ప్రజారాజ్యం పాఠాలు: పుకార్లు మొదలు పెట్టకముందే వాటిని కొట్టిపారేసిన పవన్ కళ్యాణ్

జనసేన పార్టీ అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ చాలా వ్యూహాత్మకంగా అడుగులు వేస్తున్నారని రాజకీయ విశ్లేషకులు అభిప్రాయపడుతున్నారు. పోస్టులు, టిక్కెట్లపై ఇటీవల పవన్ కళ్యాణ్ చేసిన వ్యాఖ్యలు పవన్ కళ్యాణ్ దూరదృష్టికి నిదర్శనమని విశ్లేషిస్తున్నారు. వివరాల్లోకి వెళితే..

వారాహి యాత్ర మొదలైన తర్వాత జనసేన గ్రాఫ్ బాగా పెరిగింది. అయితే జనసేన గ్రాఫ్ పెరుగుతుండడంతో ప్రత్యర్థి పార్టీలు కూడా పవన్ కళ్యాణ్‌ను అడ్డుకునేందుకు వ్యూహాలకు పదును పెడుతున్నాయి. ఇప్పటి వరకు పవన్ కళ్యాణ్ పెళ్లిళ్లను ప్రస్తావిస్తూ పవన్ విమర్శలకు చెక్ పెట్టే ప్రయత్నం చేసిన పార్టీలు.. కీలకమైన ఎన్నికల ఏడాదిలో అవి చాలవని అర్థం చేసుకుని కొత్త తరహా విమర్శలకు కూడా సిద్ధమవుతున్నాయి.

ఈ నేపథ్యంలో పవన్ కళ్యాణ్ విషయంలో మరోసారి ప్రజారాజ్యం తరహాలో టిక్కెట్లు అమ్ముకున్నట్లు ప్రచారం చేసేందుకు ప్రతిపక్షాలు వ్యూహాలు సిద్ధం చేస్తుండగా.. పవన్ కళ్యాణ్ ఈ వార్తలను తుంగలో తొక్కినట్లు రాజకీయ వర్గాల్లో విశ్లేషణలు వినిపిస్తున్నాయి. వారు ప్రారంభించడానికి ముందు. 2019 ఎన్నికల్లో కొత్త యువకులకు టికెట్లు ఇవ్వాలని ప్రయోగాలు చేసిన పవన్ కళ్యాణ్.. ఈసారి నియోజకవర్గాల్లో కనీసం 10 వేల ఓట్లు రాబట్టగలిగిన అనుభవజ్ఞులైన రాజకీయ నాయకులు, నాయకులకు టిక్కెట్లు ఇస్తామని ఇటీవల ప్రకటించారు. 2019 మోడల్ ఈసారి ఉండదని, 2024లో సక్సెస్ ఫుల్ మోడల్ ఉంటుందని ఇటీవల పవన్ కళ్యాణ్ చెబుతూ వస్తున్నారు.పవన్ కళ్యాణ్ ఈ వ్యాఖ్యలు చేసిన వెంటనే – టిక్కెట్లు అమ్ముకుంటున్నారని ప్రచారం చేసేందుకు ప్రత్యర్థి పార్టీలు వ్యూహాలు సిద్ధం చేశాయి. దీనికి సంబంధించిన సమాచారం రావడంతో పవన్ కళ్యాణ్ తన పార్టీలో టిక్కెట్లు, పదవుల విషయంలో అత్యంత పారదర్శకత పాటిస్తానని, ఎవరికీ డబ్బులు ఇవ్వాల్సిన అవసరం లేదని బహిరంగంగా ప్రకటించి సంచలనం సృష్టించారు. పవన్ చేసిన ఈ ప్రకటనతో ప్రత్యర్థి పార్టీలు మళ్లీ వ్యూహాలు మార్చుకోవాల్సిన అవసరం ఏర్పడింది.

ఏది ఏమైనా పుకార్లు మొదలు పెట్టకముందే వాటిని తుంగలో తొక్కిన పవన్ కళ్యాణ్ ఈసారి ఎన్నికలకు సిద్దమవుతున్నారని ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ ప్రజారాజ్యం పాఠాలు: పుకార్లు మొదలు పెట్టకముందే వాటిని కొట్టిపారేసిన పవన్ కళ్యాణ్ మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *