రామ్ గోపాల్ వర్మ: వివేకా కేసులో నిందితులను వర్మ ‘వ్యూహం’ సినిమాలో చూపించబోతున్నాడా?

వర్మ తెరకెక్కించిన ‘వ్యూహం’ సినిమాలో వివేకా కేసులో నిందితుడిని చూపించబోతున్నాడా? వర్మ ఏం సమాధానం చెప్పాడు?

రామ్ గోపాల్ వర్మ: వివేకా కేసులో నిందితులను వర్మ ‘వ్యూహం’ సినిమాలో చూపించబోతున్నాడా?

రామ్ గోపాల్ వర్మ వ్యుహం సినిమాలో వివేకా కేసు నిందితుడిని ప్రదర్శించారు

రామ్ గోపాల్ వర్మ: సంచలన దర్శకుడు రామ్ గోపాల్ వర్మ ‘వ్యూహం’ (వ్యూహం), ‘సఫతం’ చిత్రాలతో ఆంధ్రప్రదేశ్ రాజకీయ వర్గాల్లో సంచలనం సృష్టించాడు. సీఎం జగన్ (వైఎస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి) జీవితంలో జరిగిన సంఘటనల ఆధారంగా ఈ రెండు సినిమాలు రూపొందబోతున్నాయి. 2024 ఏపీ ఎన్నికలే లక్ష్యంగా వర్మ ఈ సినిమాలను రూపొందిస్తున్నాడు. ఇప్పటికే ఈ సినిమా నుంచి విడుదలైన పోస్టర్, టీజర్లను చూసిన ప్రేక్షకులు… వర్మ ఈ సినిమాలో ఏమైనా చూపించబోతున్నాడా? అనే ఉత్సుకత అందరిలోనూ ఉంది.

చిరంజీవి : భోళా శంకర్ అయిపోయాడు.. చిరు నెక్స్ట్ ఏంటి? ఆ దర్శకుడితో బర్త్ డే సినిమా అనౌన్స్ మెంట్?

ప్రస్తుతం ఈ సినిమాలోని కీలక సన్నివేశాల చిత్రీకరణ విజయవాడలోని ఓపెన్ సెట్‌లో జరుగుతుంది. ఇక ఆ షూటింగ్ గ్యాప్‌లో వర్మ మీడియా ప్రతినిధులతో మాట్లాడి సినిమా విశేషాలను తెలియజేశాడు. 2024 ఏపీ ఎన్నికల కోసమే తాతయ్య, శపథం సినిమాలు తీస్తున్నామని, అందులో ఎలాంటి సందేహం లేదని కుండ బద్దలు కొట్టారు. జగన్ మోహన్ రెడ్డిని మళ్లీ అధికారంలోకి తీసుకురావడానికి లేదా ప్రతిపక్ష పార్టీలను దోషిగా నిలబెట్టడానికి ఈ సినిమా తీయడం లేదని అన్నారు.

జవాన్ : షారుక్ జవాన్ సినిమాపై పోలీస్ కేసు.. ఎందుకో తెలుసా..?

గత ఎన్నికల సమయంలో జగన్ గెలుపులో కీలకంగా మారిన వివేకా హత్య కేసును ఈ సినిమాలో చూపించబోతున్నారా? అని ప్రశ్నించగా.. చూపిస్తున్నాడని వర్మ పేర్కొన్నాడు. ఈ కేసులో నిందితుడు ఎవరన్నది నిజ జీవితంలో పెద్ద ప్రశ్నగా మిగిలిపోయింది. సినిమాలో దోషి ఎవరో చూపించబోతున్నారా? అని ప్రశ్నించగా.. ఆ కేసు గురించి అడిగితే పది మంది పది వెర్షన్లు చెబుతారని వర్మ బదులిచ్చారు. మరి సిబిఐ కూడా పట్టుకోలేని దోషిని వర్మ చూపించబోతున్నాడా? లేదా? తప్పక చుడండి. స్ట్రాటజీ మొదటి భాగం ఈ అక్టోబర్‌లో విడుదల కానుండగా, వచ్చే ఏడాది ఫిబ్రవరిలో సఫతం విడుదల కానుంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *