బీచ్‌లో బీర్ స్నానం : బీచ్‌లో బీర్‌తో స్నానం చేయడం, ట్రెండ్‌ను అనుసరిస్తున్న వ్యక్తులకు క్యాన్సర్ హెచ్చరిక

బీరుతో స్నానం చేయడం వల్ల చర్మం మెరుస్తుంది. మీ వల్ల చర్మం కాంతివంతంగా మారుతుందా? ఇది ఎంతవరకు నిజం..? నిపుణులు ఏమంటున్నారు?

బీచ్‌లో బీర్ స్నానం : బీచ్‌లో బీర్‌తో స్నానం చేయడం, ట్రెండ్‌ను అనుసరిస్తున్న వ్యక్తులకు క్యాన్సర్ హెచ్చరిక

బీచ్‌లో బీర్ స్నానం

బీచ్‌లో బీర్ స్నానం: ఎవరో ఏదో చేస్తారు. ఇది ట్రెండ్‌గా మారుతుంది. ఏదైనా ఎందుకు వైరల్ అవుతుందో నాకు తెలియదు. అయితే ఎవరైనా ఏదో ఒకటి చేస్తారు..కొన్ని కారణాల వల్ల అది ట్రెండ్ అవుతుంది. ప్రజలు దానిని అనుసరిస్తారు. ట్రెండ్ సెట్ చేసిన వారినే ఫాలో అవుతున్నారు. రీసెంట్ ట్రెండ్ ‘బీచ్‌లో బీర్‌తో స్నానం’..బీచ్‌లో బీర్‌తో స్నానం చేయడం..ఎవరో బీచ్‌లో బీర్‌తో స్నానం చేయడం టిక్‌టాక్‌లో వైరల్‌గా మారింది..వావ్..ఇది బాగుంది మరి చాలా మంది ఫాలో అవుతున్నారు. .

బీచ్‌లో బట్టలిప్పి మలం మీద బీరు పోస్తారు. వారు ఎండలో పడుకుంటారు. ఇలా చేస్తే శరీరంలోని మలినాలు తొలగిపోయి చర్మం కాంతివంతంగా మారుతుంది అంటూ సోషల్ మీడియాలో ట్రెండ్ ఫాలో అవుతున్నారు. కానీ ఇలా చేయడం వల్ల క్యాన్సర్ వచ్చే ప్రమాదం ఉందని నిపుణులు హెచ్చరిస్తున్నారు. బీరువాతో తలస్నానం చేస్తే చర్మం మెరిసిపోతుందనడానికి ఎలాంటి ఆధారాలు లేవని, ఇలా చేయడం వల్ల స్కిన్ కెన్యాన్ వంటి సమస్యలు వచ్చే అవకాశం ఉందని హెచ్చరిస్తున్నారు.

ఖరీదైన టీపాట్: అబ్బా..ఈ ఒక్క టీ పాట్ ధర రూ.24 కోట్లు..

బీరుతో తలస్నానం చేస్తే అందులోని హాప్ అనే పదార్థం మెలనిన్ ను ప్రేరేపిస్తుందని, చర్మం మెరిసిపోతుందని చాలా మంది నమ్మకం. ఇది UV కిరణాల నుండి వెలువడే రేడియేషన్ నుండి కాపాడుతుందని నమ్ముతారు. ఈ బీర్ వల్ల చాలా లాభాలున్నాయన్న పుకార్లతో చాలా మంది బీచ్ లలో బీరు బాటిళ్లు పట్టుకుని స్నానాలు చేస్తున్నారు.

కానీ బీరుతో స్నానం చేయడం వల్ల శరీరంపై బీర్ పోసుకుంటే చర్మ క్యాన్సర్ వచ్చే ప్రమాదం ఉందని నిపుణులు హెచ్చరిస్తున్నారు. బీరువాతో స్నానం చేస్తే చర్మం కాంతివంతంగా మారుతుందనడానికి ఎలాంటి ఆధారాలు లేవని స్పష్టం చేశారు.

నిద్ర హక్కు: ఎవరైనా మీ నిద్రకు భంగం కలిగిస్తే వారిపై కేసు పెట్టవచ్చని మీకు తెలుసా..?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *