నా కల నిజమైంది నా కల నిజమైంది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-08-09T04:10:28+05:30 IST

‘చిరంజీవి అన్నయ్యకి కోడలు కావడం నా అదృష్టం. చిన్నప్పటి నుంచి ఆయన్ని చాలా దగ్గరగా చూస్తూ పెరిగాను. మా అన్న నాకు హిమాలయ శిఖరంలా కనిపిస్తున్నాడు…

నా కల నెరవేరింది

‘చిరంజీవి అన్నయ్యకి కోడలు కావడం నా అదృష్టం. చిన్నప్పటి నుంచి ఆయన్ని చాలా దగ్గరగా చూస్తూ పెరిగాను. మా అన్న నాకు హిమాలయ శిఖరంలా కనిపిస్తున్నాడు. దర్శకుడు మెహర్ రమేష్ మాట్లాడుతూ.. ‘భోళాశంకర్’ కూడా అదే స్థాయిని చూపించింది. ఈ చిత్రంలో చిరంజీవి హీరోగా నటిస్తుండగా, తమన్నా హీరోయిన్‌గా నటించింది. కీర్తి సురేష్, సుశాంత్ కీలక పాత్రలు పోషించారు. ఈ నెల 11న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానున్న సందర్భంగా మెహర్ రమేష్ మీడియాతో మాట్లాడారు.

  • అన్నయ్య చిరంజీవికి దర్శకత్వం వహించాలన్నది నా కల. ఈ నెల 11న అది నిజం కాబోతోంది.

  • అన్నయ్య ఇచ్చిన ఎనర్జీతో ఆడుతూ పాడుతూ సినిమా పూర్తి చేశాం. ‘భోళా శంకర్‌’తో దర్శకత్వం వహించి ‘బావుండిరా’ అనిపించుకున్నాను. ఇది నాకు పెద్ద విజయం.

  • ప్రేక్షకులకు నచ్చేలా రీమేక్ సినిమా తీయడం కష్టం. చిరంజీవి మార్క్‌ వల్ల ‘భోళా శంకర్‌’ కొత్తగా ఉంటుంది. మెగాస్టార్ స్థాయికి గొప్ప నటి అవసరమనిపిస్తోంది. అందుకే చిరంజీవి సోదరి పాత్రకు కీర్తి సురేష్‌ని ఎంపిక చేశాం. సినిమాలో ఆమె పాత్ర ప్రత్యేకం. చిరంజీవితో మేం అనుకున్న తరహా సినిమా తీశాడని అనిల్ సుంకర ఆనందం వ్యక్తం చేశారు. ఎలాంటి ఖర్చు లేకుండా చాలా గ్రాండ్‌గా ఈ సినిమాను తెరకెక్కించాడు. సంగీత దర్శకుడిగా స్వర సాగర్ కావాలని మహతి చెప్పడంతో అన్నయ్య వెంటనే అలాగే చేసాడు.

  • వందలాది మంది జూనియర్ ఆర్టిస్టులతో, భారీ సెట్‌తో 2021లో ‘భోళా శంకర్‌’ షూటింగ్‌ని ప్రారంభించాం. కొన్ని అవాంతరాల కారణంగా షూటింగ్‌కి రెండేళ్లు పట్టినా, షూటింగ్‌కి నాలుగు నెలలు మాత్రమే పట్టింది. దర్శకుడికి ఏం కావాలో అన్నయ్యకు తెలుసు. సినిమా ప్రతి దశలో విలువైన సలహాలు అందించాడు.

  • చిరంజీవి అందరికి అన్నయ్య. ఈ సినిమా కథ కూడా సోదర భావంతో ఉంటుంది. నాకు అది చాలా నచ్చింది. యాక్షన్, ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌తో పాటు అన్నా చెల్లెళ్ల ఎమోషన్ కూడా ఉంది. చిరంజీవి ఇమేజ్‌కి తగ్గట్టుగా కథలో మార్పులు చేశాం. దాదాపు 70 శాతం కథను మార్చారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-09T04:10:28+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *