నన్ను చంపేద్దామనుకుంటున్నారు – ఏడ్చిన జగన్ రెడ్డి!

జగన్ రెడ్డి పూర్తిగా చేతులు ఎత్తేసినట్టున్నారు. ప్రతిపక్షాలకు అధికారం ఇస్తే ఓడిస్తానని ఏడుస్తూ ప్రజల ముందుకు వచ్చాడు. అమలాపురంలో నగదు రహిత బటన్ నొక్కేందుకు రూ. కోట్ల ఖర్చుతో ఏర్పాటు చేసిన బహిరంగ సభలో జగన్ రెడ్డి ఈ రోదనలు ప్రారంభించారు. నిన్న ముగ్గురూ వేర్వేరు చోట్ల సమావేశాలు నిర్వహించారని చెప్పారు. అధికారంలోకి వస్తే తన అంతు చూస్తానని బెదిరించారన్నారు. ఏకంగా నరకం చూపించాలనుకుంటున్నా అంటూ స్వరం మార్చి వేరియేషన్ చూపించాడు. గిట్టని వారిని వేధించాలనుకుంటున్నారని ఆరోపించారు. ఇవి తన మాటలు కాదని.. చంద్రబాబు దత్తపుత్రుడు, సొంత కొడుకు అని అన్నారు.

ఎన్నికలు దగ్గర పడుతున్న కొద్దీ జగన్ రెడ్డికి భయం మొదలైందని అంటున్నారు ఈ మాటలు విన్న వారికి. ఈ రోదన ప్రజల ముందు ఎక్కువగా వినిపించే అవకాశం ఉందని అంచనా వేస్తున్నారు. ఈసారి ఓడిపోతే చంపేస్తానని.. గెలవని సెంటిమెంట్ ను ఉపయోగించుకునేందుకు ఐ ప్యాక్ ప్లాన్ చేశాడని అంటున్నారు.

తెలుగుదేశం పార్టీ నేతలను నడిరోడ్డుపై కొట్టిన ఘటనలు ఇది వరకే. చంద్రబాబు సహా కుటుంబాలను టార్గెట్ చేసి చిరునవ్వులు చిందించిన జగన్ రెడ్డి ఇప్పుడు అధికారం పోతుందేమోనన్న భయం పట్టుకుందన్నారు. మొత్తానికి జగన్ రెడ్డికి తన పాలనపై పూర్తిగా నమ్మకం పోయిందని.. తప్పిదాల పర్యవసానానికి భయపడిపోయాడని వైసీపీ వర్గాలు ఒక అంచనాకు వచ్చాయి.

కానీ జగన్ రెడ్డే ఇలా పడితే మిగిలిన వారి పరిస్థితి ఏంటన్నది కింది స్థాయి నేతలకు కూడా అర్థం కావడం లేదు. అధికారం దక్కుతుందనే ఉత్సుకతతో ఉన్న వారు..ఇప్పుడు జగన్ రెడ్డి మాటలతో.. తమ పరిస్థితి ఏంటని ఆందోళన చెందే పరిస్థితి వస్తోంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *