ఎం.వి.వి.సత్యనారాయణ: కె.ఎ.పాల్ మీకంటే బెటర్. పవన్ కళ్యాణ్ పై ఎంపీ ఎంవీవీ సత్యనారాయణ ఫైర్ అయ్యారు

రాష్ట్రానికి, విశాఖకు, ప్రజలకు ఏం చేయాలనుకుంటున్నారో పవన్ కల్యాణ్ చెప్పాలని సవాల్ విసిరారు. పవన్ కళ్యాణ్ మాటల్లో కోపం, నటన తప్ప ఏమీ లేదని విమర్శించారు.

ఎం.వి.వి.సత్యనారాయణ: కె.ఎ.పాల్ మీకంటే బెటర్.  పవన్ కళ్యాణ్ పై ఎంపీ ఎంవీవీ సత్యనారాయణ ఫైర్ అయ్యారు

ఎంపీ ఎంవీవీ సత్యనారాయణ

ఎంవీవీ సత్యనారాయణ – పవన్ కల్యాణ్: జనసేన అధినేత పవన్ కల్యాణ్ వ్యాఖ్యలను విశాఖ ఎంపీ ఎంవీవీ సత్యనారాయణ తీవ్రంగా విమర్శించారు. తమ ప్రొడక్షన్స్ దగ్గర పవన్ కళ్యాణ్ మాట్లాడిన మాటలను ఖండిస్తున్నట్లు ప్రకటించారు. తమ కుటుంబ సభ్యుల కిడ్నాప్‌ వెనుక ఎవరి హస్తం లేదని చెప్పారు. డబ్బు కోసమే తమ కుటుంబ సభ్యులను కిడ్నాప్ చేశారని, పోలీసులు సకాలంలో స్పందించారని తెలిపారు. నిన్న శనివారం పవన్ పరిశీలించిన స్థలం పూర్తిగా ప్రవేటు ప్రదేశమని పేర్కొన్నారు. ఈ మేరకు ఆదివారం ఆయన విశాఖపట్నంలో మీడియాతో మాట్లాడారు.

ప్రశాంతంగా ఉన్న విశాఖను ధ్వంసం చేస్తున్నానని పవన్ అనడం విచిత్రంగా ఉందన్నారు. విశాఖ అభివృద్ధిపై మాట్లాడేందుకు ముందుకు రావాలని పవన్ సూచించారు. టీడీఆర్ బాండ్లపై అవగాహన లేకుండా పవన్ మాట్లాడుతున్నారన్నారు. నేనెందుకు గెలిచావు అని పవన్ అడుగుతున్నాడు..’ అంటూ అవగాహన లేని వ్యక్తి అన్నాడని పవన్ కళ్యాణ్ అన్నారు.

విశాఖ స్టీల్ ప్లాంట్ గురించి పవన్ ఎందుకు మాట్లాడరని ప్రశ్నించారు. తనను రాజీనామా చేయమని ఎవరు అడిగారని పవన్ ఖండించారు. ‘పవన్ గాజువాకలో ఓడిపోయాడు…మళ్లీ పోటీ చేయి లేదంటే ఎంపీగా నాపై పోటీ చేయి నీకే తెలుస్తుంది’ అని అన్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ కు సిగ్గు లేదని అందుకే సిగ్గులేని ఆరోపణలు చేస్తున్నారని మండిపడ్డారు. తాను 25 ఏళ్లుగా వ్యాపారం చేస్తున్నానని, తనపై ఎలాంటి మచ్చ లేదన్నారు. పవన్ సినిమాలు చేస్తున్నా.. వ్యాపారమా.. డబ్బులు తీసుకోవడం లేదా?

పవన్ దమ్మంటే 175 స్థానాల్లో పోటీ చేయాలని డిమాండ్ చేశారు. టీడీపీ ఇచ్చిన 25 సీట్లు కోసం ప్యాకేజీ కోసం అడుక్కుంటున్న పవన్ చంద్రబాబు బూట్లపై ఘాటు వ్యాఖ్య చేశారు. రాష్ట్రానికి, విశాఖకు, ప్రజలకు ఏం చేయాలనుకుంటున్నారో పవన్ కల్యాణ్ చెప్పాలని సవాల్ విసిరారు. పవన్ కళ్యాణ్ మాటల్లో కోపం, నటన తప్ప ఏమీ లేదని విమర్శించారు. 2008లో విశాఖలో పవన్ పై కేసు నమోదైందని.. పవన్ పెళ్లి చేసుకుని భార్యను వదిలేశాడని అన్నారు.

ప్రసన్నకుమార్ రెడ్డి టార్గెట్ ఘటనలో నా వ్యాఖ్యలపై దుష్ప్రచారం.. పసిబిడ్డ మృతిపై కూడా టీడీపీ రాజకీయం చేస్తోంది..

మంగళగిరిలో కేవలం రూ.5కే 5 ఎకరాలు కొనుగోలు చేశామన్నారు. 20 లక్షలు.. దీని విలువ కోటి రూపాయలు. 2024లో చంద్రబాబుకు మద్దతిస్తానని, నిన్ను ముఖ్యమంత్రిగా ప్రకటించాలని పవన్ కు సవాల్ విసిరారు. కేవలం 25 సీట్ల కోసమే పాకులాడుతున్నారని విమర్శించారు. సీబీసీఎన్సీ భూముల విషయంలో పవన్ మాటలకు అర్థం లేదని దున్నపోతుల మాట్లాడుతున్నారని అన్నారు. అన్న పేరుతో సినిమాల్లోకి వచ్చిన పవన్.. భర్తగా ఫెయిల్ అయ్యానని, తన పిల్లలకు తండ్రి ఎవరో తెలియదని అన్నారు.

వరుడు కళ్యాణి: రుషికొండకే ఎందుకు.. లోకేష్ తోడల్లుడు యూనివర్శిటీకి వెళ్ళొచ్చు కదా?

‘నువ్వు నీ కులాన్ని తాకట్టు పెడుతున్నావు… నీ కులాన్ని ఏం చేస్తావో చెప్పు, కేఏ పాల్ నీకంటే వెయ్యి రేట్లు బెటర్’ అంటూ పవన్ ను ఉద్దేశించి అన్నారు. ఎమ్మెల్యేగా పోటీ చేసి గెలవని వడివి ఎంపీగా గెలిచినా తన గురించే మాట్లాడతారని సీరియస్ అయ్యారు. విశాఖలో పవన్ కళ్యాణ్ జీవితం వెన్నుపోటుతో ప్రారంభమైందని అన్నారు. 2024లో పరిష్కరిస్తామని సవాల్ విసిరారు.2024లో సీఎం అభ్యర్థి పవన, లోకేష్, చంద్రబాబా చెప్పాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *