1980లో వచ్చిన చిరంజీవి పున్నమినాగు చిత్రంలో చిరంజీవి సరసన మేనక హీరోయిన్‌గా నటించింది. ఇప్పుడు చిరంజీవికి చెల్లెలుగా మేనక కూతురు కీర్తి నటిస్తోంది. దీనిపై తాజాగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో కీర్తి సురేష్ స్పందించింది.

మహేష్ బాబు ఫ్యామిలీ : మొన్నటి వరకు లండన్.. ఇప్పుడు స్కాట్లాండ్.. ఫ్యామిలీతో ఎంజాయ్ చేస్తున్న మహేష్ బాబు..

కీర్తి సురేష్ మాట్లాడుతూ.. చిరంజీవితో అమ్మ పున్నమినాగులో నటించింది. అప్పుడు అమ్మ చాలా విషయాలు చెప్పింది. చిరంజీవి తన ఎనర్జీ, డెడికేషన్, సెట్‌లో ఇచ్చిన సలహాల గురించి చెప్పారు. వారు చాలా శ్రద్ధ వహిస్తారు. అమ్మ చాలా చిన్న వయసులోనే సినిమాల్లోకి వచ్చింది. అప్పుడు అన్ని విషయాలు చిన్న పాపకు చెప్పినట్లు చెప్పారు. ఈ విషయాన్ని చిరంజీవికి చెప్పగానే చిరంజీవి రియాక్షన్ నన్ను ఆశ్చర్యపరిచింది. “మీ అమ్మ చెప్పింది అదే కదా.. ఇంకా చాలా చెప్పాను” అన్నాడు. అప్పుడు చెప్పిన ప్రతి చిన్న విషయాన్ని గుర్తుపెట్టుకుంటాడు. ఇన్నేళ్ల తర్వాత కూడా ఆయన గుర్తుపెట్టుకుని మరీ చెప్పుకోవడం మామూలు విషయం కాదు. మీ అమ్మ చాలా అమాయకురాలు. నువ్వు అలా కాదు. నువ్వు తెలివైనవాడివి అని చిరంజీవి అన్నారు. అయితే హీరో పక్కన తండ్రిగానో, హీరోయిన్ గానో, ఇప్పుడు కూతురిగానో, చెల్లిగానో నటించడం విశేషమే అని చెప్పాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *