ఢిల్లీ మెట్రో : ఢిల్లీ మెట్రోలో ఓ వ్యక్తి వింత ప్రవర్తన.. ఆశ్చర్యపోయిన ప్రయాణికులు.. వీడియో వైరల్

ఢిల్లీ మెట్రోలో ఓ వ్యక్తి డ్యాన్స్ చేస్తూ కనిపించాడు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో రెడ్డిట్‌లో షేర్ చేయబడింది. ఇప్పుడు ఈ వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

ఢిల్లీ మెట్రో : ఢిల్లీ మెట్రోలో ఓ వ్యక్తి వింత ప్రవర్తన.. ఆశ్చర్యపోయిన ప్రయాణికులు.. వీడియో వైరల్

ఢిల్లీ మెట్రో

మెట్రోలో డ్యాన్స్ : మెట్రోలో నిబంధనలకు విరుద్ధంగా వ్యవహరించొద్దని అధికారులు హెచ్చరించినా కొందరు ప్రయాణికుల్లో మార్పు రావడం లేదు. నిబంధనలకు విరుద్ధంగా ప్రవర్తిస్తూ తోటి ప్రయాణికులకు ఇబ్బందిగా మారుతున్నారు. ముఖ్యంగా ఇటీవల మెట్రో స్టేషన్లు, రైళ్లలో వీడియోలు, రీళ్లు తీయడం పరిపాటిగా మారింది. కొందరు రీల్స్ కోసం వింత పనులు చేయడానికి కూడా వెనుకాడరు. ఢిల్లీ మెట్రో రైలులో ఇలాంటి ఘటనలు ఎన్నో జరుగుతున్నాయి. తాజాగా ఢిల్లీ మెట్రో రైలులో ఓ వ్యక్తి వింత విన్యాసాలు చేస్తున్న వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది.

హైదరాబాద్ మెట్రో: హైదరాబాద్ మెట్రో రైల్ బంపర్ ఆఫర్.. కేవలం రూ.59కే నగరం చుట్టూ తిరగండి..

ఢిల్లీ మెట్రోలో ఓ వ్యక్తి డ్యాన్స్ చేస్తూ కనిపించాడు. దీనికి సంబంధించిన వీడియో రెడ్డిట్‌లో షేర్ చేయబడింది. ముదురు అద్దాలు ధరించి, మొబైల్ ఫోన్ పట్టుకుని ఉన్న వ్యక్తి వీడియోలో పదే పదే వెనుకకు వంగి కనిపించాడు. అతను సెల్ఫీ తీసుకుంటున్నట్లు నటిస్తూ మెట్రోలో పిల్లర్ చుట్టూ తిరుగుతూ కనిపించాడు. ఆ వ్యక్తి చేసిన వింత పనికి మెట్రోలో ప్రయాణిస్తున్న ప్రజలు షాక్ తిన్నారు. అతడి చేష్టలను కొందరు సెల్‌ఫోన్ల సాయంతో చిత్రీకరించారు. రెడ్డిట్‌లో ఒక వ్యక్తి ఈ వీడియోను షేర్ చేసిన తర్వాత, 2 వేల మందికి పైగా చూశారు. 200 మందికి పైగా తమదైన శైలిలో వ్యాఖ్యానించారు.

హైదరాబాద్ మెట్రో: శుభవార్త.. హైదరాబాద్ మెట్రో రైలు కోచ్‌లు పెరిగే అవకాశం.. అంతేకాదు..

మెట్రోలో ప్రయాణించే సమయంలో తోటి ప్రయాణికులకు ఇబ్బందులు కలగవద్దని డీఎంఆర్సీ ఇప్పటికే హెచ్చరికలు జారీ చేసింది. మెట్రోలో నిబంధనలు పాటించాలని సూచించారు. ఉల్లంఘించిన వారిపై చర్యలు తీసుకోవడానికి ఫ్లయింగ్ స్క్వాడ్‌లు ఎల్లప్పుడూ అందుబాటులో ఉంటాయని డీఎంఆర్‌సీ తెలిపింది. అయితే తాజాగా మెట్రోలో వింతగా ప్రవర్తించిన వ్యక్తి ఎవరన్నదానిపై పోలీసులు ఆరా తీస్తున్నారు.

ఢిల్లీ మెట్రో కె నజారే
ద్వారా u/VMod_Alpha లో ఢిల్లీ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *