గుంటూరు కారం : మహేష్ అభిమానులకు నిరాశ, త్రివిక్రమ్ పై విమర్శలు

మహేష్ బాబు పుట్టిన రోజైన ఆగస్ట్ 9న ఆయన సినిమా షూటింగ్ జరుగుతుంటే, ఆ సినిమా నుంచి ఎలాంటి అప్ డేట్ వస్తుందా అని ఆయన అభిమానులు ఎదురుచూస్తున్నారు. అయితే ఈ సారి ‘గుంటూరు కారం’ #గుంటూరు కారం అనే భారీ బడ్జెట్ సినిమా, ఒక టాప్ డైరెక్టర్ త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ చేస్తున్నప్పటికీ, అభిమానులకు అంత సంతోషం లేదు, లేదా ఏదో చేయాలని వేచి ఉంది. ఎందుకంటే ఈ ‘గుంటూరు కారం’ సినిమా షూటింగ్ మళ్లీ వాయిదా పడుతోందని, గత ఏడాది కాలంగా ఇలాంటివి జరుగుతూనే ఉన్నాయని అభిమానులు అంటున్నారు.

ఈ పుట్టినరోజు సందర్భంగా మహేష్ బాబు అభిమానులు తీవ్ర నిరాశకు లోనైనట్లు తెలుస్తోంది. ఎందుకంటే ‘గుంటూరు కారం’ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్న నిర్మాతలు రేపు సాయంత్రమే ఏదైనా ఇవ్వాలి అంటూ పత్రికా ప్రకటన విడుదల చేశారు. అంటే నిర్మాతలు కూడా ఈ సినిమాపై ఆసక్తి కోల్పోయారని అభిమానులు ఆవేదన వ్యక్తం చేస్తున్నారు. అంతే కాకుండా ఏదో ఒకటి రిలీజ్ చేయాలి కాబట్టి మహేష్ బాబు బీడీ షూటింగ్ సినిమాని రిలీజ్ చేశాడు. ఈ సినిమా నుండి మహేష్ బాబు ఫస్ట్ లుక్ విడుదలైందని అభిమానులు ఈ సినిమా దర్శకుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ పై విమర్శలు చేస్తున్నారు.

maheshbabulookgunturkaram.jpg

‘గుంటూరు కారం’ నిర్మిస్తున్న సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్ కూడా ఈ సినిమాని పట్టించుకోవడం లేదని అభిమానులు అంటున్నారు. ఎందుకంటే మహేష్ బాబు నిలబడి బిడ్డడి మీటింగ్ ఉన్న స్టిల్ తో ఫస్ట్ లుక్ ఇచ్చారు, ఆపై ఈ సినిమా షూటింగ్ ఏదైతేనేం, కృష్ణ పుట్టినరోజు అయిన మే 31న టీజర్ రూపంలో ఇచ్చారు. ఈ సినిమా మేకర్స్‌కి ఇవ్వడానికి ఫుటేజీలు లేవని, ఈ సినిమా ఎందుకు ఇంత ఆలస్యమవుతోందని అభిమానులు ఆందోళన వ్యక్తం చేస్తున్నారు.

కొందరు అభిమానులు సెటైరికల్ గా కూడా మాట్లాడుతున్నారు. “మొదటి సారిగా ఈ సినిమా నుండి మహేష్ నిలబడి బీడీ కాల్చుతున్నట్లుగా లుక్ ఇచ్చారు. ఇప్పుడు మహేష్ బర్త్ డేకి కూర్చుని బీడీలు కాల్చుతున్నాడు. రాబోయే వినాయక చవితి పండుగకు మహేష్ ని కూర్చోబెట్టి షూట్ చేస్తారని అనుకుంటున్నాను. బీడీ’’ అని ఓ అభిమాని వ్యంగ్యంగా అన్నాడు. ఆసక్తి లేదని తెలుస్తోంది. ఇప్పుడు ఈ సినిమా షూటింగ్ ఆగస్ట్ 16 నుంచి స్టార్ట్ అవుతుందని అంటున్నారు..అయితే అది ఎంత ఉంటుందో తెలియదని అభిమానులు అంటున్నారు. అలాగే దర్శకుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ కూడా ఈ ‘గుంటూరు కారం’ కన్నవేరే సినిమాలపై ఎక్కువ దృష్టి పెట్టాడని అభిమానులు అంటున్నారు. శ్రీలీల, మీంకాశీ చౌదరి ప్రధాన పాత్రల్లో నటిస్తున్న చిత్రం ‘గుంటూరు కారం’.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-09T12:52:48+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *