రోహిత్ శర్మ : రిటైర్మెంట్ పై రోహిత్ శర్మ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు.. ఆటకు ఎప్పుడు వీడ్కోలు పలుకుతాడు..?

భారత జట్టు కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ కెరీర్ ముగింపు దశకు చేరిన సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు అతని వయస్సు 36 సంవత్సరాలు. అతను ఎంతకాలం క్రికెట్ ఆడతాడో అనిశ్చితంగా ఉంది.

రోహిత్ శర్మ : రిటైర్మెంట్ పై రోహిత్ శర్మ ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు.. ఆటకు ఎప్పుడు వీడ్కోలు పలుకుతాడు..?

రిటైర్మెంట్‌పై రోహిత్ శర్మ

రిటైర్మెంట్ పై రోహిత్ శర్మ: భారత జట్టు కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ కెరీర్ ముగిసిన సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు అతని వయస్సు 36 సంవత్సరాలు. అతను ఎంతకాలం క్రికెట్ ఆడతాడో అనిశ్చితంగా ఉంది. తాజాగా భారత్‌లో జరగనున్న ప్రపంచకప్‌ రోహిత్‌ శర్మకు చివరిది అని వార్తలు వస్తున్నాయి. ఈ మెగా టోర్నీ తర్వాత రోహిత్ ఆటకు గుడ్‌బై చెబుతాడనే ప్రచారం సాగుతోంది. అయితే.. తాజాగా హిట్ మ్యాన్ రోహిత్ రిటైర్మెంట్ పై ఆసక్తికర వ్యాఖ్యలు చేశాడు.

ప్రస్తుతం వెస్టిండీస్‌తో టీ20 సిరీస్‌ ఆడుతోంది టీమిండియా. అయితే టీ20 సిరీస్‌లో సీనియర్ ఆటగాళ్లు విరాట్ కోహ్లీ, రోహిత్ శర్మలకు విశ్రాంతినిచ్చారు. ఈ క్రమంలో రోహిత్ శర్మ అమెరికాలో జరిగిన ఓ కార్యక్రమానికి హాజరయ్యాడు. అక్కడ తన రిటైర్మెంట్ పై క్లారిటీ ఇచ్చాడు. ‘ఇక్కడికి రావడానికి కారణం ఉంది. వచ్చే ఏడాది జూన్‌లో ఇక్కడ టీ20 ప్రపంచకప్ జరగనున్న సంగతి అందరికీ తెలిసిందే. ఆ మెగా టోర్నీ కోసం మీతో పాటు నేనూ ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నాను. నేను కూడా ఆ టోర్నీలో బరిలోకి దిగాలని అనుకుంటున్నా.’ అని రోహిత్ శర్మ అన్నారు.

అలెక్స్ స్టీల్: క్రికెట్ అంటే పిచ్చి.. 83 ఏళ్ల వయసులో ఆక్సిజన్ సిలిండర్‌తో చాలా వికెట్లు కీపింగ్ చేయడం..

దీంతో వచ్చే ఏడాది వెస్టిండీస్, అమెరికా సంయుక్తంగా ఆతిథ్యమివ్వనున్న టీ20 ప్రపంచకప్ 2024లో కూడా రోహిత్ ఆడనున్నాడని అతని అభిమానులు సంతోషం వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

గతేడాది టీ20 ప్రపంచకప్ తర్వాత రోహిత్ శర్మ, విరాట్ కోహ్లీ పొట్టి ఫార్మాట్‌లో టీమిండియా తరఫున ఆడిన సంగతి తెలిసిందే. వీరిద్దరూ ఈ ఫార్మాట్ నుంచి రిటైర్మెంట్ ప్రకటించనప్పటికీ, సెలక్టర్లు మాత్రం ఈ ఇద్దరిని ఎంపిక చేయడం లేదు. యువ ఆటగాళ్లకు అవకాశాలు కల్పిస్తున్నాం. టీ20లకు హార్దిక్ పాండ్యా నాయకత్వం వహిస్తున్నాడు. ప్రస్తుత వెస్టిండీస్ పర్యటనలో టీ20 సిరీస్‌కు విరాట్, రోహిత్ శర్మలను సెలక్టర్లు ఎంపిక చేయని సంగతి తెలిసిందే. తమ టీ20 కెరీర్ ముగిసిపోయిందని పలువురు క్రికెట్ పండితులు చెబుతుండగా.. రోహిత్ మాటలు వైరల్ గా మారాయి.

HS ప్రణయ్: ఆస్ట్రేలియా ఓపెన్ రన్నరప్‌గా HS ప్రణయ్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *